เมษายน 19, 2024, 02:36:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคย ราดหน้าแฟนหรือใส่ปากแฟน บ้างครับ ?  (อ่าน 12950 ครั้ง)
darthtrowa
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 04:30:12 AM »

กับอดีตแฟน..ไม่เคยทั้ง 2 แบบอ่ะครับ คือนางก็ยอมให้แตกปากแหละ แต่ผมไม่เคยทำจนแตกในปากนางได้ซักที มากสุดคือแตกใส่นมนาง ก็ฟินดีนะ แต่ถ้ากิ๊กนี่เคยแตกปากครับ ส่วนราดหน้านี่เคยกับไซด์ไลน์ 2 คนครับ
devils5
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 10:36:30 AM »

เคยแตกใส่ปาก บางคนก็ทำหน้าเหมือนรังเกียจรีบไปคลายทิ้ง บางคนก็กลืนกินลงไปเลย แต่จะมีกิ๊กคนนึงสงสัยจะมีความเชื่อว่านี่คือยอดโปรตีนอันมีคุณค่า ชอบให้ราดใส่นม หรือหน้า แล้วก็จะทาทิ้งไว้ นางคงมีความเชื่อว่าช่วยให้หน้าใส นมเต่งตึง อะไรประมาณนี้ จนหลายครั้งนางจะร้องขอให้ชักออกมาแตกใส่หน้า ใส่นมนางประจำ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 11:42:08 PM »

ของโปรดผมเลย แตกใส่หน้า แตกใส่ปาก หรืออย่างน้อยสุดขอแตกใส่นม ใส่เนินหมี 555

เวลาเจอสายบู๊นี่คือแตกใส่ปาก แล้วกินหมด แถมยังเอาของเราไปดูดต่อหลังจากแตก คือรู้ว่าเราเสียวมากตอนนั้น น้องเลยชอบแกล้ง เราก็เสียวตัวงอ ผู้ชายหลายคนคงเป็น 555
บางแก้วขนฟู
*

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2016, 09:28:33 AM »

ถ้าเอาประสบการณ์กับแฟน ไม่เคยมีสาวไหนยอมให้แตกหน้าเลยย
อย่างดีก็คือใส่ปาก บางคนก็กิน บางคนก็อมไว้แล้วไปบ้วนทิ้ง
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 02, 2017, 09:49:36 PM »

แฟนยอมให้แตกหน้าเฉพาะตอนมีอะไรกันเวลาอาบน้ำครับ จะได้ล้างง่าย

แต่ถ้าสถานการณ์อื่น แฟน ให้แตกในปาก เพราะแฟนกินได้ครับ

ฟินมาก...
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 03:04:29 PM »

ทำไม่ง่ายอย่างที่คิดนะ
ลอง2ครั้งชักออกช้าไปก็แตกแถวๆตัวแทน
ลองครั้งที่3น่าจะสำเร็จ อิอิ Grin
Strongmanz
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2017, 04:54:04 AM »

แตกใส่ปาก กับบนตัว นม ท้อง ครับ
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 05:07:46 AM »

ของมันแน่อยู่แล้วครับ ผมมันสายEuropean-สายJapanese อยู่แล้ว ตอนน้ำแตกก็มีอยู่แค่ 3 แบบ
เท่านั้นคือ แตกใส่หน้า(ราดหน้า)แล้วเอาปลายK..ถูไถน้ำK..ให้ทั่วใบหน้า ,ให้สาวๆอ้าปากรอ แล้วก็
แตกใส่ปาก ให้เธอดูดเลียน้ำK..เราให้หมด ,แตกในใส่Heeไปเลยอ่ะครับ ,เอ่อ แบบที่4 ขอแถมล่ะกัน
คือแตกคารูตูดอ่ะครับ

ตอนน้ำแตก ผมจะทำสลับกันไปครับ ระหว่าง แตกใส่หน้าแล้วเอาปลายK..ถูไถน้ำK..ให้ทั่วใบหน้า
จากนั้นก็ให้เธอดูดเลียดุ้นให้จนเกลี้ยงเหมือนในหนังโป๊ EU-JP ยังไงยังงั้น ,แตกในคารูHee ครับ
แล้วค่อยๆชักออกมา จากนั้นก็รีบแหกHeeสาวๆดูตอนที่น้ำKuyทะลักออกมาจากรู ขอบอกเลยว่า
Moment นี้มันคือที่สุดของที่สุดแล้วล่ะ!! รึว่าพวกคุณไม่เคยทำ ฮ่าฮ่าฮ่า 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์