เมษายน 17, 2024, 03:20:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 49 50 [51] 52 53 ... 119 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คนละไม้คนละมือ ลงแรงแปลซับ AV ( ซับ ENG ชุดใหม่ หน้า 41 ) มาช่วยกันเร็ววววว  (อ่าน 956311 ครั้ง)
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #500 เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 06:45:31 AM »

ระหว่างรอ.... เรื่องนี้มีใครแปลหรือยังครับ??
IPZ-689 ของน้องคะน้า

ได้ซับอิ๊งมาจากที่ไหนสักที่ ไม่แน่ใจว่าจากบอร์ดนี้ หรือบอร์ดต่างประเทศครับ

ถ้ามีท่านใดทำแล้วรบกวนช่วยบอกนะครับ จะได้ไม่ซ้ำ แต่ก็เริ่มไปได้สักพักแล้ว ปีใหม่ว่าง 5555

ปล.รบกวนแอดมินถ้าผ่านมาเห็นช่วยเช็คให้หน่อยนะครับ

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
cheshircat8
เหลือบไร

« ตอบ #501 เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 12:06:49 PM »

มีท่านไหนใจดีแปลงานของ Megu Fujiura (Meguri) บ้างไหมครับ
ชอบคนนี้มากๆๆๆ
PangTong
AV DecadonoR++ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #502 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 12:34:11 AM »

sub eng เรื่องใหม่มาฝากครับ   https://drive.google.com/open?id=0B4Iv-AJBmnFtendOdU1ZSC13aTg                     

เรื่องนี้มีคนแปลรึยังเอ่ย? จะขอรับไปแปลนะครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #503 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 12:36:40 AM »

AVOP-208 ยังไม่มีคนรับไปครับ ท่าน PangTong แปลได้เลยครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
PangTong
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #504 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 12:51:50 AM »

AVOP-208 ยังไม่มีคนรับไปครับ ท่าน PangTong แปลได้เลยครับ

รับแซ่บครับท่านประธาน
xmanxgirl
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #505 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 12:43:37 AM »

JUX-467 (บรรยายไทย)

https://dl.dropboxusercontent.com/u/35904057/New%20folder/JUX-467-2.srt

ตามที่มีคนแปลไว้แล้วแต่ส่วนใหญ่ฝังซับ แต่เพิ่งหาแบบ SRT เจอ
Momomiru
สามีคะน้า

« ตอบ #506 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 07:39:55 AM »

SNIS-675Tsukasa Aoi
ซับเอามาจาก http://mkstv.co.kr/ เป็นภาษาต่างดาว
แก้เป็นเกาหลี(ต้นฉบับ) ใช้อากู๋ แปลงเป็นไทย/อังกฤษ
ที่เหลือเอาไปทำกัน..ละกันครับ
-----------------
https://drive.google.com/file/d/0B0HEuc5ry2f0cFlfUWx5N1JkX2c/view?usp=sharing
-----------------
ตัวนี้ไม่ยาก...ข้อความไม่่เยอะ

โหลดไฟล์ซับไม่ได้ครับท่าน

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
Momomiru
สามีคะน้า

« ตอบ #507 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 05:57:44 AM »

เงียบเหงาจังห้องนี้...

ผมขออนุญาตจัด TEK-071 น้อง mikami ขวัญใจหลายๆ ท่านให้นะครับ
 Grin Grin Grin

พอดีไปเจอซับ eng โดยบังเอิญในเวบต่างประเทศ (จำเวบไม่ได้ด้วย นั่งหาไป ก็เซฟไปเรื่อยๆ) เลยเอามานั่งแปล

จะบอกว่าเรื่องนี้ไม่เคยดูจบ เพราะ... (เหมือนทุกคนนั่นละ)  

มานั่งแปลซับจึงรู้ว่าน้องน่ารักมาก ไม่น่ามาเล่นเอวีเลย (แต่เล่นก็ดีแล้ว 5555) ฉากสุดท้ายค่อดน่าสงสารอ่ะ จะร้องได้  Cry Cry

ส่งไฟล์ให้ท่านประธาน qc อยู่ครับ  อีกไม่นานท่านคงเอามาโพสให้เพื่อนๆ ดาวน์โหลดกันครับ

prider
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #508 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 11:48:23 PM »

เยีย่มมากขอรับ
หลีเกี่ยวฮวด
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #509 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 02:13:35 AM »

เงียบเหงาจังห้องนี้...

ผมขออนุญาตจัด TEK-071 น้อง mikami ขวัญใจหลายๆ ท่านให้นะครับ
 Grin Grin Grin

พอดีไปเจอซับ eng โดยบังเอิญในเวบต่างประเทศ (จำเวบไม่ได้ด้วย นั่งหาไป ก็เซฟไปเรื่อยๆ) เลยเอามานั่งแปล

จะบอกว่าเรื่องนี้ไม่เคยดูจบ เพราะ... (เหมือนทุกคนนั่นละ)  

มานั่งแปลซับจึงรู้ว่าน้องน่ารักมาก ไม่น่ามาเล่นเอวีเลย (แต่เล่นก็ดีแล้ว 5555) ฉากสุดท้ายค่อดน่าสงสารอ่ะ จะร้องได้  Cry Cry

ส่งไฟล์ให้ท่านประธาน qc อยู่ครับ  อีกไม่นานท่านคงเอามาโพสให้เพื่อนๆ ดาวน์โหลดกันครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับท่าน Cheesy
หน้า: 1 ... 49 50 [51] 52 53 ... 119 พิมพ์