เมษายน 20, 2024, 04:26:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเว็บ youiv.info ครับ  (อ่าน 8391 ครั้ง)
aplusing
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 01:15:20 AM »

เว็บ youiv.info ถ้าเสียเงินสมัครเข้าไปนี่คุ้มไหมครับผมค่อนข้างสนใจเว็บนี้อยู่หน่ะครับ
vpdarkside
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 06:38:14 AM »

สมัครฟรีนะ ถ้าจำไม่ผิด แต่โหลดได้แต่ torrent
หนังเรื่องนึงจะ dl ได้ทั้ง torrent กับ direct download

ุุ่ถ้าสมัครเป็น premium member ก็จะ direct download ได้ไม่อั้น
ส่วนใหญ่ ผมจะ bookmark ที่อยากได้ไว้แล้วก็โหลด ทีเดียว

จ่ายเป็น premium member ประมาณเดือนเว้นเดือนได้

ปล. มีเหนือกว่านั้นอีก คือ เป็น premium แล้วยังต้องเสียเงินด้วยนะ
aplusing
เหลือบไร

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 03:33:52 PM »

สมัครฟรีนะ ถ้าจำไม่ผิด แต่โหลดได้แต่ torrent
หนังเรื่องนึงจะ dl ได้ทั้ง torrent กับ direct download

ุุ่ถ้าสมัครเป็น premium member ก็จะ direct download ได้ไม่อั้น
ส่วนใหญ่ ผมจะ bookmark ที่อยากได้ไว้แล้วก็โหลด ทีเดียว

จ่ายเป็น premium member ประมาณเดือนเว้นเดือนได้

ปล. มีเหนือกว่านั้นอีก คือ เป็น premium แล้วยังต้องเสียเงินด้วยนะ

สมัครฟรีเหรอครับ ผมเข้าไปก็ยังไม่เปิดให้สมัครสักทีมีแต่เสียเงินจ่ายค่าสมาชิกแบบพรีเมี่ยมหน่ะครับ
vpdarkside
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 10:43:29 PM »

เข้าไปดูมาเหมือนตอนนี้ปิดรับสมัคร ยกเว้นมี invite หรือสมัคร vip ครับ
thinks
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2016, 08:06:17 PM »

ผมสมัครแบบ premium ไป 19.95 ยูโร ได้แบบ Unlimited
แสดงว่าไม่มีวันหมดอายุใช่มั้ยครับ
vpdarkside
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2016, 10:08:22 PM »

ผมสมัครแบบ premium ไป 19.95 ยูโร ได้แบบ Unlimited
แสดงว่าไม่มีวันหมดอายุใช่มั้ยครับ
ผมว่า /เดือนนะ มุมซ้ายบนมีบอก
VIP Expires: 2016-06-21
ประมาณนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2016, 10:16:44 PM โดย vpdarkside » บันทึกการเข้า
thinks

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2016, 08:36:38 AM »

ผมสงสัยว่า VIP อาจจะเดือนต่อเดืน
แต่ถ้า premium อาจจะได้ lifetime
http://www.youiv.info/pay.php
vpdarkside
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2016, 03:15:21 PM »

ผมเข้าไปดู menu ไม่เหมือนกันแล้ว ตอนนี้ผมเป็น vip จะไม่มีให้สมัคร premium

ถ้าจำไม่ผิด สมัครครั้งแรก จะเป็น premium เสมอ และจะแถม bonus point มาให้
ทุกการ download จะตัด bonus point ออก ถ้าหมดก็คือหมด รู้สึกจะให้มา 150,000

แต่ vip รายเดือน จะได้ 75,000 bonus point/วัน (เติมให้เต็ม 75,000 ทุกเที่ยงคืน)

ลองดูนพ ตอนนี้อาจจะเปลี่ยนกฎ

KAKARU
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2017, 08:38:14 PM »

ผมค้นเข้ามาเจอกระทู้นี้พอดี
กำลังมองหาเวปดาวโหลดอยู่ครับมีข้อสอบถามครับผม

1.เวปนี้คือเวปเดียวกันกับ youiv.tv ใช่หรือเปล่าครับ?
2.จ่ายผ่านบัตรเดบิทได้หรือเปล่าครับผม?

มีวีดีโอที่อยากดูแต่หาบิทไม่เจอเลย

ขอบคุณมากครับผม
vpdarkside
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 12:35:59 AM »

web เดียวกันครับ

รับ โหลด/หา งาน Gravure
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=230469.10
หน้า: [1] พิมพ์