มีนาคม 29, 2024, 05:58:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 11 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 50 51 [52] 53 54 ... 119 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คนละไม้คนละมือ ลงแรงแปลซับ AV ( ซับ ENG ชุดใหม่ หน้า 41 ) มาช่วยกันเร็ววววว  (อ่าน 952331 ครั้ง)
NokinN
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #510 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 10:02:47 AM »

เดี๋ยวนี้มีแหล่งโหลดซับจากไหนอัพเดตบ่อยๆมั่งครับ เผื่อหามาแปลหน่อย
Fuckingday
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #511 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2017, 02:07:05 PM »

ซับอิง ซับญี่ปุ่น ซับสเปน ผมรวบรวมมาให้รบกวนคัดตัวที่เต็มเรื่อง และตัวที่น่าแปลมาอัพใหม่ให้คนไปแปลหน่อยนะครับถ้าสะดวก ไม่มีเวลาเลย

https://drive.google.com/open?id=0B7sa8uueGyaEaGN3RmNHTGk0UDQ
darkjin
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #512 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 09:06:41 AM »

(อ่านก่อนโหลดครับ)ซับไทย PGD-864 ครูYuria Satomi ผมลงรูปไม่เป็นไม่รู้ได้หรือเปล่ารูป ท่านประท่านเอาไปปล่อยให้โหลดด้วยครับ แต่มีคนบอกว่า มีคนเอาไฟล์จากเว็บนี้ไปลบเคดิตคนทำ ใครทีทำอยู่ เลิกทำซ่ะน่ะครับเดียวจะไม่มีคนทำให้โหลดกันน่ะครับ ถ้าผมเจอแบบนั้นผมขอไม่ทำแจกแล้วน่ะครับ แล้วคนทำหลายคนมีน้ำใจทำให้กันฟรีๆ แต่คนโหลดส่วนมากไม่มีน้ำใจขอบคุณกันเลยคนทำหลายคนคงไม่มีกำลังใจทำกัน เลยไม่ค่อยมีหนังมาปล่อยกัน(หริอคนทำไม่ค่อยว่ากัน) ซับเรื่องนี้บางประโยคเกาหลีไม่ได้ทำมาเลยไม่มีคำแปล บ้างประโยครู้อยู่แล้วว่าแปลว่าอะไรก็ไม่มีคำแปล มีไม่เยอะ อาจมีบ้างประโยคที่เสี่งกับซับไม่ตรองกัน ดูกับเครื่องเล่นHD เจอ1ประโยคดูผ่านๆน่ะ แต่มาดูกับโปรแกรมทำซับตรง ผมเลยแก่ไม่ได้คงไม่มีปัญหาอะไร แค่นี้ก่อนเรื่องหน้าคงอีกสักพักดูสมาชิกก่อน แต่นี้น่่ะครับต้องมีคนด่าเราแน่555+

http://www.thaicyberupload.com/get/KDnsBvmXwb
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #513 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 11:05:43 AM »

(อ่านก่อนโหลดครับ)ซับไทย PGD-864 ครูYuria Satomi ผมลงรูปไม่เป็นไม่รู้ได้หรือเปล่ารูป ท่านประท่านเอาไปปล่อยให้โหลดด้วยครับ แต่มีคนบอกว่า มีคนเอาไฟล์จากเว็บนี้ไปลบเคดิตคนทำ ใครทีทำอยู่ เลิกทำซ่ะน่ะครับเดียวจะไม่มีคนทำให้โหลดกันน่ะครับ ถ้าผมเจอแบบนั้นผมขอไม่ทำแจกแล้วน่ะครับ แล้วคนทำหลายคนมีน้ำใจทำให้กันฟรีๆ แต่คนโหลดส่วนมากไม่มีน้ำใจขอบคุณกันเลยคนทำหลายคนคงไม่มีกำลังใจทำกัน เลยไม่ค่อยมีหนังมาปล่อยกัน(หริอคนทำไม่ค่อยว่ากัน) ซับเรื่องนี้บางประโยคเกาหลีไม่ได้ทำมาเลยไม่มีคำแปล บ้างประโยครู้อยู่แล้วว่าแปลว่าอะไรก็ไม่มีคำแปล มีไม่เยอะ อาจมีบ้างประโยคที่เสี่งกับซับไม่ตรองกัน ดูกับเครื่องเล่นHD เจอ1ประโยคดูผ่านๆน่ะ แต่มาดูกับโปรแกรมทำซับตรง ผมเลยแก่ไม่ได้คงไม่มีปัญหาอะไร แค่นี้ก่อนเรื่องหน้าคงอีกสักพักดูสมาชิกก่อน แต่นี้น่่ะครับต้องมีคนด่าเราแน่555+

http://www.thaicyberupload.com/get/KDnsBvmXwb

ทางเดียวคือต้องฝังซับครับ มันจะลบเครดิตไม่ได้ 555+

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานจีนของพรี้ Darknight และ WG101 ราคา 49 บาทต่อเดือน
ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #514 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 09:04:33 PM »

ท่าน JavClimax ฝากข่าวมาบอกว่าตอนนี้ที่เวบนอก erojapanese.com ที่รับแปลซับหนังขาย จากญี่ปุ่นเป็นอังกฤษ

เขากำลังลดราคาทกเรื่อง 40% ใครสนใจเรื่องไหน ลองซาวเสียงกันมาดูครับ เผื่อจะได้รวบรวมสมทบทุนกันไปซื้อมาแปลไทย

5.99 เหรีญญลดแล้วก็เหลือเรื่องละ 80 กว่าบาทเอง เห็นว่าน่าสนใจดีนะครับ

คลิกไปดูรายชื่อหนังที่เขาขายเลย
https://docs.google.com/spreadsheets/d/1lbW5GTU0jwevnlAEtnE675Awnub5O3XBueapQzTDkf8/pubhtml

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
prider
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #515 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 01:27:23 AM »

แวะมาอัพเดทหน่อย ตอนนี้กำลังแปลเรื่องนี้อยู่ครับ
เหลือแค่ตอนสุดท้ายล่ะ แต่คงอีกนานแปลได้แค่วันละนิดๆเอง ตั้งแต่ต้นปีงานรุมหนัก แทบไม่มีเวลาแตะเลย 5555

ยังไงก็จะพยายามเข็นให้ได้ก่อนสิ้นเดือนนะครับ 

darkjin
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #516 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 09:14:19 AM »

ท่านประท่านก็ไปขอบริจากจากคนโหลดอย่างเดียว คนล่ะนิดๆหน่อยๆ ไปเอา SNIS-764มาเดียวผมแปลให้ รอซับฟรีของเกาหลีไม่ออกสักที
kingz9

« ตอบ #517 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 11:40:38 AM »

ผมรอคนแปล หนังของAIKA อยู่นะเนี่ย ^^

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
prider
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #518 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 12:55:40 PM »

ท่านประท่านก็ไปขอบริจากจากคนโหลดอย่างเดียว คนล่ะนิดๆหน่อยๆ ไปเอา SNIS-764มาเดียวผมแปลให้ รอซับฟรีของเกาหลีไม่ออกสักที

ซัพจีนมีนะครับ แต่เป็นแบบฝัง แกะลำบากหน่อย   
snuktz
เหลือบไร
*

« ตอบ #519 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 08:16:50 PM »

SDDE363

รบกวนช่วยแปล เรื่องนี้ให้ทีครับ สงสัยว่าคุยอะไรกัน
หน้า: 1 ... 50 51 [52] 53 54 ... 119 พิมพ์