เมษายน 20, 2024, 04:46:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปซื้อเควายเจลที่เซเว่นกันบ้างครับ  (อ่าน 4436 ครั้ง)
ชอบดูเอวี
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 01:55:34 PM »

มีขายทั้งร้านขายยาและเซเว่นใช่ไหมครับ ปรกติจะสั่งจากเวปตลอดเลยไม่เคยไปซื้อที่ร้านขายยาหรือเซเว่นเลย แต่ตอนนี้ว่าจะลองไปซื้อดุเพราะของขาด เฮ้ยไม่ใช่ละ  หลอดละประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วนอกจากเควายนี่ยังมีญี่ห้ออื่นอีกไหมครับ ตอนซื้อพนักงานขายผู้หญิงต้องมองแน่ๆ ไอ้นี่เอาไปใช้ทําอะไร 555 

เคยได้ยินคนบอกกันว่านั้ามันหมุกับไข่ขาวใช้แทนเจลหล่อลื่นกับจิ๋มกระป่องได้ไม่รู้จริงหรือเปล่าไม่กล้าใช้ กลัวไข่มันครับ 
RKO77
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 02:09:11 PM »

ก้ปกตินะคับ ของดูเร็ก้ลางง่ายดี
ชอบดูเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 02:34:02 PM »

ก้ปกตินะคับ ของดูเร็ก้ลางง่ายดี

ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 06:33:23 PM »

โลตัสแถวๆเครื่องสำอางค์ผู้ชายตรงครีมโกนหนวดมี Nuru Gel ขวดเล็กขายนะ ลื่นดี

ชอบดูเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 06:57:06 PM »

โลตัสแถวๆเครื่องสำอางค์ผู้ชายตรงครีมโกนหนวดมี Nuru Gel ขวดเล็กขายนะ ลื่นดี

มีทุกสาขาหรือเปล่าครับ ขวดเล้กนี่ราคาเท่าไหร่ครับ ปรกติเคยซื้อ 250 ต่อขวด

**** เซเว่นแถวบ้านไม่มีเควายขาย คนขายทําหน้างงมากเวลาบอกไป 555
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 07:00:16 PM »

ขวดเล็กถ้าผมจำไม่ผิด 50-75 ML ราคา 100 รึป่าว

ผมว่า 250 ML ราคา 249 บาทคุ้มกว่าครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 12:26:11 AM »

มีทุกสาขาหรือเปล่าครับ ขวดเล้กนี่ราคาเท่าไหร่ครับ ปรกติเคยซื้อ 250 ต่อขวด

**** เซเว่นแถวบ้านไม่มีเควายขาย คนขายทําหน้างงมากเวลาบอกไป 555

250 ครับ น่าจะมีทุกสาขานะ ไปสาขาไหนก็เจอ

xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 11:54:30 AM »

KY นี่ผมว่าฝืดๆ แห้งไวไปหน่อยนะครับ

โลตัส express นี่นะผมเคยซื้อ ถ้าเขินๆใช้เทคนิคหยิบๆของรวมๆเยอะ รอปลอดคนนิดๆแล้วจ่าย 555

หลังๆนี่ผมซื้อที่ร้านขายยาตลอด ถุงยางด้วย ซื้อกับเภสัชผู้ชายดูเป็นมิตรดี ไม่เขิน หุหุ

จริงๆรู้สึกว่ามันก็เอาไปใช้ได้หลายอย่างนะ KY เนี่ย แต่เราคิดว่าเอาไปใช้ในเรื่องแบบนั้น เวลาซื้อเลยรู้สึกเขินๆปะครับ จริงๆคนขายอาจจะไม่คิดอะไรก็ได้

ป.ล.ถ้าใช้ไม่บ่อยอย่าซื้อหลอดใหญ่ ผมเคยซื้อหลอดใหญ่มา กะว่าจะได้ไม่ต้องซื้อบ่อยๆ หลังๆมาดู เหมือนมันเขียนวันหมดอายุไว้ด้วย ไม่รู้ผมคิดไปเองเปล่า เอาลิ้นแตะๆ รู้สึกรสชาติมันเปรี้ยวๆ แปลกๆ 555 กลัวคันจู๋เลยทิ้งทั้งหลอด
ชอบดูเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 12:41:38 PM »

KY นี่ผมว่าฝืดๆ แห้งไวไปหน่อยนะครับ

โลตัส express นี่นะผมเคยซื้อ ถ้าเขินๆใช้เทคนิคหยิบๆของรวมๆเยอะ รอปลอดคนนิดๆแล้วจ่าย 555

หลังๆนี่ผมซื้อที่ร้านขายยาตลอด ถุงยางด้วย ซื้อกับเภสัชผู้ชายดูเป็นมิตรดี ไม่เขิน หุหุ

จริงๆรู้สึกว่ามันก็เอาไปใช้ได้หลายอย่างนะ KY เนี่ย แต่เราคิดว่าเอาไปใช้ในเรื่องแบบนั้น เวลาซื้อเลยรู้สึกเขินๆปะครับ จริงๆคนขายอาจจะไม่คิดอะไรก็ได้

ป.ล.ถ้าใช้ไม่บ่อยอย่าซื้อหลอดใหญ่ ผมเคยซื้อหลอดใหญ่มา กะว่าจะได้ไม่ต้องซื้อบ่อยๆ หลังๆมาดู เหมือนมันเขียนวันหมดอายุไว้ด้วย ไม่รู้ผมคิดไปเองเปล่า เอาลิ้นแตะๆ รู้สึกรสชาติมันเปรี้ยวๆ แปลกๆ 555 กลัวคันจู๋เลยทิ้งทั้งหลอด

ตอนนี้บอกลาเควายไปแล้วจ้า เมื่อก่อนที่ซื้อมาใช้เพราะอยากลองดูว่าเป็นอย่างไร แต่พอใช้จริงๆ ฝืดๆหนืดๆไม่ลื่นเลย ไม่ชอบแนวนี้จ้าชอบแบบลื่นปื๊ดๆแบบเจลนุรูมากกว่าจ้า 
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 04:15:55 PM »

เห็นด้วยเลยครับเลิกใช้เควายเลยตั้งแต่รู้จักนูรูเจล Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์