มีนาคม 19, 2024, 09:32:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์สวิงกิ้ง : เมียเดียวแบ่งเสียวได้หลายชาย  (อ่าน 7761 ครั้ง)
manook
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: เมษายน 09, 2016, 08:52:18 PM »

หลังจากไปเป็นอีแอบแปะประสบการณ์ส่วนตัวในกระทู้ชาวบ้านมา ผมคิดว่าเอามาตั้งใหม่น่าจะเป็นเรื่องเป็นราวมากกว่า ขออนุญาติก๊อปมาวางไว้เลยละกันนะ

ที่ผ่านมาผมมีแฟนเป็นตัวเป็นตนนี่ก็สี่ห้าคน คนที่ผมพาเข้าร่วมวงเซ็กส์หมู่ได้ก็แฟนคนแรกกะคนปัจจุบัน ผมขอเริ่มที่ครั้งแรกกับแฟนคนแรกก่อนนะครับ สมมติว่าชื่อฝนละกัน ฝนตัวค่อนข้างเล็ก สูงไม่ถึง 160 อวบ ไม่ถึงกับอ้วน ทีเด็ดที่นอกจากขาวจั๊วะ หน้าตาน่ารักแล้วก็คือนม ในแฟนผมทั้งหมดจนถึงปัจจุบัน ฝนนมใหญ่ที่สุดละครับ ก่อนที่ฝนจะยอมให้ผมเอาจริงๆ ฝนก็ใช้ร่องนมของตัวเองนี่แหละแทนร่องรักให้ผมโยก  ตอนนั้นผมกับแฟนเรียนและพักในหอพักของมหาลัย ที่ทางก็ลำบากหน่อย ต้องไปใช้ห้องชมรมตอนกลางคืนเป็นหลัก บางคืนนอนกันหลายคนก็ฟาวล์ไป วันไหนไม่มีก็ทางสะดวก แต่ผมมารู้เอาทีหลังครับว่าบางทีมันมีคนของชมรมอื่นมาแอบดู เพราะเงามันทาบมาที่หน้าต่าง ผมงี้ยิ่งตื่นเต้น เดิมทีผมชอบแนวสวิงกิ้ง เซ็กส์หมู่ โดยเฉพาะแนวที่แฟนโดนข่มขืนไรแบบนี้ตามพวกเว็บthaisexstory  แต่ไม่นานผมก็ย้ายไปอยู่หอนอก คราวนี้ก็สะดวก ไม่ต้องเก็บท่าเก็บเสียงกันละ แต่ผมก็ยังไม่ลืมความตื่นเต้นที่มีคนมาแอบดู แล้วยังคิดไปถึงจะให้คนมาเอาแฟนผมจริงๆเลย  จนมาถึงวันที่ผมตัดสินใจบอกฝนไปว่าเคยมีคนมาแอบดูเราเอากันที่ชมรม ฝนก็ตกใจตามประสา แต่ดูจะตื่นเต้นมากกว่า (บอกตอนเอากัน) อารมณ์ร่วมมากขึ้นแบบรู้สึกได้ เลยหลุดปากขอไปว่าหาคนมานั่งดูเลยมั้ย น่าจะสนุก  แฟนผมปฏิเสธ(แต่เด้งสวนแรงขึ้น) จากนั้นผมก็ได้ใจ เพราะอย่างน้อยฝนไม่โกรธ ไม่ด่า คอยถามอยู่เรื่อยๆ (ตอนเอา) จนวันที่ฝนบอกว่า “ก็ได้” นั่นแหละครับ ผมงี้ดีใจกว่าตอนได้เอาฝนครั้งแรกอีก 555
“ก็ได้ แต่ฝนขอหล่อๆ นะ”
“จะเอาหล่อๆ ไปทำไม ให้เขาดูเฉยๆ ไม่ได้ให้เอา”
แค่นี้ผมก็เนื้อเต้นแล้ว ลืมบอกไปว่านั่นมันก็สิบกว่าปีแล้วครับ ยุคที่เล่นเพิร์ชกันนู่น มือถือก็ไม่มี คนที่ผมหามาก็มาจากเพิร์ช เป็นเด็กช่างกล อายุน้อยกว่าสามสี่ปี หน้าตาโอเค นัดมาที่หอผม ก็ดูตื่นเต้นกันทั้งหมดนั่นแหละ ตกลงกันต่อหน้าฝนว่าให้ดูอย่างเดียว ชักว่าวตามได้แค่นั้น แต่ผมแอบคุยไว้ว่าให้หาโอกาสเอาเอาเอง ผมทางสะดวก ผมอยากเห็นแฟนตัวเองโดนเอามาก  ฝนขอไว้ว่าให้ทำใต้ผ้าห่ม แล้วจะไม่แก้ผ้าด้วย (เอาในชุดนศ.เลย)  เราปิดไฟในห้องแล้วเปิดโคมอ่านหนังสือที่โต๊ะเอาไว้ แล้วให้น้องชายเดี่ยวนั่งดูอยู่ข้างเตียง ผมกับฝนอยู่ใต้ผ้าห่ม รู้เลยว่าฝนตื่นเต้นมาก ตัวสั่น แต่แลกลิ้นกับผมหนักหน่วงมาก  น้องมันไม่รอช้า ควักออกมาสาวเบายาวๆ แล้ว ขนาดก็ทั่วๆ ไป แฟนผมพยายามไม่มองไปที่น้อง ผมก็ปลดกระดุมเสื้อฝนออกไปเรื่อยๆ  หัวนมแข็งปั๋งดันยกทรงลูกไม้บางๆ ที่ปิดนมขาวๆ แค่ครึ่งเต้าออกมา ผมก็พยายามดันผ้าห่มออกไป ให้น้องมันเห็นให้เต็มที่ ดึงยกทรงลงมาสองข้าง ดูดเลียบี้ จนฝนยอมร้องออกมาเหมือนตอนที่เอากับผมแค่สองคน แต่ยังมีสติดึงผ้าห่มมาปิดไว้อยู่  ผมเลื่อนขึ้นไปดูดปากสลับกระซิบฝนว่าช่วยชักให้น้องมันก็ได้นะ สงสารมัน แต่ผมไม่รอให้ฝนตอบ ผมมุดลงผ้าห่มลงไปข้างล่าง ปล่อยโอกาสให้สองคนนั้นบ้าง ฝนร้องดังตามจังหวะที่ผมฉกลิ้น สองมือกดหัวผมซุกไปที่หอย แต่พักเดียวผมจับได้ว่าฝนมีครางคร่อมจังหวะ (555) มือที่กดหัวผมไว้ก็ดึงออกไป ผมเลยค่อยๆ ดึงผ้าห่มขึ้นแล้วแอบดู ก็เห็นภาพชวนช็อคที่ผมอยากเห็นมาเกือบปี  ชายเดี่ยวเอนตัวไปไซร้คอฝน มือก็บี้ไปที่หัวนม ส่วนฝนก็หลับตาพริ้ม มือฝนก็บีบนวดให้ค.ของน้องอย่างเบามือ ผมงี้แม่งไม่เคยตื่นเต้นขนาดนี้มาก่อนในชีวิต ระหว่างที่ปากผมคาอยู่ที่หอยของฝน ผมก็พยักหน้าส่งสัญญาณให้ชายเดี่ยวจัดการต่อไป ตามที่ได้แอบคุยไว้กับผม  ตอนฝนโดนบี้นมหนักขึ้น ฝนก็สาวค.ให้น้องมันเร็วขึ้นด้วย น้องมันไม่รอช้าจากไซร้คอก็เลื่อนขึ้นมาหอมแก้ม จนผมได้เห็นภาพบาดตา เสียวจนเกือบน้ำแตกตอนนั้น คือฝนเผยอปากแลกลิ้นกะคนแปลกหน้า มือที่กดหัวผมก็เอาไปประคองหน้าไอ้น้องคนแทน (สุดยอดโคตรๆ)  ตอนนี้ผมชัวร์แล้วว่าแฟนโดนเอาแน่  เลยขยับออกมาให้น้องมันขึ้นคร่อม ผมไปกระซิบถามว่าอยากลองอีกอันมั้ย “เอา” ฝนตอบแค่นี้ ผมก็ให้น้องมันใส่ถุงเลย  ฝนโดนค.อันที่สองในชีวิตในท่าที่เอาขาพาดบ่าให้คนแปลกหน้าที่เพิ่งเจอไม่ถึงชั่วโมงเอา ในตอนที่ปากก็อมของผมคาไว้อยู่ ผมแตกก่อนในปากฝนตอนที่ฝนกำลังโดนซอยท่าหมา เลยต้องมานั่งดูฝนนั่งขย่มแลกลิ้นกับคนแปลกหน้าเหมือนเป็นผัวเมียจนน้ำแตกไปไล่ๆ กัน (ฝนบอกผมทีหลังว่าเสร็จกับน้องมันไปสามที)
เล่ามาถึงนี่นี่ยังกะเล่าประสบการณ์เสียวเว็บsexstory เลยแฮะ ขอตัดจบละกันครับ  เอาเป็นว่าหลังจากนั้นฝนก็ติดใจเรื่องเซ็กส์หมู่นี้ แล้วมีอีกเป็นสิบๆ ครั้ง ไม่ซ้ำคน ตกก็เดือนละครั้ง แต่นอกนั้นชีวิตรักก็ปกติดีครับ ไม่มีนอกใจ เรื่องนอกกายก็อยู่ในสายตาทุกครั้ง เอาไว้จะมาเล่าครั้งหลังๆ ทีฮาร์ดคอร์ขึ้นเรื่อยๆ แล้วก็มีเรื่องแฟนปัจจุบันที่เมาจนโดนแท็กซี่เอาในรถด้วย ติดตามละกันครับ
manook
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2016, 08:55:05 PM »

อจากตอนจบที่แล้วนิดนึงนะครับ มันห้วนไปหน่อย

ยอมรับว่าความรู้สึกหลังจากทีผมแตกใส่ปากฝนตอนที่ฝนกำลังโดนซอยท่าหมาอยู่มันโคตรสุดยอด ถ้าครั้งไหนผมแตกใส่ปากฝนจะรีบไปบ้วนออก เพราะไม่กล้ากิน คราวนี้จะหนีไปบ้วนก็ไม่ได้ เลยปล่อยให้ไหลย้อยจากปาก นมที่ห้อยก็แกว่งตามแรงกระแทก น้องมันเห็นผมเสร็จแล้วเลยจับฝนเปลี่ยนท่าไปนั่งคร่อมหันหน้าหากัน แลกลิ้นไซร้คอเหมือนผัวเมียทำกัน ผมแข็งอีกรอบแล้วแต่ว่าอดใจไว้ซ้ำคนเดียว เพราะตอนนั้นเริ่มหวงขึ้นมาบ้าง ทั้งสองคนก็เสร็จกันไปในท่านั้นแหละ ฝนขอไปล้างตัวในห้องน้ำแล้วเกิดนึกอายขึ้นมาไม่ออกมาอีกเลย น้องมันก็ขอบคุณผมยกใหญ่แล้วขอตัวกลับ บอกไว้ด้วยว่าให้ตามมันได้ตลอด ว่างเสมอ (มันให้เบอร์เพจเจอร์ไว้ เกิดทันกันมั้ย)
จากนั้นผมก็คุยกับฝนว่าโอเคมั้ย ผมรู้สึกผิดอยู่มากเหมือนกันที่ไปประเคนแฟนตัวเองให้คนอื่น ฝนกลัวว่าผมจะไม่รักเพราะไปเอากับคนอื่นต่อหน้าต่อตาผม ผมก็เลยได้โอกาสอธิบายจนฝนเข้าใจเลยว่าผมชอบแบบไหน ก่อนหน้านี้มีแต่คุยกันตอนมีอารมณ์เสียว ที่ฝนยอมเอาด้วยก็เพราะอารมณ์ล้วนๆ ตอนนี้มานั่งคุยนั่งตกลงกันก็สรุปแฮปปี้กันทั้งสองฝ่าย ผมแฮปปี้ที่เห็นแบบที่อยากเห็น ฝนก็แฮปปี้ที่ได้ลองของตื่นเต้น เราตกลงกันว่าเดือนละครั้งเท่านั้น และจะไม่หาคนที่รู้จัก หรืออาจจะรู้จักมาร่วม ฝนไม่เกี่ยงว่าชายเดี่ยวต้องหล่อ ล่ำ ขาวตี๋ แท่งใหญ่ ขอให้ปกติเป็นพอ ฝนบอกว่าตื่นเต้นกว่า ไม่ต้องกลัวว่าผมจะตามหึงด้วย

วันนี้ว่างแค่นี้ วันหลังมาเล่าต่อครั้งที่สองครับ
manook
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2016, 08:56:18 PM »

มาเล่าต่อนะครับ
สมัยนั้นเป็นสมัยที่อินเตอร์เน็ทเพิ่งเข้ามาได้ไม่นาน เน็ทบ้านก็ต้องต่อโมเด็ม ต่อทีลุ้นที บางคนก็ต้องซื้อเน็ตไปขูดๆ เหมือนที่เขาเติมทรูสมัยนี้อะมั้ง พวกสื่อลามกถ้าเป็นวิดีโอก็ต้องม้วนวิดีโอสถานเดียว แผ่นวีซีดียังแพงอยู่ ดีวีดีไม่ต้องพูดถึง ในเน็ตก็จะมีแต่พวกรูปโป๊กะเว็บเล่าเรื่องเสียว แนวที่ผมชอบมากที่สุดก็คือแนวแฟนโดนเอา โดนเฉพาะแบบที่มาสมยอมทีหลังนี่แหละ ตื่นเต้นสุดๆ ผมอยากเห็นแฟนโดนเอาตั้งแต่ยังไม่ได้เอาเองเลยด้วยซ้ำไป 555
หลังจากที่เห็นแฟนแลกลิ้นและขึ้นขย่มคนแปลกหน้าต่อหน้าต่อตา มาครั้งนึงแล้ว แน่นอนว่าก็ต้องมีครั้งต่อไป ทีนี้ก็จะหาจากเพิร์ชเช่นเคย ก็ไปหาๆ ตามห้องเสียว แล้วทักมั่วๆ ไปเลย ถามไถ่แน่นอนแล้วว่าไม่ใช่คนที่จะมารู้จักกันได้ ก็เลยบอกไปว่าผมต้องการอะไร ไม่แปลกที่ตอนไอ้หนุ่มโชคดีจะไม่เชื่อ อยู่ๆ จะมีคนเสนอแฟนมาให้มันเอา มันบอกว่ากลัวถูกดักตีหัว ผมเลยนัดเจอมันข้างนอกแล้วบอกจะพาแฟนผมซ้อนรถเครื่องไปด้วย (ผมอยู่มหาลัยตจว.) นัดแนะเวลาเสร็จ คืนนั้นผมกับฝนก็ออกไปเจอ  สมมติว่าชื่อนัดละกัน นัดอายุ 17-18 ได้ เรียนปวชอยู่ ผอมเกร็งผิวคล้ำ หน้าตาธรรมดาๆ ตอนที่ฝนเห็นหน้างี้จิกแขนผมแน่นเลย ไอ้นัดก็เหมือนกัน เห็นฝนแล้วทำหน้าบอกไม่ถูก มันไม่เชื่อว่าจะมีคนเอาแฟนหน้าตาน่ารักมาให้มันย่ำยี ผมเลยปิ๊งขึ้นมาว่าให้ฝนซ้อนรถเครื่องมันไปละกัน แล้วไปที่หอผมพร้อมๆ กัน นัดมันถึงโอเค  หอผมพลุกพล่านพอสมควร คนไปคนมาเยอะมาก ไม่มีใครสนใจใคร โชคดีอีกอย่างคือพวกเพื่อนผมกับเพื่อนฝนก็ไม่ค่อยได้อยู่หอนี้กัน แถมห้องผมเข้าออกสะดวกด้วย เพราะอยู่ด้านล่างสุด ไม่ต้องผ่านยาม จอดรถเครื่องหน้าห้องได้เลย 
พอเข้ามาถึงห้องทั้งสามคนก็เริ่มเคอะๆ เขินๆ ไม่รู้จะเริ่มยังไง เพราะผมกับฝนก็ไม่ได้นัดแนะกันไว้ก่อน จะลากกันไปนัวที่เตียงเลยก็ดูจะไม่สนุก (เหมือนดูหนังโป๊ที่มีแต่ฉากเอากัน ไม่มีเรื่อง)  ผมนึกขึ้นได้เลยทำทีชิ่งจะไปอาบน้ำ ให้ทั้งคู่ตามสบาย แต่เปิดฝักบัวเอาไว้แล้วแอบๆ ดูจากห้องน้ำ (ประตูห้องน้ำด้านล่างมันผุ มีช่องอยู่เกือบสิบเซ็นต์) ทั้งคู่นั่งที่ปลายเตียงดูเขินๆ ทั้งคู่ คุยไรกันไม่รู้ เสียงฝักบัวมันกลบ จนนัดเริ่มโอบไหล่เข้าไปแล้วพยายามจะหอมแก้ม ฝนเบี่ยงหลบแต่นัดก็ตามไปจนได้ ปากนัดแช่อยู่ที่แก้มฝนซักพักนึง เห็นว่าฝนไม่ได้ปัดป้องก็คงคิดว่าคงจะได้เอาฝนจริงๆ  มือที่โอบไล้ก็ค่อยเลื้อยไปที่เอวจนมาหยุดที่ฐานนม ปากก็ไซร้ลงต่ำไปที่คอ ฝนเริ่มซู้ดปาก  มือนัดก็ขึ้นมาบีบที่นมผ่านชุดนักศึกษา  มืออีกข้างก็เริ่มปลดกระดุม บดปากและลิ้นไปที่คอฝนหนักขึ้น จนฝนต้องครางออกมาและกดหัวนัดไว้ที่ซอกคอตัวเอง มืออีกข้างก็กุมมือนัดที่กำลังบีบนวดนมตัวเองอยู่    นัดปลดกระดุมเม็ดสุดท้ายของฝนออกหมดแล้ว เห็นหัวนมแข็งปั๋งของฝนดันชั้นในลูกไม้ออกมาชัดเจน นัดดึงขอบยกทรงลง หัวนมของฝนเด้งออกมาให้นัดบีบเล่น  ฝนกระตุกตามจังหวะ หันหน้ากลับไปหานัด ตอนที่นัดเลื่อนปากเข้าประกบพอดี ตอนนี้ไม่มีอะไรหยุดแล้ว ผมนอนกับพื่นห้องน้ำสาวหนอนดูแฟนตัวเองเริงรักกับชายแปลกหน้าเป็นรอบที่สอง ทั้งคู่นั่งดูดปากกัน มือของนัดเลื่อนลงจากลงไปที่ขาอ่อนใต้กระโปรงยาวผ่าข้าง จนล้วงเข้าไปจนได้ ฝนไม่ยอมแพ้ บดมือลงไปที่เป้าของนัด ตัวก็กระตุกตามจังหวะนิ้วของนัดใต้กระโปรง นัดดันฝนลงบนเตียง หัวนมสองข้างหลุดจากชั้นในรอให้นัดดูดเลีย ฝนครางลั่นสลับซี้ดปากที่โดนทั้งนมทั้งหอย กดหัวนัดเข้าที่นม กดมือนัดเข้าที่หอย  นัดเลื่อนจากนมขึ้นไปดูดปากฝนโดยที่มือยังอยู่ใต้กระโปรง มือฝนสะเปะสะปะควานหาเป้าของนัด พยายามจะล้วงเข้าไปในกางเกง แม่งโคตรบาดใจเลยฉากนี้ ผมทนไม่ได้ละ เลยเปิดห้องน้ำออกมา นัดสะดุ้ง แต่ผมไม่สนใจ ตรงเข้าไปดูดปากฝนแทน นัดได้โอกาสปลดเข็มขัดเลื่อนกางเกงออก เคยาวๆ ของนัดสมราคาที่คุยเอาไว้กับผม  ระหว่างที่ผมดูดปากเค้นนม นัดก็เลื่อนลงไปเล่นข้างล่างแทน ฝนยกสะโพกขึ้นเปิดทางให้นัดดึงกางเกงในฝนออก ฝนชันขาให้นัดฉกลิ้น ฝนร้องออกมาทั้งๆ ที่แลกลิ้นกับผมอยู่ ฝนกดหัวนัดไว้แน่นและยกสะโพวกสวนตามจังหวะลิ้น  ผมลุกออกมานั่งคร่อมหน้าฝนแล้วกระเด้าใส่ปาก ทีนี้ก็เข้าที่ท่าเดิม นัดเงยหน้ามาทำหน้าขอสัญญาญอนุญาตจากผม ผมก็ให้ไป นัดใส่ถุงที่เตรียมมาแล้วแทงเข้าไปโดยที่ฝนไม่รู้ตัว  ฝนอยู่ในท่านอนหงายที่ผมกระเด้าปาก ผมเหลียวไปดูฝนโดนนัดจับขาถ่างออกแล้วซอยไม่ยั้ง เสียงตั้บๆ  ปนกับเสียงครางในคอทำให้ผมเสร็จคาปาก  แล้วผมก็หลบออกมา นัดจึงโน้มเข้าทับตัวฝนกระแทกหนักขึ้น ทั้งแขนทั้งขาฝนรัดตัวนัดเอาไว้แล้วเด้งสวนทุกครั้ง จนทั้งคู่เสร็จกันไปในท่านั้น

วันนั้นนัดมันขอบคุณผมไม่หยุด มันบอกผมว่าถ้าผมกับฝนมีปัญหาอะไร เดือดร้อนเรื่องไหน มันจะช่วยเต็มที่ เกิดมาไม่เคยเอาใครน่ารักเท่ากับฝนมาก่อน กะหรี่แพงๆ ที่เคยขึ้นก็สู้ไม่ได้ (กูจะดีใจดีมั้ย) แต่ก็เหมือนเดิม หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้เจอนัดอีก ไม่ต้องห่วงว่าคนที่เคยนัดไว้ จะแอบกลับมาที่หอตอนผมไม่อยู่ เพราะจริงๆ หอนี้ผมก็เช่าเก็บของเฉยๆ ปกติผมก็ไปนอนที่หอฝนที่อยู่คนละฝากมหาลัยทุกคืนอยู่แล้ว  หลังจากวันนั้น หอผมก็กลายเป็นรังกามของผมกะฝนไปโดยปริยาย ไม่บ่อยที่เราจะได้ไปนอกสถานที่
ไว้วันหลังจะมาเล่าอีกครับ
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2016, 09:33:29 PM »

ยาวๆเลยครับ  Grin
A2Z456
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 07:37:40 PM »

ต่อๆ ^^
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2016, 10:23:51 PM »

ตื่นเต้นแทนเลยคับ อยากลองสวิงกิ้งซักครั้งคงโคตรๆ ตื่นเต้นเลย
ชอบดูเอวี
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2016, 10:30:19 AM »

ตื่นเต้นแทนเลยคับ อยากลองสวิงกิ้งซักครั้งคงโคตรๆ ตื่นเต้นเลย

https://xn--42cn1aug7dc0hrhc1gd.com/forum.php?mod=viewthread&tid=580768 -- น้องไซด์ไลน์คนนี้รับสวิงหิ้งลองติดต่อดูครับ ความฝันเป็ยจริงแล้ว 555 
Strongmanz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2017, 04:58:34 AM »

สุดยอด
nonmaskable
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2017, 05:59:43 PM »

Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 02:45:38 PM »

แบบนี้ป่ะคับ 555 ขอเล่าด้วยรูปแทนเรื่อง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2017, 02:51:05 PM โดย _BIG_boy » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์