เมษายน 16, 2024, 11:39:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดอะไรขึ้นกับบิทที่ค้างแถว99.9x% แต่ขึ้นว่าโหลดอยู่เกือบสองพันK แต่ไม่เสร็จ  (อ่าน 1286 ครั้ง)
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 07:59:56 PM »

ช่วงสองเดือนมานี้ จะมีไฟล์หนังบางไฟล์ ที่โหลดได้98-99%แล้วจะนิ่งไม่ขยับ แต่กดโหลดก็ขึ้นว่าโลหดเกือบสองพันKแต่%ไม่ขยับเลย เพื่อนๆหลายๆคนคงเจอมาบ้างแน่นอน สรุปมันเพราะอะไรครับ
ziiz
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2016, 05:15:31 PM »

ของผมก็เป็นนะ

แต่ผมก็ปล่อยไว้ยังนั้น เดี๋ยวก็ 100 เอง
idodo

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2016, 10:44:15 AM »

ของผมก็เป็นนะ

แต่ผมก็ปล่อยไว้ยังนั้น เดี๋ยวก็ 100 เอง

มันไม่ยอมร้อยนะสิครับแถมขึ้นว่ากำลังโหลดด้วยความเร็ว2000K/sด้วย
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2016, 07:11:14 PM »

อย่าไปเชือโปรเเกรมที่บอกว่าด้วยความเร็วเท่านั้นเท่านี้มาก 

ไฟล์ที่ไม่มีปัญหานะ   ในหนึงอาทิตย์ต้องได้ดูเเล้วส่วนมาก หรือ ถึุงไม่ ร้อยเปอ ก็เปิดดูก่อนได้

ถ้ามันผิดจากนี้ เป็นผมลบละ  มันต้องมีปัญหาสักอย่าง หรือถ้าเเย่มากๆคือ เป็นไฟล์หลอกต้ม 

ว่าเเต่ไปโหลดไฟล์ที่ไหนมาละ มีให้โหลดดูไหม

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
idodo

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2016, 06:16:27 PM »

อย่าไปเชือโปรเเกรมที่บอกว่าด้วยความเร็วเท่านั้นเท่านี้มาก 

ไฟล์ที่ไม่มีปัญหานะ   ในหนึงอาทิตย์ต้องได้ดูเเล้วส่วนมาก หรือ ถึุงไม่ ร้อยเปอ ก็เปิดดูก่อนได้

ถ้ามันผิดจากนี้ เป็นผมลบละ  มันต้องมีปัญหาสักอย่าง หรือถ้าเเย่มากๆคือ เป็นไฟล์หลอกต้ม 

ว่าเเต่ไปโหลดไฟล์ที่ไหนมาละ มีให้โหลดดูไหม
คือถ้าไฟล์ใหนมีอาการนี้มันจะเป็นแบบนี้ตลอดครับ และไม่ใช่ไฟล์หลอกด้วย มันเปิดดูได้ครับ ไม่จำเป็นต้องให้เสร็จร้อย มันเปิดพรีวิวดูได้ทุกอันเลย แต่มันไม่ยอมเสร็จแถมขึ้นโหลดสองพันเคตลอดเลย
หน้า: [1] พิมพ์