เมษายน 25, 2024, 03:30:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [EYAN-032]Momose Yurina-ผัวเอาแต่งาน พ่อผัวจึงต้องเอาแทน (AV Review_ตอน2 )  (อ่าน 21718 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 10:36:57 AM »

11-December-2015

[EYAN-032]Momose Yurina-ผัวเอาแต่งาน พ่อผัวจึงต้องเอาแทน (AV Review_ตอน2 )

ID:   EYAN-032   
Release Date:   2015-09-13   
Length:   120 min(s)   
Director: ----   
Maker:   E-body     
Label:   Hanazakari No Tsumatachi     
User Rating: (8.30)   
Genre(s): Creampie Solowork Big Tits Married Woman Incest Drama   
Cast:   Momose Yurina

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดหน่อยนะครับ)
เนื้อเรื่องทั้งหมดผม "แต่ง" ขึ้นมาหลังจากได้ดูหนังต้นฉบับจบแล้ว ดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริง "ไม่ถูกต้อง" ก็ขออภัยครับ 
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

แนะนำตัวละคร

จิโร่ระรัวลิ้นไปที่หัวนมยูรินะจนนางสะท้านไปทั้งตัว....แล้วจิโร่ก็ถอดกระโปรงของยูรินะออก.

ยูรินะแหกขาให้พ่อสามีเข้าลงลิ้น... ดูเธอจะพอใจมากๆ

ยูรินะโดนพ่อเลียหอยอยู่นานมาก... อยู่ๆพ่อสามีก็แหวก กกน. ออกแล้วก็บอกว่านี่เจ้าทาเคชิมันเอาบ่อยไหมเนี่ย..หอยของนู๋ยังดูดีอยู่เลย..... ยูรินะก็ดิ้นไปมาเล็กๆเพราะเธอคงอายที่พ่อสามีของมามาแหวกหอยเธอแบบนี้

พ่อจ๋า...อย่าแกล้งนู๋เลย..ช่วยนู๋ด้วย...จิโร่ได้ยินคำขอของลูกสะใภ้แบบนี้จึงจัดให้เลย ตวัดลิ้นเลียจนเธอสะดุ้งร้องซี๊ดลั่นห้องเลย

ยูรินะพลิกตัว จิโร่ใช้นิ้วไปเค้นที่เม็ดสวาทของสะใภ้สาว..จนเธอเคลิ้ม...ส่ายใหญ่เลย

มาๆพ่อถอด กกน.ให้ .. ยูรินะ พอถอดเสร็จใช้นิ้วเขี่ยไปที่ปากร่องจนยูรินะมีสะดุ้ง

แล้วจิโร่ก็แหย่เข้าไปทั้งนิ้ว... ดึงเข้าดึงออกจนมีเสียงดัง แจะๆๆ...... ยูรินะร้องครางออกมาว่าพ่อจ๋า..เสียวเหลือเกิน

ยูรินะแลกจูบกับพ่อเเล้ว..จิโร่ก็ล้วงไปที่หอยลูกสะใภ้อย่างต่อเนื่อง

จิโร่บอกทำให้พ่อบ้่างสิ ยูรินะก็ถออดเสื้อพ่อสามีออกแล้วก็ก้มลงเลียไปที่หัวนม จนจิโร่ร้องว่าดีเหลือเกินลูก

ยูรินะบอกให้พ่อถอด กางเกงออก ยูรินะมองเขม็งไปที่จรวดของพ่ออย่างไม่ละสายตา..... ยูรินะบอกว่าพ่อจ๋าวันนี้นู๋จะช่วยพ่อเองนะจ๊ะ..พูดจบเธอก็พุ่งเข้าเลียไปที่โคนจรวดเลย

ยูรินะจัดการดูดทันที เสียงดูดดังซู๊ดๆสลับกับเสียงครางของจีโร่

หลังจากจิโร่โดนดูดเกือบ 5 นาที จิโร่ก็บอกว่า ยูรินะพ่อไม่ไหวแล้วพ่อขอนะ...ยูรินะนอนหงายพยักหน้า....จิโร่จับจรวดจ่อปากร่องแล้วก็กดมิดเลย....

พ่อจ๋า..เสียวเหลือเกิน......อ่าห์ๆๆๆ ยูรินะครางไปก็เด้งสวนไป

ยูรินะลุกขึ้นมาขย่มจรวดพ่อเขย.....

จรวดจิโร่ครูดเข้าออกกับหอยของยูรินะ.... จนทำให้สาวของเราเสียวซะจนลืมตัวเลย

ยูรินะหันบั้นท้ายให้พ่อสามีใส่ท่าด๊อกกี้

แล้วยูรินะก็ถึงสวรรค์ไปก่อนเรียบร้อย

ยูรินะนอนหงายให้พ่อสามีใส่ท่าเบสิคในยกสุดท้าย

จิโร่บอกว่าพ่อจะไม่ไหวแล้ว...ยูรินะบอกว่าพ่อปล่อยในหอยนู๋เลย....นู๋อยากให้พ่อเสร็จในตัวหนู..แล้วจิโร่ก็เขื่อนแตกใส่หอยลูกสะใภ้ ทำเอายูรินะดิ้นสะท้านเลย รับการปล่อยสเปริมของพ่อสามีเข้ามาในโพรงหอยตัวเอง

จิโร่ดึงจรวดออกมาจากหอยลูกสะใภ้ จนน้ำกามย้อยออกมาจากด้านใน....หอยไหลเป็นทาง

ยูรินะลุกขึ้นมาดูน้ำกามของพ่อสามีไหลออกจากหอยของเธอ.... เธอยิ้มและมีความสุขมากๆในครั้งนี้...

เช้าวันใหม่.. จิโร่ยืนดูดบุหรี่อยู่ที่ระเบียงห้อง สายตาพลันไปมองเห็นยูรินะเดินกลับมาจากข้างนอก จิโร่เลยเดินกลับที่ห้อง

ยูรินะเดินผ่านห้องพ่อเขยไป.. จิโร่เปิดประตูแล้วเดินตาม

ยูรินะคุยโทรศัพท์กับสามีอยู่........ จิโร่เดินมาหา แล้วก็คว้าหมับไปที่หน้าอกของยูรินะ ยูรินะสะดุ้ง..แต่เธอก็ยังคุยปรกติเหมือนเดิม แสร้งว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น

คุณพ่อคุณสบายดีจ๊ะ..เห็นนั่งกินนมอยู่ที่โต๊ะค่ะ ยูรินะพูดกับสามีของเธอ แต่ในขณะเดียวกันจิโร่กำลังจับนมของเธอเองซะงั้น ไม่ใช่แก้วใส่นม

จิโร่เล่นหัวนมจนยูรินะมีหลุดครางออกมาเป็นระยะ... จนทาเคชิสงสัยถึงถามว่าเธอเป็นอะไร ยูรินะบอกว่าเปล่าจ๊ะเสียงละครวิทยุมั้งจ๊ะ..น้องฟังอยู่

ที่รักจ๊ะแค่นี้ก่อนนะจ๊ะแล้วเราค่อยคุยกันใหม่... ยูรินะตัดบทเอาดื้อๆ จิโร่บอกว่าลูก..พ่อเสี้ยนอีกแล้วช่อยพ่อหน่อย..ยูรินะบอกว่าพ่อเนี่ยหื่นไม่ใช่เล่นๆเลยนะ..

คุณพ่อเนี่ยมือไวจังเลย..... ยูรินะกับจิโร่ก็พลัดกันล้วงกันไปมา... สนุกเขาล่ะ

จิโร่ออกแนวหื่นมากๆ...พุ่งเข้าดูดและเลียไปที่หน้าอกของยูรินะ โดยที่เธอยังไม่ทันได้ตั้งตัวเลย

อ่านต่อตอนจบ ---> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=197209.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2015, 10:39:52 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
kanap
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 10:23:50 PM »

Wink Wink Wink Wink

AVCollectors
หน้า: [1] พิมพ์