เมษายน 24, 2024, 08:52:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [MEYD-076]Moriyama Ayano-ชู้สวาทกับลุงข้างห้อง (สปอยด์ยิบ_ตอน2)  (อ่าน 14022 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 11:09:29 AM »

25-FABUARY-2016

[MEYD-076]Moriyama Ayano-ชู้สวาทกับลุงข้างห้อง (สปอยด์ยิบ_ตอน2 )

ID:   MEYD-076   
Release Date:   2015-10-13   
Length:   120 min(s)   
Director:   Tameike Goro-     
Maker:   Tameike Goro-     
Label:   Tameike Goro-     
User Rating:(7.00)   
Genre(s):   CreampieSoloworkMarried WomanAffairCuckoldSweat   
Cast:   Moriyama Ayano Usui Saryuu

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส "กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ" แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดหน่อยนะครับ)
เนื้อเรื่องทั้งหมดผม "แต่ง" ขึ้นมาหลังจากได้ดูหนังต้นฉบับจบแล้ว ดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริง "ไม่ถูกต้อง" ก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ
ผมอัพรูปครั้งเดียวหากรูปหายก็ขออภัยครับ

Cover

แนะนำตัวละคร

โมย่าโทรเข้ามาหาอะยาโน่บอกว่าติดงานด่วนมากๆจะกลับตอนไหนยังไม่รู้ ทำเอาอายาโนะเดือดขึ้นมาเลยทั้งๆที่เธอเพิ่งจะอาบน้ำมาหมาดๆ

อายาโนะรู้สึกแย่มากๆที่สามีของเธอไม่ค่อยมีเวลาให้เลย ทั้งๆที่เธอยังสาวอยู่แท้ๆ อายาโนะเดินมานั่งที่โซฟาตัวเดิม

ในขณะที่อายาโนะกำลังจะทำร้ายตัวเองอยู่นั้น อยู่ๆลุงทากิก็มากวาดอยู่หน้าห้องเธอหยุดแล้วก็รีบเดินไปหาเลย

อายาโนะก็บอกว่าขยันจังนะค๊ะลุงทากิ.. ตอนนี้อารมณ์ของอายาโนะเริ่มพลุ่งพล่านล่ะ... เธอก็คุยไปเรื่อยและเธอก็ถอดผ้าขนหนูออกและช่วยตัวเองไปซะงั้น

ในขณะที่อายานะกำลังจินตนาการอยู่นั้น ลุงทากิก็กวาดเสร็จพอดี ก็บอกว่า นู๋คุยสนุกดีลุงไปก่อนนะ ทำให้อายาโนะชะงักทันที

อายาโนะรีบใส่เสื้อแบบรีบๆชั้นในก็ไม่ใส่แล้วเธอรีบเปิดประตู แล้วบอกว่าลุงทากิค๊ะ..อย่าเพิ่งไปหนูมีอะไรจะให้ช่วยหน่อยค๊ะ..ลุงทากิก็บอกว่ามีอะไรเสียเหรอนู๋... อายาโนะบอกว่านู๋ทำไอติมไว้ลองเข้ามาชิมหน่อยสิค๊ะ... แล้วเธอก็เปิดประตูเชิญลุงทากิเข้าไปในห้องของเธอ

อายาโนะเอาไอติมมาให้ทาน.. ดูทั้งคู่ จะค่อนข้างเขินกันมากๆ อายาโนะบอกว่าหวานนะค๊ะลุง ทานดูหน่อยสิค๊ะ... ลุงทากิก็บอกว่า ลุงว่านู๋ลืมใส่ยกทรงนะ.. อายาโนะตกใจเเล้วบอกว่า..ว๊ายลุงนี่มองอะไรก็ไม่รู้ ลุงทากิปาดเหงื่อด้วยความตื่นเต้น

ทั้งคู่นั่งเขินกันอยู่ สักพักลุงทากิเอื้อมมือไปจับอายาโนะ ตอนนี้ห้องเงียบสนิทมีแต่ลมหายใจที่ดังฟรื่ดฟร่าดของทั้งคู่ อายาโนะออกอาการตื่นเต้นมากๆสั่นไปหมด ที่ตอนนี้เธอกำลังถูกชายคนอื่นที่ไม่ใช่สามีของเธอแตะเนื้อต้องตัว..ลุงทากิดึงอายาโนะเข้ามา อายาโนะก็หันมาหาลุงทากิ

ทั้งคู่จ้องตากัน..แล้วลุงทากิก็เข้าจูบอายาโนะทันที..อายาโนะสะดุ้งแต่เธอก็แลกลิ้นโต้ตอบไม่มีขัดขืน

ลุงทากิ เลิกเสื้อขึ้นแล้วบอกว่า เดี๋ยวลุงช่วยนู๋เอง..เวลาผัวนู๋ไม่อยู่....แล้วลุงทากิก็ก้มลงดูดหัวนมอายาโนะ.... อายาโนะครางลั่นเลย...

ลุงทากิล้วงมื้อเข้าไปใน กกน. ของ อายาโนะ จนนางสะดุ้ง แล้วลุงทากิก็ถอด กกน. ออกเลย ขนอันดกดำของอายาโนะลอยตง่านทันที

ลุงทากิ เข้าไปดูหอยของอายาโนะไกล้ๆแล้วพูดว่า ช่างสวยเหลือเกิน อย่างนี้ลุงขอชิมหน่อยนะ พูดจบลุงทากิก็ก้มลงเลียหอยของอายาโนะทันที

ลุงทากิฟัดหอยอายาโนะสาวข้างห้องแบบไม่เกรงใจสามีเลย

ลุงทากิบอกว่าจะทำให้เสียวกว่านี้อีกนู๋.......แล้วลุงทากิเอานิ้วแยงเข้าออกหอยของเธอจนน้ำกระจาย

อายาโนะบอกว่าพอก่อนเถอะลุง แล้วเธอก็ดันลุงไปที่โซฟาแล้วเธอก็ถอดกางเกงลงออกแล้วก้มดูดจรวดทันที จนลุงแทบไม่ทันตั้งตัว

อายาโนะอดอยากมาหลายวันดูเธอจะเต็มที่กับท่อนเอ็นอันใหม่นี้เหลือเกิน

อายะโนะพลิกตัวท่า 69 ลุงทากิตวัดลิ้นฉกไปที่คริสตอริสของเธอจนอายาโนะแหกปากร้องเพราะเธอเสียวมากๆ

เผลอแป๊บเดียวอายาโนะจับจรวดใส่เข้าร่องสวาทของเธอเลย มันผลุบเข้าไปง่ายดายเป็นเพราะตอนนี้เธอน้ำหล่อลื่นเต็มช่องเสียวเลย

อายาโนะกระแทกโหนกอย่างคนอดอยาก เธอฟินมากๆ ร้องเสียงหลงเลย

ลุงจ๋านู๋เสียวเหลือเกินซี๊ดดดดดด.. ท่อนของลุงช่างใหญ่สะใจหนู๋จริงๆ อดมาหลายวันแล้ว ซี๊ดดดดด..... อายาโนะครางซีดออกมา....

แล้วทั้งคู่ก็เปลี่ยนท่าโดยสาวอายาโนะหันท้ายให้ แล้วลุงทากิก็เข้าจากด้านท้ายด้วยท่าด๊อกกี้

อายาโน๊ะกรี๊ดลั่นเธอถึงซะแล้ว..........แต่ปากเธอก็ยังบอกให้แรงอีก Ah..... ลุงทากิบอกไม่ไหวแล้วหอยหนูตอดของลุงเหลือเกิน.

...พูดไม่ขาดคำก็เร่งจังหวะอัดเต็มแรง จนน้ำทะลักร่องของอายาโนะเลย

อายาโนะหันมาดูดเพื่อจะล้างให้..... แต่เธอบอกว่า ลุงจ๋าของลุงยังไม่อ่อนเลยนู๋ยังไม่อิ่มเลย ต่อเลยได้ไหมจ๊ะ.....

อายาโนะขึ้นขี่ลุงอีกรอบ..ลุงทากิบอกว่าคงอดมาน่าดูมาๆๆ อยากทำอะไรเอาเลย ลุงยังสู้

ลุงทากิทั้งๆที่เพิ่งน้ำแตกไปแล้ว..แต่มาเจอหอยอันใหม่ก็สู้ไม่ถอยจริงๆ

ลุงทากิซอยต่อไม่ยั้ง....

ทั้งคู่หันหัวท้ายมาเล่นท่า 69 อีกรอบ

อายาโนะนอนหงายให้ลุงทากิแทงอีกรอบ

อายาโนะเสียวมากจนถึงกับฉี่แตก

ลุงทากิกระแทกจนแตกคารูของอายาโนะอีกรอบน้ำทะลัก

ลุงทากิบอกว่าหนู๋เนี่ยเซ็กจัดจริงๆ หากอยากให้ลุงช่วยก็บอกนะลุงพร้อมเสมอ............แล้วอายาโนะก็นอนหมดแรงตรงนั้นเลย....

อายาโนะตอนนี้เธอได้แอบฟาดกับลุงคนดูแลหอซะแล้วเรื่องจะเป็นไงต่อติดตามตอนจบ ---> http://goo.gl/cuFvk0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 11:15:06 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
tee3g
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 04:11:03 PM »

Grin
kickboxer
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 11:49:27 PM »

บรรยายได้สนุกมากครับ ขอบคุณมากครับ
laongfong
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 01:42:39 PM »

ขอบคุณคับ
หน้า: [1] พิมพ์