เมษายน 20, 2024, 02:35:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: IPZ-689 (Kana Momonogi) .. เมื่อแฟนผมเป็นนางแบบ (ซับไทย)  (อ่าน 14244 ครั้ง)
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 10:44:14 PM »

อ่านรีวิวมีภาพประกอบ + Screenshots ทั้งเรื่อง 200 รูป + ตัวอย่างหนังเรื่องนี้ (ซับไทย)
https://avmoviereview.blogspot.com/2017/03/ipz-689-kana-momonogi.html

แฟนผมเค้าจะเล่นหนังที่มีฉากเลิฟ แต่ผมห่วงแฟน ผมไม่อยากให้แฟนเล่นฉากนี้ .. แต่แฟนผมเค้ายืนยันจะเล่น ผมก็เลยโกรธเค้า .. แฟนผมเค้าก็เลยหาวิธีง้อผมให้หายโกรธ จนเธอต้องยอม...

- แฟนผมชื่อ คานะ เธอเป็นดารา/นางแบบ มีชื่อเสียง มีงานเข้ามาต่อเนื่องตลอด .. วันนี้ผมก็แวะไปหาแฟนรอจนเธอเลิกงาน .. ระหว่างที่คุย ๆ กันอยู่ ก็ได้ยินเสียงคนเดินลงบันไดมา ผมกะแฟนก็เลยต้องรีบแอบ เพราะจะให้ใครรู้ไม่ได้ว่าเธอมีแฟนแล้ว (ถ้าแฟนคลับรู้ว่าเธอมีแฟนแล้ว แฟนคลับอาจจะเลิกติดตามเธอ)

- วันนี้เป็นวันหยุดไม่ได้ไปเที่ยวไหน แล้วแฟนผมเค้าได้รับบทหนังมาเรื่องนึง เธอก็เลยชวนผมซ้อมต่อบท .. ซักพัก เหมือนแฟนผมเค้ามีอารมณ์มั้ง เธอก็เลยมาโม้กให้ผม

แต่ผมรู้สึกว่าการใช้ปากมันน่าเบื่อ ผมก็เลยขอให้เธอลองใช้เท้าชักให้ผมดูมั่ง (เธอก็ไม่ค่อยอยากทำให้หรอก เพราะใช้เท้ามันเมื่อย)

แต่พอดีว่าผมต้องรีบไปเตะบอลกับเพื่อน แฟนผมก็เลยรีบเก็บงานให้ เธอก็เลยต้องใช้มือและปากทำให้ผมจนเสร็จ (คือแฟนผมเค้าชอบใช้ปาก เพราะมันสะดวก)

- ตื่นเช้ามา ธรรมชาติผู้ชายมันต้องแข็งทุกเช้า ผมก็มีอารมณ์ไง ก็เลยจะปลุกแฟนมาเล่นเสียวกัน .. ผมก็เริ่มเล้าโลมแฟน จนแฟนผมเริ่มมีอารมณ์ก็เธอก็เลยมาโม้กให้ผม

แฟนผมเค้าโม้กให้ผมไปได้ซักพัก ผมก็รู้สึกหิวข้าว ผมก็เลยอยากให้แฟนผมเค้าโม้กให้จนเสร็จ .. แต่แฟนผมเค้ายังไม่หิวไง เค้าก็เลยบอกให้ผมมีเซ็กส์กะเธอ (ประมาณว่าดันไปทำให้เธอมีอารมณ์ ก็เลยต้องทำให้เธอเสร็จบ้าง ไม่งั้นเธอก็จะไม่ทำกับข้าวให้กิน) .. ทำไงได้ ผมก็ต้องยอมเธอสิ หิวข้าวจะแย่ล่ะ ยังต้องมามีเซ็กส์ตอนท้องว่างอีก เห้ออออ...

พอเสร็จกิจ เธอก็จะไปทำอาหารเช้าให้กิน ตอนแรกผมอยากกินสเต็ก แต่แฟนผมเค้าทักว่าจะกินสเต็กมื้อเช้าเนี่ยนะ ผมก็เปลี่ยนใจให้เธอทำข้าวหน้าเนื้อแทน .. ส่วนของหวานแฟนผมเค้าอยากกินแตงโม ก็ตามใจแฟนครับ

- ผมชอบอาบน้ำกับแฟนครับ เวลาอาบด้วยกันดูเธอจะมีความสุขมาก ๆ เลยครับ .. วันนี้ก็นั่งแช่น้ำกันคุยเล่นกันแป๊บนึง แฟนผมก็มาโม้กให้ แล้วผมก็ใช้ร่องนมแฟนชักว่าว

วันนี้ผมอารมร์ดี ผมอยากเอาใจแฟนดูบ้าง ก็เลยสระผมให้เธอครับ .. ก็สระไปเธอก็ถามว่าขอทำแบบนี้ได้ไหม แล้วเธอก็คว้าควยผมมาโม้กให้อีกรอบครับ .. เสียวจนเกือบชักออกไม่ทัน ตอนจะเสร็จชักออกมาปุ๊บน้ำก็พุ่งไปโดนหน้าแฟนจัง ๆ

แฟนผมก็บ่นนิดหน่อย เพราะน้ำกามมันไหลไปเข้าตาเธอ (หัวก็เต็มไปด้วยแชมพู แถมน้ำกามยังไหลเข้าตาอีก น่าสงสารจริง 555+)

- วันนึงผมได้อ่านบทหนังที่แฟนผมจะเล่น แล้วทีนี้มันต้องมีฉากเลิฟซีน ฉากจูบด้วยอ่ะครับ แต่ว่าผมไม่อยากให้แฟนผมเล่นเลย คือ มันไม่จำเป็นต้องเปลืองตัวขนาดนั้น .. แต่แฟนผมเค้ายืนยันว่าจะบอกผู้กำกับให้ใช้มุมกล้องช่วย

ผมรู้สึกกังวลนะ ไม่ค่อยอยากให้แฟนเล่นฉากพวกนั้นเลย แต่แฟนผมเค้าก็ดีนะ เห็นผมทำหน้าตาบึ้งตึงเค้าก็พยามง้อผม .. ผมก็เลยแกล้งแฟนให้เค้าทำเลียนเสียงพวกสัตว์อะไรเงี๊ยะ แฟนผมเค็าก็ทำนะ

แต่เค้ารู้ว่าผมยังไม่หายโกรธ เค้าก็เลยง้อผมต่อด้วยการเล้าโลมผมแล้วมีการเอาลิ้นมาเลียรูตูดผมด้วยนะ โคตรเสียวอ่ะ .. ต่อด้วยการใช้ปาก+ใช้มือ

แฟนผมก็ทำให้จนผมมีอารมณ์ขึ้นมา ผมก็เลยขอเป็นฝ่ายรุกเองมั่ง แล้วก็ใช้นิ้วแยงให้เธอเสร็จไปก่อน

แล้วเธอก็ขอให้ผมเย็ดเธอซักที จะรออะไรล่ะ ก็จัดหนักไปสิครับ .. ก็เล่นกันไปหลายท่าอยู่นะ ทั้ง Basic, WOT, WOT ด้านข้าง, RWOT, ท่าสุดท้ายก็กลับมา Basic บนโซฟาอีกรอบน้ำแตกกันไป .. สรุปผล แฟนผมเอาชนะไปด้วยสกอร์ 5-1 .. ตอนนี้ผมหายโกรธแฟนแล้วครับ ขอบคุณที่รัก ที่คอยดูแลเอาใจใส่ผมมาโดยตลอด .. จบบริบูรณ์.

เครดิตซับไทย : ท่าน zid2songshin

ดูเรื่องนี้แล้วรู้สึกเหมือนได้อยู่กับแฟนจริง ๆ อ่ะครับ คือ ไม่ถ่ายให้เห็นหน้าผู้ชายเลยนะ ฉะนั้นเลยจินตนาการว่าเราเป็นแฟนกับ Kana Momonogi ได้แบบเต็มที่เลยครับ

ผมไม่เคยดูหนังของเธอมาก่อน นี่เป็นเรื่องแรกเลย ก็รู้สึกว่าเธอเล่นได้น่ารักดี สายตา อินเนอร์ การสื่ออารมณ์ต่าง ๆ ก็ทำได้ดีครับ เข้าถึงบทบาท

เรื่องนี้คนโสดดูแล้วก็ฟินได้ หรือถ้ามีแฟนแล้ว ก็สามารถนอนดูกับแฟนก็ได้ครับ .. บทพูด บทสนทนาก็นี่ก็แบบ อ้อน ๆ หวาน ๆ น่ารัก ๆ (ถ้าคนมีแฟนขี้อ้อนจะเข้าถึงเรื่องนี้ได้เป็นอย่างดีครับ ^^)

ซับไทยเรื่องนี้ ตัวหนังสือจะขึ้นมาเร็วกว่าเสียงในหนังนิดนึงนะครับ ถ้าอยากให้ซับขึ้นมาพอดีกับเสียงพูดในหนัง ก็ลองหาวิธีปรับดูครับ (ผมก็ทำไม่เป็นเหมือนกันครับ แหะ แหะ)

หน้า: [1] พิมพ์