มีนาคม 29, 2024, 02:37:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [EYAN-032]Momose Yurina-ผัวเอาแต่งาน พ่อผัวจึงต้องเอาแทน (AV Review_ตอนจบ )  (อ่าน 36969 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 10:38:32 AM »

11-December-2015

[EYAN-032]Momose Yurina-ผัวเอาแต่งาน พ่อผัวจึงต้องเอาแทน (AV Review_ตอนจบ )

ID:   EYAN-032   
Release Date:   2015-09-13   
Length:   120 min(s)   
Director: ----   
Maker:   E-body     
Label:   Hanazakari No Tsumatachi     
User Rating: (8.30)   
Genre(s): Creampie Solowork Big Tits Married Woman Incest Drama   
Cast:   Momose Yurina

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดหน่อยนะครับ)
เนื้อเรื่องทั้งหมดผม "แต่ง" ขึ้นมาหลังจากได้ดูหนังต้นฉบับจบแล้ว ดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริง "ไม่ถูกต้อง" ก็ขออภัยครับ 
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

แนะนำตัวละคร

ยูรินะก้มลง.... จิโร่ก็ถอด กกน. ออกเลย จนจรวดผงาดโชว์ต่อหน้าสะใภ้สาว

ยูรินะก้มลงดูดแท่งจรวดให้พ่อสามีทันที.......... โดยที่สามีของเธอไม่รู้เรื่องเลย.......

ยูรินะ บริการจิโร่เต็มที่..เธอเอาร่องนมเล่นกับ จรวดของพ่อสามีอย่างน่าอิจฉา

ยูรินะ ดูดจรวดและชักจน พ่อเขยน้ำพุ่งออกมาใส่ปากเธอเลย....

พ่อเขยลูกสะใภ้คู่นี้ ก็เอากันตลอดเวลา ในทุกสถานที่

ตกดึก...ยูรินะ..มองดูสลีละตัวเอง..หน้ากระจกเพื่อเตรียมพร้อมรับศึกอีกรอบ.. สักพักพ่อสามีก็เข้ามาหาถึงห้องเลย...ทั้งคู่ก็ใส่กันเลย

ทั้งคู่กอดรัดกันเหมือนเดิน...ยูรินะเป็นฝ่ายบุกเองเลย

ดูยูรินะสิ.... เด้งหอยสู้กับจรวดไม่ยอมถอยเลย...

ทั้งคู่ผลัดกันล้วงให้กัน...... แหม่ฟินเลย

ยูรินะนอนหงายรอท่า.. จิโร่รู้ว่าลูกสะใภ้ต้องการอะไร เลยเข้าไปถอด กกน. ตั๋วจิ๋วออกและลงลิ้นเลียตวัดหอยให้นางทันที

พ่อจ๋า..ดีเหลือเกิน........ยูรินะครางกระเซ่าตลอดเวลา

ยูรินะเข้าไปเลียตามร่างกายให้พ่อเขย มือก็ชักจรวดเพื่อกระตุ้นให้

ยูรินะพลิกตัวกลับหัวกลับหาง..แล้วก็ก้มลงดูดจรวด ส่วนพ่อเขยก็แหวกหอยแล้วตวัดลื้นเลียให้เธอคืน

ยูรินะบอกพ่อจ๋านู๋ไม่ไหวเเล้ว...เธอก็ขึ้นคร่อมแล้วจับใส่เองเลย....

พ่อเข้าที่เข้าทางเธอก็โยกเลย....

จิโร่ทนเสียวไม่ไหวต้องลุกขึ้นมาประกบ

จิโร่แทงสวนส่งจรวดมุดเข้าไปในโพรงสวาทของสะใภ้สาว จนเธอครางออกมาว่าสุดยอดเลยพ่อจ๋า

ยูรินะนมกระเด้งกระดอนไปมาตามจังหวะของจิโร่ที่โยกใส่

จิโร่เข้าประกบท้าย ยกขายูรินะขึ้นแล้วก็สอดจรวดมาจากด้านหลังเสียบเข้าใส่หอยของยูรินะอย่างไม่ปราณี

ยูรินะครางดังมากๆ... เธอกระตุกไป 2 รอบแล้ว..  ไม่ว่าจิโร่จัดท่าไหนเธอสู้หมด

แล้วจิโร่ก็ทนไม่ไหว..คราวนี้ปล่อยในอีกรอบ ทั้งคู่ร่างกระตุก....และครางลั่นห้อง

จิโร่ดึงจรวดออก น้ำทะลักออกมาจากหอยยูรินะเป็นทางเลย

ยูรินะพุ่งเข้ารีดน้ำและดูดกลืนเข้าไปจนหมด....

แล้วทาเคชิก็กลับมาเร็วกว่ากำหนด...ทำให้จิโร่ดูเสียใจเล็กๆจึงเดินออกไป แล้วบอกกับมาเคชิว่า รีบกลับมาทำไมทิ้งงานหรือเปล่าเนี่ย......... ยูรินะเธอก็เสียดายเหมือนกัน แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาเพราะกลางวันทั้งคู่ก็เอากันเหมือนเดิม....  Smiley THE  END  Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2015, 05:30:13 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 01:53:11 PM »

ขอบคุณคับ ยังสนุกเหมือนเคย Grin

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 01:31:27 AM »

ขอบคุนงับ
tanutong2
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 06:27:26 PM »

สุดยอดครับ  Grin Grin Grin
Jacko
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 01:14:21 PM »

สุดยอดเลยครับ ขอบคุณครับ
heartofsaber
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2015, 12:32:12 AM »

ดูแค่หน้าปรกไม่ได้ จริงๆแฮะ ขอบคุณครับ
bukjoy
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2015, 06:30:11 PM »

ขอบคุณครับรีวิวได้เยี่ยมมาก จะติดตามผลงานนะครับ ตอนนี้หาโหลดก่อนนะครับ Grin
gt-r
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 12:51:21 PM »

มันส มากๆ น่ามีต่อ
Benzel
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 01:08:38 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวคนับผม Grin
Laiab
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 12:09:12 AM »

สุดเสียว
หน้า: [1] 2 พิมพ์