พฤษภาคม 06, 2024, 04:18:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด ผมกลับมาจาก งานEvent ของ Anri Okita แล้วครับ (~_~)  (อ่าน 37122 ครั้ง)
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 10:32:35 PM »

สวัสดีครับ พี่น้องชาวสาธารณรัฐ AVC ทุกท่าน หลังจากหายไปนาน
ในที่สุด ผมกลับมาจากการไปญี่ปุ่นมาแล้วครับ (พร้อมกับความประทับใจมิรู้ลืมไปชั่วชีวิต )
ในการเดินทางไปญี่ปุ่นครั้งแรกในชีวิตครั้งนี้  มี 3 Mission ที่ต้องทำให้สำเร็จคือ
1. ไปออกสำรวจร้านขายหนังหนังเอวีใหญ่ ที่ไม่ควรพลาด ในย่าน AKihabara เพื่อตามเก็บหนังของ Hitomi ที่อยากได้ หนังหายากให้ครบ ให้ได้

2. จากที่ผมเคยตั้งกระทู้  หาเพื่อนไปเที่ยวงาน Japan Adult Expo 2015 มหกรรมงานเอวีครั้งใหญ่ประจำปีของญี่ปุ่น  กลางเดือนพ.ย.นี้ด้วยกันครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=195702.0 
ในที่สุด ผมก็เดินทางไปถึงงาน Japan Adult Expo 2015 (JAE)   เพื่อไปดูดาราAV ตัวเป็นๆ ให้ได้ (มิสชั่นนี่ ถือเป็นมิสชั่นหลักของผม) ซึ่งผมก็ทำMissionนี้สำเร็จ เกี่ยวกับงานนี้ซึ่งก้อสุดแสนประทับใจมิรู้ลืม อีกครั้ง จากมุมมองคน ชาวเอวีคนไทย 1 หำหนึ่งเดียว ท่ามกลางชาวเอวีอาทิตย์อุทัยนับร้อย นับพันหำเลยทีเดียว (ความรู้สึกที่ได้สัมผัสใกล้ชิดดาราเอวีที่เราเห็นเพียงในจอสี่เหลี่ยม เมื่อได้มาเห็นตัวจริง มันไม่รู้จะสรรหาคำใดมาบรรยายได้จริงๆครับ พี่น้องงง ) เด๋วผมจะตั้งกระทู้โพสรูปและประสบการณ์ให้ท่านๆ ได้อ่านกัน ในโอกาสต่อไป รวมถึงเทคนิค บทเรียน ต่างๆที่ผมได้รับจากไปงาน JAE2015 ในครั้งนี้

3. ไปงานEvent ของ Anri Okita ซึ่ง มิสชั่นนี้ ถือเป็น Side Mission ที่เพิ่มขึ้นมาโดยบังเอิญ เนื่องจากเป็นความโชคดีที่ว่า งานอีเวนท์นี้จัดในวันที่ 19 หลังงาน JAE  พอดี ซึ่งอยู่ในระหว่างวันที่ผมยังอยู่ในญี่ปุ่น ผมจึงไม่พลาดที่จะไปพบกับAnri Okita ตัวจริงในงานนี้  (ตรงนี้ ต้องขอกราบขอบคุณท่าน 9Akiba สำหรับข้อมูลงาน Event และความรู้เกี่ยวกับร้านขายหนังAV ที่น่าสนใจ)
ซึ่งกระทู้น้ ผมขอเลือก เล่าประสบการณ์ ในมิสชั่นที่ 3 คือ การไปร่วมงานอีเวนท์ เปิดตัวผลงานล่าสุดของ Anri Okita ก่อนนะครับ
หลังจากที่ได้ไปร่วม JAE ที่จัดขึ้น ในวันที่ 17-18 เสร็จสิ้นลง ผมยังเหลทือเวลาอีก 2 วันก่อนกลับเมืองไทย ซึ่งพบว่า ในวันที่ 19 มีงานอีเวนท์ ของAnri Okita ขอย้ำ!  Anri Okita ดาราเอวี Top Star ระดับ A-List ของวงการหนังเอวีเลยทีเดียว

ซึ่ง งานอีเวนท์ของอันริ จัดขึ้นในร้าน Lamtara Media world Akiba ในย่านAkiba  ก็ต้องศึกาารายละเอียดวันงาน เวลา สถานที่ เมื่อรู้แล้ว
 ก่อนอื่น ผมก้ต้องตามหาร้านนี้ ก่อน โดยใช้ Ap GooGle Map เป็นเครื่องมือสำคัญในการตามหาเส้นทางร้านในตำนาน ร้านนี้ให้พบ ให้ได้
ในที่สุดผมก็เดินมาเจอจนได้ ยืนเพ่งพิจอยู่หน้าร้านสักครู่ เมื่อแน่ใจว่าใช่แน่ก็พุ่งเข้าร้านไปโดยพลัน โอ้! นี่มันสวรรค์ของคนรักหนังเอวีชัดๆ ให้ตายเถอะ โรบินส์ (ขอเกริ่นแค่นี้ก่อนนะครับ ไว้คราวหน้า เด๋วจะตั้งกระทู้เล่าเรื่องร้านขายหนังเอวีที่ไม่ควรพลาด)
ไหนๆก็มาถึงนี่ล่ะ ยังไงก็ต้องเข้างานอีเวนท์ของอันริจังให้ได้ ผมจึงเดินเข้าไปหาพนักงานขายในร้าน ความสามารถในการสื่อสารเป็นสิ่งสำคัญ  ภาษาญี่ปุ่น เป็นสิ่งสำคัญ  เพราะพนักงานแม่งแทบเกือบไม่พูดภาษาอังกฤษเลย แต่เนื่องจากผมพอเป็นภาษาญี่ปุ่นอยู่บ้าง ก็เลย สื่อสารความต้องการได้
วันนี้ ที่นี้ มีงานอีเวนท์อันริ โอคิตะซังใช่มั้ย ผมต้องการร่วมงาน พร้อมกับใช้ภาษามือ นิ้วชี้เป็นเลข1 และท่าโอเค  พร้อมกับทำท่าหื่นๆ หน่อย พนักงานก็เข้าใจ พร้อมกับบอกว่ามีเงื่อนไขคือ จะต้องซื้อหนังของAnri ถึงจะได้ตั๋วเข้างานอีเวนท์ ของAnriได้
...ในที่สุดผมก็ได้ตั๋วมา
เมื่อถึงเวลา หนึ่งในสุดยอดดาราAVแห่งยุค ออกมาในชุดบิกินี รัดรูป สีดำ ก็ออกมาโชว์ตัวต่อหน้าแฟนคลับ ในระยะ แค่เมตรเท่านั้น สวย~ อวบอัด~ ขาว~ ยั่วยวน% Sexy ที่สุด
แล้วผู้เข้าร่วมงาน ก็จะได้ถ่ายรูปแบบใกล้ชิด Photo Sexyชุดละ3 คน เมื่อถึงคิวขอผมก็ ขึ้นไปยืนรัวช็อตไม่ยั้ง ตามนี้แหละครับ ท่านผู้ชม เสร็จจากการถ่ายรูปแล้ว ก็จะให้ผู้ร่วมงานแต่ละคน ได้รับแจกลายเซ็นต์และทักทายเล็กๆน้อยกับAnri
พอถึงตาของผม ตื่นเต้นมากกกเลย ครับ จังหวะนั้น สติสตังค์ไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลย พูดผิดพูดถูก เลยบอกแค่ว่า มาจากประเทศไทย มีหลายคนดังมาก เช่น โซระ อ้อย มาเรีย โอซาวาเป้นต้น อันริจัง ก็พยักหน้า อ๋อๆ อืมๆ
แล้วผมก้บอกว่า อยากให้เธอมาในประเทศไทยบ้าง หรือดังในเมืองไทยบ้าง(มีค่ายหนังไหนสนใจบ้างมั้ย) 
จะพยายามSupportให้เธอดังในประเทศไทยบ้าง  เธอก้ตอบว่า แต็งกิ้ว Thankyou  พร้อมกับส่งรอยยิ้มหวานให้ พอเสร็จแล้ว ก็จับมืออันริ แสดงความยินดี Anri เป้นคนที่Friendly มาก น่ารัก หุ่นดี เซ็กซี่ ตัวสูง (พูดอังกฤษเก่งด้วย)
เธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ

พร้อมกับทำท่าไหว้ แบบไทยๆ เป็นความประทับใจเล็กๆ ก่อนลาออกมาจากงาน เดินออกมาจากร้าน พร้อมเก็บความประทับใจไว้ในความทรงจำ เก็บความประทับใจมาเล่าให้ชาวเอวีไทยได้รับฟังกัน
และนี่ คือสิ่งที่ผม ได้มาครับ

ดีวีดีแผ่นของแท้ ผลงาน Anri เรื่องล่าสุด ที่ออกกับค่าย Moodyz เป็นแนวSM ที่ Anri ต้องรับบทหนักทีเดียว (ดูเองละกัน)  ซีลพลาสติกใสยังไม่ได้แกะ
แผ่นลายเซ็นพร้อมข้อความเขียนถึงแฟนคลับและรูปภาพของอันริที่ได้รับแจกจากมือของเธอเอง (กลิ่นยังหอมๆอยู่เลย อิอิ)
จัดเป็นของล้ำค่า จัดเป็นRar ITem มีเพียงชิ้นหนึ่งเดียวในโลก 

คิดอยู่นานว่าจะเก็บไว้เอง หรือจะขายต่อดี แต่ผมคิดว่า อาจจะมีแฟนเอวีพันธุ์แท้ Real Big Fans ของ Anri ต้องการมัน จึงขออนุญาตเปิดประมูลขายผ่านเวปนี้เลยล่ะกัน โดยผมจะเปิดจนถึงเวลา เที่ยงคืนวันศุกร์นะ(พรุ่งนี้)นะครับ ราคาเริ่มต้นที่ 1200 รวมค่าส่ง  ท่านที่ให้ราคาเป็นคนสุดท้าย ก็จะได้ของล้ำค่าชิ้นนี้ไปครอบครอง อิอิ Wink
สุดท้ายนั้ ต้องขอยืม Qoute ของท่านประธานAVCที่กล่าวไว้ว่า
"ครั้งนึงถ้าท่านมีโอกาสครอบครองแผ่นแท้ ความรู้สึกต่อหนังเอวีของท่านจะเปลี่ยนไปตลอดกาล"

ปล.ถ้าผิดกฎ รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ
ปล.2 ผมสัญญากับอันริว่า จะส่งกระทู้นี้ ให้เธอดู ถ้าเธออ่านนะ 55  ยังไง ถ้าจะคอมเมนท์ รบกวนช่วยพิมพ์เป็นภาษาอังกฤษ หรือ ภาษาญี่ปุ่นว่า 私、沖田杏梨さんの大ファンです。
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2015, 12:31:59 AM โดย Katsura Ae » บันทึกการเข้า

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 10:49:40 PM »

ขอบคุณ จขกท. ที่เก็บภาพ และบรรยากาศในงานให้เราได้ชม

"Love you Anri Okita from Thailand"

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 11:42:55 PM »

ยินดีด้วยครับ สำหรับผมไม่เกินปี 2017 คงได้ไปสัมผัสสักครั้งอย่างแน่นอนครับ  Grin Grin Grin
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 11:46:44 PM »

ตื่นเต้นและยินดีแทนท่าน Katsura Ae เลยครับ  นี่แหละครับเป็นความฝันของชาวเอวีโดยแท้ ได้พูดคุยถ่ายรูปขอลายเซ็นจากดาราที่ชื่นชอบตัวเป็นๆ ไปญี่ปุ่นถ้าแค่ไปเที่ยว ไปกิน ไปช็อป เสียเที่ยวครับ มันต้องไปตามฝันแบบนี้

"ถ้าแค่ฝันแล้วไม่ลงมือทำ มันก็คงเป็นแค่ฝัน แล้วก็แก่เฒ่ากันไป ไม่มีเรื่องราวให้จดจำ ว่าครั้งหนึ่งเคยได้ทำฝันให้เป็นจริง"

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 11:50:51 PM »

มาต่อให้ไว ครัช 

Noyaku
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 12:34:11 AM »

japan expo เห็นใน คลิปที่เค้าไปแล้วถ่ายกันมา  สาวเอวี เนียนมาก ตัวจิรงกับในหนังยังไงยังงั้นเลย น้อง azahi ก็เนียนมาก
อีกคนนึงจำชื่อไม่ได้ ในหนังเหมือนจะคล้ำ แต่ในคลิปไม่ได้คล้ำ เลยอาจจะไม่ขาวมาก   สาวเอวีพวกนี้แทบไม่ต้องใส่ถุงน่องเลย
คือมันเนีียนเนียน
samaman
นักสะสมเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 12:57:13 AM »

โหย อยากเจอตัวจริงบ้าง
ASUKIRA

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 12:58:01 AM »

เห็นแล้วอยากไปงานอีเว้นต์ของสาวๆบ้างจัง ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ Grin

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 01:44:47 AM »

ขอบคุณครับ ช่างน่าอิจฉาจริงๆ

Love you too, anri okita

From thailand

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CrazyBear

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 02:18:23 AM »

ดีใจด้วยแจ้...ครั้งหนึ่งในชีวิตลูกผู้ชาย...ที่ไม่ยอมห่างหายจาก AV 
ขอคุณที่นำประสบการณ์ดีๆแบบนี้มาแบ่งปันคับ 

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์