มีนาคม 29, 2024, 04:55:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 29 30 [31] 32 33 ... 119 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คนละไม้คนละมือ ลงแรงแปลซับ AV ( ซับ ENG ชุดใหม่ หน้า 41 ) มาช่วยกันเร็ววววว  (อ่าน 952204 ครั้ง)
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #300 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 03:18:16 PM »

ขอรบกวนหน่อยนะคับ

ผมอยากได้ซับ Eng หนังรหัส NITR-211 ของ Shiho Egami อ่ะคับ 
ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะรู้บ้างคับ......ว่าจะหาโหลดซับหนังเรื่องได้ที่ไหน

ttszaza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #301 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 08:17:32 PM »

ผมอยากได้ซับ Eng หนังรหัส NITR-211 ของ Shiho Egami อ่ะคับ 
ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะรู้บ้างคับ......ว่าจะหาโหลดซับหนังเรื่องได้ที่ไหน
ลองหาซับจีนดูนะ แล้วเอามาแปลอิง
ต้องดูด้วยว่า จีนอ่านภาษาเราได้ไหม-,,-
ของเราเสียไปสองไฟล์ เราต้องดูหนังเปรียบด้วย

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
ttszaza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #302 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 08:22:36 PM »

คนที่เอาซับแบบไปทำมาหากินมันก็เปลื่องนะได้กำไรดีจริงๆ😂😂

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
CrazyBear

« ตอบ #303 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 10:20:43 PM »

ลองหาซับจีนดูนะ แล้วเอามาแปลอิง
ต้องดูด้วยว่า จีนอ่านภาษาเราได้ไหม-,,-
ของเราเสียไปสองไฟล์ เราต้องดูหนังเปรียบด้วย

ขอบคุณท่าน ttszaza มากคับที่แนะนำ   

ผมลองไปหาใน 163sub แล้วไม่มีเรื่องนี้อ่ะคับ...ยังไงเดวผมลองหาไปเรื่อยๆก่อน

ยังไงถ้าท่านใดทราบว่าที่ไหนมีซับเรื่อง NITR-211 รบกวนบอกผมด้วยนะคับ...จะเป็นซับจีนก็ได้หรือซับ Eng ยิ่งแจ่มคับ

ขอบคุณมากคับ 

B2LVU
AV Columnist
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #304 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 09:08:55 AM »

เจอซับนี้ได้ 5 ดาวใน 163 ... โหลดมาเช็คดูน่าจะเป้นของจริงแน่ ทำมาน่าจะดี (แต่เรื่องซิงค์ไม่แน่ใจเพราะไม่มีหนังเรื่องนี้) เห็นเป็นดาราดังที่พึ่งเลิกไปมาจับคู่กันทั้ง RIO และ aino ซึ่งสองคนนี้นี่เลือกไม่ถูกเลย หน้าตารูปร่างลีลาคล้ายกันมาก ... เลยเอาใส่กูเกิ้ลทำเป็นอังกฤษให้เผื่อมีท่านใดจะสนใจน่ะฮะ

http://www.thaicyberupload.com/get/YZCjWNbhh6

ส่วนเรื่องนี้ของน้องโมเอะ ก็ไม่มีหนังเหมือนกัน แต่เท่าที่อ่านตัวแปลมาคร่าวๆก็น่าจะเป็นซับจริง ใครสนใจก็ตามลิงค์เลย (ตัวนี้เหมือนมีปัญหา ใครจะแปลลองอ่านข้างล่างก่อน)

http://www.thaicyberupload.com/get/Vw8dD76bBd

***อัพเดท***
ต้องขออภัย ไฟล์เดิมที่เคยอัพเดทท่านประธานแจ้งว่ามีปัญหาเรื่อง เครื่องหมาย และ ช่องว่างเวลา เลยแก้ให้ไปแล้ว ...(ซึ่งเวลากูเกิ้ลแปลชอบเจอแบบนี้ประจำ ทำให้เปิดในโปรแกรมแก้ซับอย่าง aegisubไม่ได้ ...  แต่ปกติถ้าเปิดด้วย pot player จะพอเปิดดูได้) แต่พึ่งได้หนังมาลองเปิดดูพบว่าตัว ipz127 ยังมีปัญหาเรื่องเวลาผิดด้วย ... เลยเอามาแก้ใหม่ให้เปิดใน aegissub ได้และปรับเวลาให้มันตรงมากขึ้น ตัวนี้น่าจะโอเคแล้ว ...

ส่วน SNIS617 นั่นก็มีปัญหาเดียวกัน แต่หนักกว่าคือเมื่อลองเปิดดูกับหนังไม่รู้ว่ามันใช่ซับจริงหรือเปล่า แม้เนื้อเรื่องจะคล้ายๆกับชื่อหนัง แต่มีปัญหาในการซิงค์เวลามาก ... เอามาแก้ปัญหาเดียวกับข้างบนเพื่อให้เปิดใน aegisub ได้ ... แต่ก็ยังไม่รู้จะซิงค์เวลายังไง ... อาจต้องรอบกวนผู้ฟังญี่ปุ่นออกระดับหนึ่งช่วยมาดูให้หน่อยว่าสรุปมันใช้ซับแท้ไหม และจะซิงค์เวลายังไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2016, 07:08:25 PM โดย B2LVU » บันทึกการเข้า
B2LVU

« ตอบ #305 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 09:55:48 PM »

สองเรื่องอัพตอนแรกปรากฎว่าไฟล์ซับมีปัญหาเยอะ ... เลยขอแก้ตัวใหม่อีก 2 เรื่อง ... สองเรื่องนี้หลังจากแปลด้วยกูเกิ้ลแล้ว ได้ทดลองเปิดใน aegisub และแก้ไข error จนสามารถเปิดได้ ... แถมลองโหลดหนังลองเปิดดูแล้วเป็นซับจริงแน่นอน

IPZ689 Sweet Sex Life โดย Kana Momonogi งานของน้องหนูอดีตสาวเคยอ้วน ซึ่งมหัศจรรย์มากไม่รู้น้องแกลดน้ำหนักได้มากขนาดนั้นในเวลาสั้นๆได้ไง ก่อนมาออกกับ ideapocket ไม่เท่าไหร่พึ่งออกงานจัดหนักแตกในในบทสาวอวบอยู่เลย ... แป๊บเดียวกลายเป็นสาวสวย แม้จะอวบนิดๆ แต่หน้าท้องสะโพกไม่ยักกะลายเหมือนคนอื่น ...

เรื่องนี้ต้นฉบับเป็นซับเกาหลี พอแปลโดยกูเกิ้ลก็พออ่านรู้เรื่อง ... แต่ก็มีปัญหาเยอะกว่าตอนซับจีนอีก เพราะเครื่องหมาย , ระหว่างเวลามันหายไปหมดเลย ...  ต้องมานั่งไล่เดิมทีหลังทุกบรรทัด ... (ไม่รู้ท่านอื่นแก้ปัญหานี้ไง)

http://www.thaicyberupload.com/get/Xkep9clf1g

IPZ391 GangBang โดย Tsubasa Amami ถ้านับด้านจำนวนดุ้นเรื่องนี้น่าจะเป็นเรื่องที่กัปตันรับบทหนักที่สุดแล้วมั้ง

อันนี้ต้นฉบับเป็นซับจีน แปลด้วยกูเกิ้ลพออ่านรู้เรื่องอยู่ แล้วแก้ปัญหาเรื่องเวลาจนสามารถเปิดใน aegisub ได้ไม่มีปัญหาอะไร ... แต่ต้นฉบับมันไม่มีช่วง 2นาทีแรก ... เลยเพิ่มบรรทัดในช่วงแรกเท่าที่ฟังพอออก ... ส่วนที่ฟังไม่ออกก็ใส่ (...) ไว้เพื่อท่านใดฟังญี่ปุ่นพอได้จะได้เติมได้เลยไม่ต้องมานั่งซิงค์ใหม่

http://www.thaicyberupload.com/get/GqJxFfgzi6

กาบี้ นมเล็ก
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #306 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2016, 11:22:03 PM »

ท่าน B2LVU ใจดีจังครับ ขอขอบคุณแทนเพื่อน ๆ ครับ  Grin
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #307 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2016, 06:09:12 PM »

ขอบคุณท่าน ttszaza มากคับที่แนะนำ   

ผมลองไปหาใน 163sub แล้วไม่มีเรื่องนี้อ่ะคับ...ยังไงเดวผมลองหาไปเรื่อยๆก่อน

ยังไงถ้าท่านใดทราบว่าที่ไหนมีซับเรื่อง NITR-211 รบกวนบอกผมด้วยนะคับ...จะเป็นซับจีนก็ได้หรือซับ Eng ยิ่งแจ่มคับ

ขอบคุณมากคับ 

มีแต่ซับจีนครับแล้วอีกอย่างเป็นซับที่ฝั่งมากับตัวหนังเลย ถ้าหาเป็นไฟล์ซับคงได้ยากครับ

http://avtube.online/avonline/31212_AvTuBe_AV_%E4%B8%AD%E6%96%87%E5%AD%97%E5%B9%95_NITR-211_%E8%82%8F%E7%BF%BB_%E5%B7%A8%E4%B9%B3_%E5%B7%A8%E5%B0%BB.html

CrazyBear

« ตอบ #308 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2016, 10:28:08 PM »

มีแต่ซับจีนครับแล้วอีกอย่างเป็นซับที่ฝั่งมากับตัวหนังเลย ถ้าหาเป็นไฟล์ซับคงได้ยากครับ

http://avtube.online/avonline/31212_AvTuBe_AV_%E4%B8%AD%E6%96%87%E5%AD%97%E5%B9%95_NITR-211_%E8%82%8F%E7%BF%BB_%E5%B7%A8%E4%B9%B3_%E5%B7%A8%E5%B0%BB.html

ซับฝังก็ได้คับ....โหลดเก็บไว้ก่อนละกัน......เผื่อไว้ลองหาวิธีแกะทีหลังคับ 

ยังไงก็ขอขอบคุณท่าน Pong55 มากๆคับ 

B2LVU

« ตอบ #309 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 01:21:36 AM »

SSPD-086 ซอยนางฟ้าหน้าสามี ตอน ดอกฟ้ากับโจรกระจอก Yuma Asami

พอดีเห็นภาพ Yuma Asami ในงานเปิดตัวงานเพลง Shou Nishino เลยขอลัดคิวนำซับไทยเรื่องนี้มาแจกก่อนสำหรับแฟนเก่าๆที่อาจคิดถึง ... เพราะตอนได้ซับต้นฉบับมาครั้งแรกเห็นมีแค่ 130 บรรทัด คิดว่าแป๊บเดียวก็เสร็จ...แปลเสร็จแล้วถึงมาลองเปิดดู ที่ไหนได้คนทำดันเขียนรวมๆ สามสี่ช่วงไว้ในบรรทัดเดียว แถมไม่ได้ซิงค์อีก โชคดีเจอซับใหม่อีกอันที่ซิงแยกเป็นบรรทัดมาแล้ว ...แต่ต้องมาซิงค์ตรงช่วงเดินเรื่องใหม่นิดหน่อย ... แต่ตอนฉากนัวอาจมีเหลื่อมๆอยู่บ้าง ขี้เกียจจะแก้แล้ว ...

เรื่องนี้น่าจะเป็นงานชิ้นเดียวของ yuma กับค่าย attackers เลย ซึ่งแน่นอนว่าไม่พลาดต้องมีฉาก ซอยใต้ฝักบัว ... แต่เสียดายที่ไม่มีฉากแตกใน แบบปกติในหนังค่ายนี้อ ... (ตอนนั้นเธอดังมากคงต่อรองเงื่อนไขไม่ยอมแตกในได้)

ไฟล์นี้ทดลองเล่นกับหนัง SD ... ไม่แน่ใจว่าเล่นกับ HD จะเป็นไง (ฝากท่านประธานช่วยทดสอบให้แล้ว)

ปล. น้อง yuma นี่เท่าที่ดูมา น่าจะเป็นคนเดียวที่ดูแล้วมั่นใจว่านมแท้แม่ให้มาแน่ๆ 100% เพราะเวลาเธอนอนหงายนอนคว่ำมันจะย้อยๆ ไม่ได้เด้งต้านแรงโน้มถ่วงแบบนมพลาสติค ... (แต่บางคนอาจจะไม่ชอบ เพราะมันอาจดูยานๆบ้าง)

http://www.thaicyberupload.com/get/CT7tiNAWGk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2016, 02:51:57 AM โดย B2LVU » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 29 30 [31] 32 33 ... 119 พิมพ์