เมษายน 24, 2024, 11:54:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2559 ด้วย aino kishi IPZ580 ( จบเรียบร้อย ตอนต่อ อยู่ หน้า 2 นะจ๊ะ )  (อ่าน 42115 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 03:00:58 PM »

Aino

Aino kishi

สวัสดีปีใหม่ครับ ทุกท่าน กลับมาแล้วตามคำสัญญา นี่ถือเป็น ผลงานหื่น เรื่องแรกของปี 2559 เลยนะครับ
มาถึงก็จับเอาดาราดัง ที่เพิ่งจะเป็นอดีตไปไม่นาน อย่างน้อง aino kishi เจ้าของฉายา สาวน้อยร้อยล้าน
ตอนที่เพิ่งจะ debut ใหม่ๆ ซึ่งตอนนั้น ฮือฮา มากกกก แต่ แรกๆ ผมก็เฉยๆ นะ เพราะ ไม่ค่อยดู หนังที่มันไม่มีเนื้อเรื่องเท่าไหร่
แล้วตอนเข้าวงการแรกๆ น้องก็เล่นแต่แนวๆ นั้น มาติดตามเอาหลังๆ ช่วงที่มาลงหลักปักฐานกับ ideapocket นั่นแหละ
คือ พอดี มีแนวข่มขืน ออกมาด้วย ของโปรดเลย ก็พบว่า หลังๆ นี่ ทวีความน่ารักมากขึ้นกว่าตอน เข้าวงการใหม่ๆ นะ
ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว แต่ผมว่า มันก็เป็น ธรรมชาติ ของดาราเอวี อ่ะนะ ที่อยู่ไปนานๆ จะสวยขึ้น น่ารักขึ้น
จะเพราะอะไรก็ตามแต่ มันทำให้เรารักพวกเธอมากขึ้น ก็ถือว่าดีครับ
สำหรับเรื่องนี้ เป็นผลงาน ช่วงท้ายๆ ก่อนที่เธอจะ รีไทร์ไป สำหรับผมนะ งานนี้ ถือว่าขึ้นแท่นเลยทีเดียว
เพราะมีเนื้อหาชวนติดตาม อะไรๆ ดีไปโม้ด แนะนำเลยครับ สำหรับคนที่อยากเก็บแผ่นแท้ ของเธอเอาไว้
แต่ยังไม่รู้จะเก็บเรื่องไหนดี ผมแนะนำเรื่องนี้เลยครับ แถมราคาแผ่นใน amazon นะ ก็ถูกลงเยอะ ผมไปดูมาแล้ว
มือสอง เหลือแค่ พันร้อยกว่า ๆ เยน เท่านั้น ยังจะลังเล อะไรกันอีก เก็บเลยครับ เก็บเลย

ปกครับ IPZ 580

แนะนำตัวละคร

น้องไอโนะ
ตำรวจสาวขาลุย ประจำกองปราบ มีความแค้นกับฆาตรกรต่อเนื่องรายหนึ่ง
มุ่งมั่นตามล่าตัวมัน เพื่อให้รับโทษทางกฎหมายให้ได้ ทำงานแบบกล้าได้กล้าเสีย
เพื่อน ตร. ใน สน. ต่างยำเกรง

ผู้หมวดหนุ่ม
หมวด ฝีมือดีประจำกองปราบ จนท.หนุ่มไฟแรง ถูกจับคู่กับน้องไอโนะ
แต่เวลาร่วมงานกัน จะกลายเป็นเหมือนเบ๊ น้องไอโนะอยู่ร่ำไป
เป็นห่วงกันในฐานะคู่หู

พี่แว่นสารวัตร
สารวัตรประจำกองปราบ ตามล่าฆาตกร อยู่เช่นกัน
แถมห่วงใยน้องไอโนะ มากเป็นพิเศษ

พี่แฟน
แฟนน้องไอโนะ เพื่อนรักของสารวัตร
ไม่มีบทอะไรมาก โผล่มานิดหน่อยในฉาก แฟลชแบล็ค

ไอ้วิปริต
ตัวร้ายของเรื่อง ชอบฆ่าผู้หญิง
เหตุผลในการฆ่าของมัน ยังคงเป็นปริศนา

เริ่มเรื่องมา เราก็จะ พบกับ น้องสาว คนนึง
ดูเหมือนเธอจะถูกจับมาครับ

ใครกันหนอ ช่างใจร้าย จับเธอมาทารุณได้

และแล้ว ไอ้โรคจิต ตัวต้นเรื่องก็โผล่ครับ
เหมือนมันจะสาแก่ใจแล้ว ที่เห็นน้องเค้าร้องไห้ เลยทำท่าเหมือนจะปล่อยน้องเค้าไป

ปล่อยไป ที่ชอบๆ นะ

ให้เห็นแค่นี้ก่อน แต่ผมว่า เพื่อนๆ ก็เดาได้แหละ ว่ามันหน้าตายังไง
ก็ดาราชาย มันมีอยู่ไม่กี่คนนิ คุ้นๆ หน้ากันทั้งนั้น

หลังจากนั้น เรื่องก็ตัดมาที่ ตำรวจคู่นึงครับ
ตรงนี้ ไม่มีอะไรมาก เหมือนหนังอยากเกริ่นให้เราเห็นความสัมพันธ์ ของทั้งคู่
ว่าสนิทกันในฐานะคู่หู

ซักพักก็มีโทรศัพท์เข้ามา

สารวัตร แจ้งมาว่า มีเหยื่อ ถูกฆาตรกรรมอีกแล้ว

ณ สถานที่เกิดเหตุ

เราจะพบว่า น้องตอนต้นเรื่องตายซะแล้ว
แถมตายอย่างอำมหิต ภาพมันหวาดเสียวมาก
โดยเฉพาะ รูปที่มันซูม ไปที่ จิ๊มิ ที่มีเลือดโชก เนี่ย เห็นแล้ว อื้อหือ เลย
ตอนแรก ก็แคปภาพมานะ กะเอามาลง แต่ไปๆมาๆ ไม่เอาดีกว่า
ใครยังไม่ได้ดู ไปดูเอง

ก่อนจะลงมือ ควานหาหลักฐาน น้องไอโนะ ก็สวดมนต์ ให้เหยื่อผู้เคราะห์ร้ายซะก่อน

ซึ่ง สารวัตร ก็ สันนิษฐานว่า ฆาตรกร น่าจะเป็นคนเดียวกันกับหลายๆ เคส ก่อนหน้านี้
และมันคือ คนที่ทีมสืบสวน ไล่ล่ามานานหลายปี

น้องไอโนะ เจอคราบน้ำเชื้อ ที่มันชอบทิ้งไว้ บนตัวเหยื่อ เป็นตัวยืนยันว่า ใช่มันแน่ๆ ไม่ผิดตัว

เธอถึงกับ หลุดปากออกมา ด้วยความโกรธ

ก่อนจะหุนหัน ออกจากที่เกิดเหตุไป

ซึ่งก็สร้างความงุนงง ให้กับ ผู้หมวดหนุ่ม เป็นอย่างมาก

สารวัตร ก็ท้าวความให้ฟัง ว่า เมื่อก่อน น้องไอโนะ ยังเป็นสาวหวาน ไม่ใช่สาวลุยแบบทุกวันนี้
ซึ่งทีมสืบสวน นำโดย สารวัตร และ เพื่อนซี้ ซึ่งเป็นแฟนน้องไอโนะ ไล่ล่า ไอ้ฆาตรกร คนนี้ จนเกือบจะจับมันได้
แต่ มันดันจับน้องไอโนะ เป็นตัวประกันไว้ ระหว่างหลบหนี

พี่แฟน เค้าก็ห่วงน้องไอโนะ จน ยอมทำตามมันทุกอย่าง

และ มันก็ได้ ยิงพี่เค้าตาย

ก่อนตาย พี่เค้าได้ฝากฝังน้องไอโนะ ไว้กับเพื่อนซี้อย่างสารวัตร
และนี่เหตุผล ที่สารวัตร เป็นห่วงเป็นใยน้องไอโนะ ไม่อยากให้ทำอะไรเสี่ยงๆ

ต่อมาครับ ทีมสืบสวน จับผู้ต้องสงสัยได้รายหนึ่ง เลยนำตัวมาสอบสวน
ซึ่งน้องไอโนะ ก็มายืนฟังด้วย

แต่พี่แก พูดจาโยกโย้ กวนตีน วกไปวนมา

อ้างโน่นอ้างนี่ สร้างความหงุดหงิด ให้กับสารวัตร
ซึ่งดูเหมือนสารวัตรจะรู้ทัน

แต่พี่แกก็ยัง แถ ข้างๆคูๆ แถจนสีข้างถลอก

แต่ ความตอแหลของพี่แก ทำเอาน้องไอโนะ ทนไม่ไหว
ต้องลงไม้ลงมือ

จนผู้หมวด ต้องเข้ามาห้าม

การสอบปากคำ ไม่เป็นผล เลยต้องเอาตัวไปขังไว้ก่อน
แต่น้องไอโนะ ยังไม่เลิกราง่ายๆ

น้องไอโนะ จำต้องขอร้องให้พี่แกให้ความร่วมมือ
พอรู้ว่า ตัวเองเป็นต่อ พี่โล้น เลย ทำหื่นใส่

น้องไอโนะ ต้องงัดไม้ตายมาใช้

แน่นอนว่าหื่นๆ แบบนี้ ไม่กล้าปฏิเสธ

เลียหัวให้ก่อนเลย

ไถ่ถาม ทุกข์สุข กันไป

เลียหัวอีกรอบ

ก่อนจะดูดจ๊วบๆ

จนเสร็จไปครับ น้ำงี้ พุ่งกระฉูด เลอะเสื้อน้องไอโนะ ไปเต็ม ๆ

ทีนี้ครับ ผมเข้าใจว่างี้นะ จริงๆ ไม่ได้อยากสอบปากคำหรอก เพราะไหนๆ มันคงไม่พูดอยู่แล้ว
เลยกะ เก็บตัวอย่างน้ำเชื้อไปตรวจ DNA
ก็คลี่ผ้าเช็ดหน้าออกมา ในผ้ามียาซ่อนอยู่

ทำเป็นเช็ดปาก แต่จริงๆ คายน้ำเก็บไว้
แล้ว ก็แอบกลืนยา

ใช้ มารยาหญิง อีกนิด

แน่นอน ว่า พี่โล้น ย่อมต้องต้องตกหลุมพลาง

รู้ตัวก็สายซะแล้ว

ผมก็ไม่รู้นะครับ ว่ายาอะไร แต่ คิดว่า อาจจะเป็น แนวๆ ยาลบความจำ
ทำให้จำไม่ได้ ว่าเคยโดน น้องไอโนะ โม้ค kuay ให้ เดี๋ยวซี้ซั้วเอาไปพูด
เพราะถ้าเป็นยาพิษ มันก็โหดไป ที่จะฆ่าผู้ต้องหา แบบนี้
เท่ากับ ได้ ตัวอย่างน้ำ จากผู้ต้องสงสัยไปรายนึงละ

ต่อมาครับ ยังมีผู้ต้องสงสัยอีกราย
คราวนี้ ปลอมเป็นสาวสวยมาสมัครงาน

ซึ่งอาเฮีย เจ้าของบริษัท เป็นพวกหื่น

ยังไม่ทันไร ก็ล้วงนมก่อนเลย

ซึ่งคุณผู้หมวด ตามมาด้วยนะ แต่ไม่ได้ออกโรง
แค่ติดต่อผ่านทาง ว. เฉยๆ

มาถึง พี่แก ก็ให้น้อง แก้ผ้าก่อนเลย

ดูเหมือนจะเป็นพวก ชอบถูกมัด

ว่าแล้ว น้องไอโนะ ก็งัดสารพัดไม้ตายเอามาใช้แบบ ไม่กลัวเปลือง

เขี่ยหัวนม

เล่นปูไต่ ทั้งเสียวทั้งฮา

ดูดนม แถมเกาไข่ ใครเคยโดน จะรู้ว่า โคตรเสียว โดยเฉพาะ ดูดนม เนี่ย
แม่ง สุดๆ อ่ะ

โม้ค kuay ท่านี้ขาดไม่ได้

เอาตีน เขี่ย ju

เจองี้ใครก็ทนไม่ไหวครับ
พี่แกเลย ซั่มน้องไอโนะไปที

สารพัดท่านะ

แต่ผมชอบท่านี้สุดอ่ะ

จนแตกไปครับ

ใส่ปาก

แต่จะกลืนไม่ได้ หลักฐานสำคัญ

คายออกมา เก็บไว้ที่มือครับ

แต่เพื่อไม่ให้ เฮียหยอย แกสงสัย ก็ต้องเล่นเสียวกับแกต่ออีกหน่อย
จนแกหมดแรง หลับไม่รู้เรื่อง
ทีนี้ ก็ได้ น้ำจากผู้ต้องสงสัย ครบและ

ทว่า....
ผลการตรวจ DNA กลับไม่ตรงกับคนร้ายครับ
เล่นเอาน้องไอโนะ เสียฟิล ที่ลงแรงไปเปล่า

สารวัตรก็เข้ามาครับ
สอบถามด้วยความเป็นห่วง

ซึ่งมัน โดนใจ น้องไอโนะมาก
ก็นะ... น้องเค้า เดียวดายมานาน

หลังจากนั้น สารวัตร ก็เผยความในใจครับ
ผมว่านะ อีตาสารวัตร เนี่ย ต้องแอบชอบน้องไอโนะ มานานแล้วแน่ๆ
แต่ติดว่า เป็นแฟนเพื่อน

ในเวลาแบบนี้
น้องไอโนะ เลย ตกลงปลงใจ เป็นของสารวัตร ครับ

โม้ค kuay ให้ซะเลย

แต่ชอบ รูปนี้มาก
เลีย รูตูด ผมล่ะ อยากให้ โดนตูด ซักทีจริงๆนะ

แล้วก็ ซั่มกันไปครับ รูปนี้ หน้าเหมือน ริโอะ มากกก

จนเสร็จเรียบร้อยไปครับ แต่สงสัย สารวัตร แกจะยังไม่พร้อม มีบุตร
เลยไม่กล้าแตกใน ช่าง รอบคอบยิ่งนัก

แล้วก็ ออกคำสั่ง แกม ขอร้องครับ ว่าไม่ให้น้องไอโนะ ไป อะไรเสี่ยงๆ อีก
แต่จริงๆ แกไม่น่าจะรู้ด้วยว่า ก่อนหน้านี้ น้องไปทำอะไรมาบ้าง
ฮุๆ 😱

เมื่อมีผัวเป็นตัวเป็นแล้ว
น้องไอโนะ จะตัดสินใจอย่างไรต่อไป

TO BE CONTINUED 😎

แล้วมาต่อให้นะครับ เม้นท์กันเล่นๆ ไปพลางๆ ก่อนเด้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 09:14:11 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
pongkong001
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 04:51:12 PM »

ขอบคุณมากครับ

AV-Fanboy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 08:20:22 PM »

เนื้อเรื่องดีจริงๆครับ
cowgirl
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 09:26:38 PM »

ขอบคุณากครับ สนุกเหมือนเดิม ตอนแรกจะรีวิวเรื่องนี้เหมือนกันแต่ขี้เกียจซะก่อน 555 มาต่อไวๆนะครับ
3didy
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 11:25:40 PM »

เยี่ยม Grin
pick1975
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 11:43:44 PM »

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 11:52:20 PM »

ขอบคุณมากครับ

สนุกมากๆ

รีบมาต่อเร็วๆ เด้อ

Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 01:19:57 AM »

ม่วนหลาย ๆ

ขอบใจเด้อ
Dr.Fap
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 03:07:22 AM »

รอติดตามต่อเลยครับ

tee3g
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 07:42:24 AM »

สุดยอด ครับ รอ......ขอหนังด้วย จ้า
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์