เมษายน 24, 2024, 08:08:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2559 ด้วย aino kishi IPZ580 ( จบเรียบร้อย ตอนต่อ อยู่ หน้า 2 นะจ๊ะ )  (อ่าน 42104 ครั้ง)
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 12:02:16 PM »

อยากดูอีกอ่ะ
ImfromHawaii

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 12:36:59 PM »

ส่งวาร์ป .....
 IPZ-580 Of Absolute Bullet Transient Woman Investigator Aino Kishi >> http://goo.gl/0GdqvJ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2016, 12:38:52 PM โดย RUKTV » บันทึกการเข้า
V1
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 04:28:52 PM »

ติดตามๆ

sopon621
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 09:24:34 PM »

สุดยอด
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 10:59:14 PM »

ต่อนะครับ
หลังได้สารวัตรเป็นผัวไปแล้ว น้องไอโนะ ยังไม่เลิกตามคดีง่ายๆ
จนวันนึง เธอได้รับ ข้อความจากผู้หมวด ให้มาเจอกัน ณ สถานที่เกิดเหตุล่าสุด
แต่จริงๆ มันเป็นกับดักครับ เพราะมาถึง ผู้หมวดก็ สลบสไล ไม่ได้สติ

คนที่ส่งข้อความถึงเธอ คือ ไอ้ตัวร้ายของเรื่องตะหาก

มันก็ใช้เครื่องช็อตไฟฟ้า
ทำน้องไอโนะ สลบไป
[/url]

หน้าตาอย่างนี้
เดากันถูกมั้ย

แล้วมันก็เผย สาเหตุในการฆ่าครับ
ช่างชั่วร้ายจริง

จนน้องไอโนะ โมโห
แต่มันยังไม่แยแส

ผมล่ะชอบมุมนี้จริงๆ เวลา ใส่ลิง แล้วมานั่งถ่างขาแบบนี้

แบบนี้ด้วย

ทีนี้ล่ะครับ มันจะเริ่มลิ้มรส นางเอกของเรา

ทาสีนำไปก่อน หนึ่งที

ตามด้วยเครื่องมือ

ฉากนี้ ดราม่าครับ มันบังคับนางเอกเราให้โม้ค kuay ของมัน
ทั้งที่รู้ว่า มันนี่แหละที่ฆ่าแฟนนางเอกตาย

แต่ก็ต้องโม้ค

เรียบร้อย ทีนี้ จับเยส

แล้วชักออกมา ทาสีอีกรอบ

อร่อยเหาะ

ยังไม่พอครับ
คราวนี้มันใช้นิ้วทะลวงนางเอกเราอย่างเมามันส์

จนน้องไอโนะ น้ำกระฉูดเป็นทางยาว

ฉ่ำแฉะ

แล้วมันก็เริ่ม ซั่มนางเอกเราอีกรอบ

อันนี้เด็ดมาก สงสัยตอนถ่ายน้องคงฟินน่าดู
เยสไป เอานิ้วคลึงรูตูดไป จริงๆ นะ ผมอยากให้โดนจัด รูหลังซักเรื่องจริงๆ
แต่ตอนนี้ ก็เป็นได้แค่ฝันแล้วแหละ

เยสเสร็จเรียบร้อยไปครับ ไม่ยักกะแตกใน

นางเอกเราโดนเยส จนหมดสภาพ
กำลังจะโดนมันเชือดทิ้ง

แต่แล้ว ผู้หมวดหนุ่มก็ตื่นมาช่วยครับ
สถานการณ์ เหมือนจะดีขึ้น

ทว่า....ปืนดันไม่มีกระสุน

เพราะไอ้ตัวร้าย มันแกะกระสุนออกไปก่อนแล้วครับ
แหม มันฉลาด รอบคอบน่าดู

นาทีวิกฤติ ของผู้หมวด

แต่แล้ว น้องไอโนะ ที่โดน เยส จนหมดสภาพไป กลับลุกขึ้นมาได้ครับ

มันจับผู้หมวดไว้เป็นตัวประกัน
กะว่าน้องไม่กล้ายิงแน่

ระหว่างนั้น มันก็พล่ามไป กะทำนางเอกเราเสียศูนย์

แต่ผิดถนัด เมื่อน้อง ยิงไม่เลี้ยง
นัดเดียวจอด

จบกันทีกับความแค้นอันยาวนาน

นางเอกเราแก้แค้นได้สำเร็จ

จบจ้า

ก็จบไปนะครับ หวังว่า จะสนุก ถูกใจเพื่อนๆ สำหรับ รีวิวเรื่องนี้ ผมแก้แล้วแก้อีก
เนื่องจากตอนทำแรกๆ ยังนึกอะไรไม่ค่อยออก ก็ทำๆ ไป ไม่ได้มีอะไรมาก
พอผ่านไปซักพัก ก็เริ่ม มีไอเดีย ยัดนั่นนิด ยัดนี่หน่อย ลงไป ออกมาเป็นอย่างที่เห็น
และ เรื่องนี้ ก็เป็นผลงาน ในช่วงท้ายๆ ของน้องไอโนะ ก่อนที่เธอจะ รีไทร์ ไป
ถ้า จำไม่ผิดนะ น่าจะออกมา หลังจากที่ มีการประกาศรีไทร์ไปแล้วด้วย แฟน ๆ ไม่ควรพลาด

สำหรับผมนะ เป็น อีกเรื่อง ที่ควรค่าในการเก็บเป็นแผ่นแท้ โดยเฉพาะ ท่านที่มองหา
หนังเอวี แนวดำเนินเนื้อเรื่องดี พูดง่ายๆ คือ คนที่ชอบดูหนังเอวีแบบ เน้นเนื้อเรื่องนั่นแหละ

คือ ผมเนี่ย ในฐานะที่ มีแผ่นแท้ เก็บไว้กะเค้าเหมือนกัน ขออนุญาติ ออกความเห็นว่า
การที่เราจะหาแผ่นแท้มาเก็บ มันควร รอบครอบหน่อย เพราะราคามันสูง บางครั้ง มันก็
มีนะ เรื่องที่อยากได้มากๆ ลงทุน ซื้อแผ่นแท้เลย แต่พอได้มาดู กลับไม่ค่อยประทับใจจอร์จเท่าไหร่
เลยปรับความคิดใหม่ แรกๆ จะซื้อแผ่นแท้ ที่เราหาโหลด หรือ หาแผ่นที่เค้าขายตามเว๊บ
ไม่ได้เท่านั้น
เปลี่ยนมาเป็น เราควรเก็บหนังที่สนุกจริงๆ อย่างน้อย ก็สนุกสำหรับเรามาเก็บดีกว่า ถึงจะเคยดูแล้ว
ก็ไม่เป็นไร ก็หนังมันดี เหมือนเราไปดูหนังตามโรง แล้วมัน เวิร์ค เราก็มาเก็บแผ่น  DVD
หรือ Blue Ray อีกที ตอนที่ออกแผ่นแล้ว
มันน่าจะดีกว่า เสี่ยงซื้อแผ่นแท้หนังที่เราไม่เคยดู มาก่อน แล้ว มารู้สึกทีหลังว่า เฮ้ย! ไม่น่าเลย มันไม่สนุกอย่างที่คิดไว้
คิดว่า หลายๆ คน ต้องเคยเจอมาแหละ โหลดมาดูปุ๊ป ลบทิ้ง คือมันไม่หนุกไง
แต่เรื่องนี้ รับรอง สนุกได้โล่ห์ เลยทีเดียว ก็ลองดูนะครับ สำหรับใครที่ อยากเก็บงานของ
น้องไอโนะไว้ ผมแนะนำเรื่องนี้ครับ
ยิ่งถ้าดู รีวิว แล้วสนุกนะ เก็บเลยเถอะ ไม่ผิดหวัง เรื่องนี้ มันยอดเยี่ยมจริงๆ นะ จอร์จ
ตอนแรกๆ ดูนี่ ยังหวั่นๆ คือ กลัวว่า คนร้ายอาจไม่มีแค่คนเดียว คือ ผมเป็นแบบนี้น่ะครับ
ดูแล้ว เห็นตัวละคร เค้ารักกันดี ก็เสียดาย ถ้า ตอนจบ นางเอกจะโดนหักหลัง อะไรแบบนี้
จบแบบนี้ ถือว่าได้ใจผมไป

สำหรับผมแทบไม่มีที่ติ ถ้าจะให้ติ ก็คงแค่ที่
พี่แว่นสารวัตร ไม่ได้โชว์ฟอร์มเท่ อะไรเลย อุตส่าได้น้องไอโนะ เป็นเมียไปแล้วแท้ๆ ก็แต่นี้แหละ

สุดท้ายนี้ก็ สวัสดีปีใหม่ครับ คิดหวังอะไร ในเรื่องดีๆ ขอให้สมหวังนะครับ
ให้ทุกท่าน สุขภาพดี ทั้งกายและใจ ร่ำรวย เฮงๆ ตลอดปีครับ

Happy New Year 2016

sPeCiAl ThAnK

ท่าน 9AKIBA
ท่าน cartoon24
ท่าน Freak
ท่าน Katsura Ae
สำหรับภาพประกอบ

ขอบคุณท่าน RUKTV สำหรับลิ้งค์ ของ เรื่องนี้ และ wanz420 ท่านทำให้ รีวิวนี้ สมบูรณ์ยิ่งขึ้น

และขอบคุณ เม้นท์ จากทุกท่าน นะครับ

สำหรับภาพประกอบนะครับ และแรงบันดาลใจนะครับ แรกๆ ผมกะเอาแค่ 2 รูป ที่เป็นรูปคู่ ของท่าน Freak กะท่าน cartoon24 มาใช้แค่นั้น
แล้วก็ให้พี่โล้นในเรื่องอ้างว่า มี 2 user ไป
แต่ไปๆ มาๆ คิดดู คนเดียว ใช้ 2 user มันยังไม่ค่อยแปลก เลยเอาของท่าน Katsura Ae กะท่าน 9AKIBA มาด้วย ก็ขอบคุณมากๆ

ผมตัดสินใจละ ผมต้องไปให้ได้อย่างพวกท่าน ในซักวันนึง

ใครตามกระทู้เหล่านี้ไม่ทัน เชิญตามไปเสพย์ได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=197115.0

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196955.0

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=197177.0

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=193880.0

แถม
มุมเหงาๆ ของน้องไอโนะ

รูปตอนโดนเยส ชอบจริงๆ เวลาทำหน้าแบบนี้

ไอโนะ ถือเป็นอีกหนึ่งดาราเอวี ในใจผมเลยนะ เสียดายไม่น่ารีบเลิก ถึงยังไง ก็ขอให้มีชีวิตดีๆ นะครับ จะจดจำเธอไว้เสมอ

โชคดีนะครับ ไอโนะ

แถมอีกนิดน่ะ
จริงๆ รีวิวนี้ กะทำให้เสร็จ พอดี วันที่ 1 แต่ล่าช้ามา ส่วนหนึ่งเพราะผมเอง เปลี่ยนนั่นเปลี่ยนนี่ไปสารพัด บางส่วน ที่ทำเสร็จไปแล้ว แต่มา ทำใหม่ทีหลัง
แรกๆ เป็นแบบนี้แหละ ไม่มีมุกอะไรมาก

อีกส่วนเกิดจากปัญหาในการอัพภาพ คือมันมีอยู่รูปนึง ไม่รู้ทำไม พออัพแล้ว เอาไปเรียงตามลำดับในเนื่อเรื่อง แต่ภาพมันไม่ขึ้น

พอยกมาแปะ โดดๆ กลับขึ้น ไม่รู้ทำไม สุดท้ายเลยตัดสินใจเอาออก

ภาพนี้ครับ

ไม่งั้นจริงๆ ภาพนี้ ต้องอยู่ถัดจาก ที่โดนช็อต ไฟฟ้าน่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม
แฮปปี้ นิวเยียร์ อีกทีครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 12:36:36 AM »

ขอบคุณท่าน เช่นกันที่เอาผลงานสนุกๆมาให้อ่าน นะครับ แฮปปี้ นิวเยียร์ ครับท่าน
486050
โอตาคุเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 06, 2016, 03:40:31 PM »

5555 สนุกๆๆ
zekert24
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 02:09:19 AM »

แหม่ งานดี งานละเอียดอีกแล้ว สนุกมากๆครับ
สวัสดีปีใหม่ครับ
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 08, 2016, 11:51:53 AM »

สุดยอดครับ
agg001

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 08, 2016, 08:24:58 PM »

ขอบคุณครับ หาเรื่องอื่นมาแปลให้อ่านอีกนะครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์