เมษายน 20, 2024, 03:33:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอนการใช้ท่า Doggy Style หน่อยครับ  (อ่าน 5677 ครั้ง)
akkradet
เหลือบไร
*

« เมื่อ: เมษายน 14, 2016, 12:46:23 PM »

ก่อนอื่นผมยืมไอดีเพื่อนมาครับ
แฟนของผมมีรูปร่างที่ท้วมออกไปทางอ้วน
เวลามีSexกัน ผมอยากเล่นท่านี้ แต่มีปัญหามากเลยครับ
ก้นเธอใหญ่สอดใส่ได้ยากมาครับ บางทีหารูไม่เจอ และบางทีอวัยวะเพศผมอาจจะเล็กด้วยทำให้ทำลำบากมาก
การวางขาก็ยากครับ ทำให้กะเด้าไม่ถนัดเท่าไหร่
จนบางครั้งต้องกลับมาทำท่าปกติ ผมอยากขอคำแนะนำด้วยครับ
anoid
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2016, 11:50:18 AM »

ลองให้ผู้หญิงหุบขาครับ ขาเราอยู่นอกขาหญิงอยู่ใน แล้วให้เค้าแอ่นก้น
49mm
เล็กสั้นขยันซอย
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2016, 03:00:39 PM »

ผมก็ทำท่านี้ไม่ค่อยคล่องนะเพราะของผมเล็กด้วยมั้ง 4 นิ้วอะ
จากที่ลองเวลาซอยให้เน้นไม่ต้องเอาออกสุดครับเน้นซอยเร็วๆ เข้าลึกดีนะแต่ทำนานแล้วเมื่อยอะไม่รู้ทำไม
จะไปดึงออกสุดแล้วกระแทกๆแบบนิโกรในหนังมันก็ไม่ได้ครับ หลุดหมดเสียรม เขาบอกท่านี้ทำให้เข้าได้ลึกสุดด้วยนะ
แต่ถ้ามันใจว่ายาวก็เข้าสุดออกสุดซอยแบบพี่มืดนี่เลย รับรองลึกสุดๆ

akkradet
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2016, 01:01:22 AM »

ขอบคุณครับ ใครมีเทคนิคไหนอีกมั้ยครับ
ex
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 04:14:30 PM »

นอนตะแคงแบบช้อนคู่ครับลักษณะใกล้เคียงกัน
nonmaskable
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2017, 06:02:12 PM »

ทำตาใสๆ เก็บข้อมูล
หน้า: [1] พิมพ์