เมษายน 25, 2024, 11:26:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บเรื่องเสียว xstory ชุมทางเรื่องเล่า เปิดสมัครยังไงตอนไหนครับ  (อ่าน 8478 ครั้ง)
TonyHorii
คือลือและเบิ้มๆ
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เบิ้มๆและคือลือ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 02:28:37 PM »

ชอบอ่านนิยายมาก ผมตามเช็คมาเป็นปีละครับ เขาไม่เปิดสมัครซักที เขาจะเปิดเทศกาลไหนอะครับ

ไม่รู้ต้องเติม VIP รึเปล่ายัง จะติดต่อยังไงก็ไม่ทราบ หรือต้องทำยังไงก่อนถึงสมัครได้ มืด 8 ด้านมาตั้งนานนม
พยายามหาคอมมิวนิตี้ก็ไม่เจอครับ เฟซบุ๊ค ทวิตเตอร์ หรืออะไร ไม่รู้จะสมัครทางไหน งงจริงๆ

หรือมีกิจกรรมรับรหัสอะไรงี้รึเปล่าครับ

ใครทราบช่วยโปรดสัตว์ทีครับ

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 07:38:56 PM »

ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ

ผมอยากหานักเขียนเก่งๆมาวิจารณ์เรื่องเสียวที่ผมแต่ง

สมัยก่อนตอน ครอบครัวเดินทาง network 54 ไปจนถึงบ้านใหญ่
เปิดกว้างมากครับ มีคนเขียนคนอ่านแลกเปลี่ยนกันเต็มไปหมด

พอมาตอนนี้กลายเป็นสมาคมลับแบบ Illuminati ไปซะแล้ว
TonyHorii

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 08:27:43 PM »

แรกๆก็อารมณ์หื่น หลังๆรีเฟรชด้วยอารมณ์เซ็ง
กำหนดเปิดสมัครก็ไม่มี คุณสมบัติก็ไม่บอก อีเมลหรือหนทางติดต่อกํไม่มี ไม่รู้จะถามใคร ต้องจ่ายเงินต้องรอวันนี้วันไหนก็ไม่รู้

เสียดายที่ความรู้คอมไม่มาก ไม่รู้ว่าผมโง่เองหรือเปล่า
ใครมีไอดีจะขายใหม หรือไม่ขายอย่างน้อยตอบทีว่าข้างในเป็นไง คนเยอะมั้ย เขาเขียนเองอ่านเองกี่พันกี่หมื่น จะได้วาดฝันถูก

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 09:09:24 PM »

ถ้าผมมีความรู้ programingหน่อยจะลอง hack board ดูครับ
สมัยตอนบอร์ด ครอบครัวเดินทาง เคยมีปัญหาเรื่อง มีคนทำเว็บเรื่องเสียวแบบเก็บเงิน
แล้วไปโขมยเรื่องจากในบอร์ด ตอนโน้นเป็นช่วง เรื่องดงสลัม เป็นเรื่องดังอยู่ครับ
คนเขียนดงสลัมก็เลยไม่พอใจ ไม่ยอมแต่งต่อ

ผมก็เสียดายเพราะคนเขียนเคยสัญญากับผมใว้ว่า จะให้อีเพียงไปขึ้นครูให้ลูกเสี่ยที่เป็นเด็กประถมครับ

เรื่องแบบนี้หากเราแต่งเองมันอ่านแล้วมันจะไม่เสียวครับ มันรู้สึกแปลกๆต้องหาคนแต่งให้ ความเห็นส่วนตัวผมนะ
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 12:14:50 AM »

ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ

ผมอยากหานักเขียนเก่งๆมาวิจารณ์เรื่องเสียวที่ผมแต่ง

สมัยก่อนตอน ครอบครัวเดินทาง network 54 ไปจนถึงบ้านใหญ่
เปิดกว้างมากครับ มีคนเขียนคนอ่านแลกเปลี่ยนกันเต็มไปหมด

พอมาตอนนี้กลายเป็นสมาคมลับแบบ Illuminati ไปซะแล้ว

พูดแล้วนึกถึงเลยครับ ..
- ครอบครัวเดินทาง
- Network 54
- Thaisexstory

ช่วงนั้น ผมยังเรียน ปวช. อยู่เลย .. ชอบมากๆ ถึงขนาดลงทุนซื้อกระดาษ A4 มาปริ๊นท์ แล้วเย็บเป็นเรื่องๆ อ่านไป ช่วยตัวเองไป

โอยยย .. ฟินจนน้ำแตก .. ยิ่งเรื่องดังๆ ยาวๆ นะ .. ปริ๊นท์จนกระดาษหมดเป็นริมๆ

*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 12:52:45 AM »

ตอนนั้น มีบอร์ด ชุมชนทางเลือก เรื่องของคุณนุชเย็ดกับหมาเขียนได้ดีมาก

จนแยกไม่ออกว่าจริงหรือไม่จริงเสียดายไม่ได้เก็บใว้

แต่ผมเห็นใจนักเขียนหลายๆท่านที่มีใจรักในการแต่งเรื่องเสียว แต่ไม่มีช่องทางในการหารายได้
ไม่ได้ยกยอฝรั่ง แต่พวกคนขาวมันเน้นเรื่องการสนับสนุนศิลปินแนว erotic มากกว่าคนหัวดำเยอะ
olala
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 05:29:52 PM »

ตอนนี้เปิดอยู่ครับ
เค้าก็เปิดเป็นระยะๆอยู่แล้วนะ
พอมีเรื่อง ict หรือเรื่องหลุดไป ก็จะปิดครับ
ถ้าสมัครเข้าได้แล้ว ช่วยรักษากติกาหน่อยนะครับ
TonyHorii

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 10:25:57 AM »

พอมีเรื่อง ict หรือเรื่องหลุดไป ก็จะปิดครับ
ถ้าสมัครเข้าได้แล้ว ช่วยรักษากติกาหน่อยนะครับ

ผมเข้าเช็คแทบทุกวันเป็นเวลานานแล้วครับ แต่ยังไม่เห็นว่าเปิด รบกวนขอลิ้งค์ที่สมัครได้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 01:13:27 PM »

ขอ link เช่นกันครับ
olala
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2015, 01:32:28 PM »

ผมเข้าเช็คแทบทุกวันเป็นเวลานานแล้วครับ แต่ยังไม่เห็นว่าเปิด รบกวนขอลิ้งค์ที่สมัครได้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

แหม่ ก็ที่เดิมที่ท่านบอกว่าตามเช็คอยู่ทุกวันละครับ
หวังว่าคงเข้าได้แล้วนะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์