มีนาคม 29, 2024, 05:42:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอนโหลดไฟล์ RAPIDSHARE หน่อยทุกท่น  (อ่าน 3458 ครั้ง)
supangchon
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 08:12:51 PM »

โหลดไปๆมาๆไฟล์ERRORนะคับแก้ไง แล้ว ไฟล์ FREAKSHARE ใช้ไงครับ ใครมีเทคนิคดีในการโหลดเว็บฝากต่างๆ สอนที ขอบคุณล่วงหน้าครับ
nut001
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 09:11:20 PM »

rapid โหลดไฟล์แรกเสร็จ จะโหลดต่อ ต้องรอ อีก 15นาทีครับ Wink
hit
AV Elite
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 09:13:38 PM »

ผมก็เป็นนะ พักหลัง โหลดไม่ได้เลย error ตลอด แก้ไงครับ
Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 09:35:02 PM »

เป็นประจำครับ

นอกซะจากหนังที่อยากดูจิงๆ จึงจะโหลด พวกของ Rapid hotflie (ผมเน้น mediafrie)

หรืออีกวิธีนึงครับ ซื้อพรีเมี่ยมเลยครับ เดือนนึงประมาณ2-300กว่าบาท โหลดไวแน่
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 06:33:13 PM »

เหมียนกันคับ แต่บางทีก็ฟลุคโหลดต่อได้เลยไม่ต้องรอ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
hideto_bee1
หยุดรัก เมื่อหยุดหายใจ...
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 11:28:01 PM »

อันนี้ไม่ทราบจริง ๆ ครับ เพราะไม่เคยเจอปัญหานี้กับลาบเป็ด

ขอแชร์หน่อยนะครับ อิอิ

ผมโหลดไฟล์จากลาบเป็ดมาเยอะมากครับ หลายปัเลยทีเดียว จน ณ วันนี้

เค้าบล็อกการโหลดของผมเรียบร้อย [ฮ่วย] แต่มีการสร้าง User ให้ผมใหม่เป็น พีเมี่ยมครับ ฮ่า....

แต่ว่า......  มันไม่ให้ค่าในการโหลดมาครับ หึ ๆ คือเหมือนเชื่อเชิญเราอะครับว่า นี้ฉันปรับคุณเป็นพีเมี่ยมแล้วน่า

เพียงแค่คุณซื้อค่าดาวโหลดซะจะได้โหลดไฟล์ได้ ดูมันทำซิครับท่านนนนน

เหมือนได้เรือแต่ไม่ให้น้ำมันยังไงไม่รุ จนตอนนี้ผมไม่โหลดอะไรจากลาบเป็ดมานานละครับ[กะมันไม่ให้โหลด T_T]

kri999
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 05:44:10 AM »

แนะนำโหลดแบบพรีเมียมไปเลยครับ ตอนนี้260 บาทโหลดกันมากมายสบายใจผมโอนเงินไปให้เขาก็ส่งเมล์มายืนยัน ที่hotfilethailand เดี่ยวนี้ได้มาหลายเรื่องแล้วครับดูอย่างมีความสุข ร้านขายหนังคงอดเงินเราอีกนาน
หน้า: [1] พิมพ์