มีนาคม 28, 2024, 07:50:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้มีใครซื้อหนังจาก r18.com ได้บ้างครับ  (อ่าน 3206 ครั้ง)
vacvacvacvac
เหลือบไร
*

« เมื่อ: ธันวาคม 31, 2015, 09:59:02 AM »

ผมเคยซื้อหนังจากเวปนี้แล้วตอนนี้ซื้อไม่ได้ มัน error ขั้นตอนหักเงินน่ะครับ มีใครที่ซื้อได้บ้างแล้วใช้บัตรของธนาคารอะไรครับ
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2015, 11:02:53 AM »

เป็นเหมือนกันครับ เหมือนว่าทางโน้นเค้าไม่ให้คนไทยซื้อรึเปล่าไม่รู้  Sad
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2015, 11:21:07 AM »

ไม่เกี่ยวกับไม่ให้คนไทยซื้อครับ เป็นที่ข้อมูลบัตรคุณนั่นแหละ ลองโทรเชคกับคอลเซนเตอร์ของธนาคารดู

เพราะผมก็ซื้อได้ตามปกติครับ บางทีธนาคารมันเปลี่ยนข้อมูลการทำธุรกรรมออนไลน์ บางทีก็เปลี่ยนเลข reference
บางทีก็เปลี่ยนหมายเลขบัตรออนไลน์
Excaibur000
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2015, 12:16:04 PM »

ซื้อเมื่อวานเป็นเหมือนกันครับ ติดต่อทางweb support ไปแล้วรอตอบกลับอยู่ ไม่รู้จะเป็นยังไง
Edit: ลืมบอก ผมใช้บัตรเดบิตของ k bankครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2015, 12:47:10 PM โดย Excaibur000 » บันทึกการเข้า
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2015, 05:37:15 PM »

ซื้อเมื่อวานเป็นเหมือนกันครับ ติดต่อทางweb support ไปแล้วรอตอบกลับอยู่ ไม่รู้จะเป็นยังไง
Edit: ลืมบอก ผมใช้บัตรเดบิตของ k bankครับ
ผมลองติดต่อไปแล้วน่ะครับ ทางธนาคารก็บอกว่าไม่มีปัญหาอะไรน่ะครับ และอีกอย่างผมใช้บัตรนี้ซื้อของอย่างอื่นได้หมดเลยครับ ยกเว้นหนังจาก r18 อย่างเดียวครับ ไม่ทราบว่าคุณใช้บัตรของธนาคารอะไรครับ
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2015, 05:39:19 PM »

ผมลองติดต่อไปแล้วน่ะครับ ทางธนาคารก็บอกว่าไม่มีปัญหาอะไรน่ะครับ และอีกอย่างผมใช้บัตรนี้ซื้อของอย่างอื่นได้หมดเลยครับ ยกเว้นหนังจาก r18 อย่างเดียวครับ ไม่ทราบว่าคุณใช้บัตรของธนาคารอะไรครับ
web support มันไม่ช่วยอะไรหรอกครับ เพราะคนที่เป็นมันส่วนน้อย เค้าไม่สนใจหรอก ผมติดต่อไปมันบอกว่าให้เปลี่ยนบัตร
Excaibur000
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2015, 06:40:19 PM »

ใช้เดบิตของ k-bankครับ ส่วนwebsupportของr18ก็ตอบกลับมาแล้ว ว่าให้ลองติดต่อธนาคารดู T T
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 01, 2016, 04:42:12 PM »

ไม่เกี่ยวกับไม่ให้คนไทยซื้อครับ เป็นที่ข้อมูลบัตรคุณนั่นแหละ ลองโทรเชคกับคอลเซนเตอร์ของธนาคารดู

เพราะผมก็ซื้อได้ตามปกติครับ บางทีธนาคารมันเปลี่ยนข้อมูลการทำธุรกรรมออนไลน์ บางทีก็เปลี่ยนเลข reference
บางทีก็เปลี่ยนหมายเลขบัตรออนไลน์
ไม่ทราบว่าใช้บัตรธนาคารอะไรครับ
Excaibur000
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 08:06:36 AM »

ลองติดต่อแล้วบัตรไม่มีปัญหา ใช้ซื้อของอย่างอื่นก็ได้ปกติ เป็นปัญหาอยู่เว็บเดียว ส่งเรื่องไปอีกรอบแล้วยังเงียบอยู่

เหมือนที่ต่างประเทศก็มีปัญหาแบบเดียวกันนะครับ ใครซื้อได้ก็ได้ไม่มีปัญหา แต่ใครซื้อไม่ได้เปลี่ยนบัตรกี่อันก็ยังไม่ได้
จะได้ซื้อมั้ยเนี่ยหนังที่ผมเล็งไว้หาที่อื่นก็ไม่มีแล้วด้วย T T
javdemon
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2016, 06:19:57 PM »

เป็นเหมือนกันเลยครับ เพิ่งกดซื้อไปสดๆหมาด เหมือนเค้าบล็อกประเทศอื่นรึเปล่า เศร้ามากมาย ใครรู้ทางเเก้เเล้วบอกทีครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์