มีนาคม 29, 2024, 02:16:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [MEYD-076]Moriyama Ayano-ชู้สวาทกับลุงข้างห้อง (สปอยด์ยิบ_ตอนจบ)  (อ่าน 17662 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 11:14:25 AM »

25-FABUARY-2016

[MEYD-076]Moriyama Ayano-ชู้สวาทกับลุงข้างห้อง (สปอยด์ยิบ_ตอนจบ)

ID:   MEYD-076   
Release Date:   2015-10-13   
Length:   120 min(s)   
Director:   Tameike Goro-     
Maker:   Tameike Goro-     
Label:   Tameike Goro-     
User Rating:(7.00)   
Genre(s):   CreampieSoloworkMarried WomanAffairCuckoldSweat   
Cast:   Moriyama Ayano Usui Saryuu

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส "กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ" แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ (ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดหน่อยนะครับ)
เนื้อเรื่องทั้งหมดผม "แต่ง" ขึ้นมาหลังจากได้ดูหนังต้นฉบับจบแล้ว ดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริง "ไม่ถูกต้อง" ก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ
ผมอัพรูปครั้งเดียวหากรูปหายก็ขออภัยครับ

Cover

แนะนำตัวละคร

ตกดึกคืนนั้นเองลุงทากิก็ย่องมาหาอายาโนะตามที่เธอโทรเรียก ลุงทากิบอกว่าจะดีเหรอ.. อายาโนะบอกเงียบๆหน่อยสิจ๊ะลุงเดี๋ยวสามมีหนูตื่น

ลุงทากิไม่ต้องกลัวนะจ๊ะ..สามีหนู๋หลับเป็นตายแน่ พูดเสร็จอายาโนะนั่งลงแล้วคว้าจรวดของลุงมาดูดแล้วเธอก็บอกว่าคิดถึงมันเหลือเกิน.........

อายาโนะช่างทำหน้าที่ยั่วยวนเหลือเกิน.....

แล้วลุงทากิก็ทนไม่ไหว..เพราะอายาโนะดูดดีเหลือเกิน..จนน้ำแตกคาปากเลย ดูอายาโนะจะถูกใจไม่ใช่น้อย...

อายาโนะบอกลุงทำให้หนู๋บ้าง เธอจับลุงให้มาจ่อที่หอยของเธอ..เเล้วลุงทากิก็บรรจงลงลิ้นจัดให้ตามคำขอ

ลุงทากิ ค่อยๆเอานิ้วแหย่พิสูจน์ความลึกช่องสวาทของนู๋อายาโนะ จากนิ้วเดียวเป็น2 นิ้ว จนอายาโนะน้ำทะลักเลย

ลุงทากิบอกขอสักที.. อายาโนะโก่งโค้งรอเลย... แต่...... จู่ๆ เสียง โมย่าก็บอกว่าเมียจ๋า..กินน้ำนานจังเลย... ทั้งคู่พอได้ยินก็รีบเคลียตัวเองทันที.... อายาโนะจูบลุงทากิสั่งลา แล้วบอกว่าพรุ้งนี้มาต่อนะจ๊ะ....

วันต่อมาโมย่าต้องไปค้าง ตจว. ทีนี้ อายาโนะกับลุงทากิจะเหลือรึ.. ทั้งคู่ก็มาหากันและเริ่มละเลงทันที

อายาโนะ..ถอนหายใจแรง..... เพราะความตื่นเต้นเเละความเสียว...ที่เธอได้รับ

ลุงทากิเข้างับหัวนมของอายาโนะ แล้วทั้งคู่ต่างก็คว้าจุดเสียวของกันเเละกัน

ทั้งคู่กับหัวกับหางกัน ลุงทากิแหย่หอยของสาวอายาโนะจนเธอสะดุ้ง แล้วอสยาโนะก็เอาคืนคว้าแท่งของลุึงทากิแล้วดูดเลย... เป็นการแก้คืนในทันควัน

อายาโนะนอนร้องกรี๊ด..เลยเมื่อเจอลิ้นของลุง....

ทั้งคู่ต่างทั้งอมทั้งดูดทั้งเลีย..... ต่างคนต่างสร้างความเสียวให้กันเต็มที่

ลุงทากิกระตุ้นจีสปอตของสาวอายาโนะจนน้ำพุ่ง

อายาโนะดูดให้ลุงทากิกระตุ้นให้อีกรอบ

นู๋อายาโนะ..ขึ้นเองเเล้วค่อยๆโยกใส่เบาๆก่อน

แล้วลุงทากิก็แทงสวน จนอายาโนะถึงกลับพริ้มเลย

อายาโนะ โยกรับ ลุงทากิแทงสวนใส่กัน..... จนอายาโนะน้ำพุ่งอีกครา

อายาโนะยังขย่มตอของลุงทากิต่ออีกเธอควบมันส์เลย

ลุงทากิเข้าประกบท้ายยกขาอายาโนะขึ้นจนหอยอ้าออกแล้วจับใส่โยกใส่ในท่าตะแครงเสียงดังปั่บๆๆๆ

ลุงจ๋า...เร็วอีก นู๋เสียวเหลือเกิน... อายาโนะร้องลั่น

ลุงทากิให้อายาโนะนอนคว่ำแล้วเข้าประกบท้ายยยยย

ผัวจ๋า.... ช่วยเมียย ด้วย เสียวเหลือเกินนนนนนนน.... อายาโนะร้องออกมา รับการกระแทกท่าด๊อกกี้จากลุงทากิ

ลุงทากิจับอายาโนะนอนหงาย.. เธอแยกขาเองเลย..ลุงทากิก็จับใส่แล้วโยกใส่ จนนมของอายาโนะสะเทือนไปมา

แล้วลุงทากิบอกลุงไม่ไหวแล้วววววววววววววววว

น้ำทะลักเลย..ลุงทากิกระซิบว่านู๋เนี่ยเอามันส์จริงๆๆๆ ลุงชอบบบบ อายาโนะก็บอกว่านู๋ก็ชอบ ลุงเอาเก่งเหลือเกินนนนน

หลังจากนั้นทั้งคู่ก็แอบเสียวกันทุกวันโดยที่โมย่าไม่รู้เลยยยยย..... จนกระทั้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง...........  Wink THE END

PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 11:27:25 AM »

Next Program
[JUX-540]Shirakawa Chiori-โดนเพื่อนสามีข่มขืนจนติดใจ

ID:   JUX-540   
Release Date:   2015-03-07   
Length:   120 min(s)   
Director:   Mamezawa Mametarou     
Maker:   Madonna     
Label:   Madonna     
User Rating:(7.50)   
Genre(s): SoloworkBig TitsAbuseMature WomanDigital MosaicCuckold   
Cast:   Shirakawa Chiori

Cover

Sample
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 11:29:14 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
tee3g
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 04:17:40 PM »

จะตามผลงาน ต่อไป ครับ
kickboxer
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 11:58:47 PM »

มีผลงานเรื่องต่อไปซะด้วย รอติดตามเลยครับ ขอบคุณครับ
Aert
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 08:01:37 PM »

สนุกดีครับ
laongfong
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 01:23:27 PM »

ขอบคุณคับ
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 04:17:09 PM »

สุดยอดมาก ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์