พฤษภาคม 03, 2024, 12:45:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว จิ๋มกระป๋อง ยี่ห้อ MizzZee จากจีน  (อ่าน 8450 ครั้ง)
Enderman
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 03:12:29 PM »

เป็นครั้งแรกที่สั่งของจาก Aliexpress หลังจากอ่านรีวิวจากหลายๆเว็บก็เลยลองสั่งดู ปรากฎว่าได้ของจริงๆ ระยะเวลาการจัดส่งประมาณ 14 วัน ส่งจากจีนผ่านมาทางเครื่องบินหรือท่าเรืออันนี้ไม่รู้ มาส่งต่อให้ไปรษณี ราคาที่สั่งตอนนั้น 27.99$ ตัวนี้สามารถสั่นได้ด้วยคือมีตัวสั่นติดอยู่ข้างหลังซิลิโคลน สามารถถอดได้ ตอนจะเอาไปล้างอะไรประมานนี้ และตัวนี้แถม Heat Rod มาด้วย ทำให้จิ้มอุ่นๆได้อารมณ์ดี แต่อย่าเสียบไว้นานนะ ซิลิโคลนมันจะละลาย แถมร้อนมากไปจู๋พังอีก

ความรู้สึกตอนใช้ รู้สึกแน่นมาก ขนาดใส่เจลหล่อลื่นไปแล้ว มีตัวสั่นอยู่ตรงข้างหลังอันนี้เสียวดีปรับระดับหรือจังหว่ะการสั่นได้ เสียงตัวสั่นก็ไม่ค่อยดังมาก ถ้าเปรียบเทียบกับ Tenga Flip Hole สีดำที่ผมเคยใช้ คิดว่า Tenga รู้สึกดีกว่าแต่ อันนี้ยังดีที่มีตัวสั่นมาด้วย มันก็ได้อรรถรสไปอีกแบบ สภาพตอนนี้ก็เริ่มเยินไปบ้างละ เริ่มมีฉีกบ้าง เร็วๆนี้ก็กะจะหาซื้ออันใหม่อยู่ ไว้จะมารีวิวให้ดูอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2016, 03:21:46 PM โดย Enderman » บันทึกการเข้า
ชอบดูเอวี
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 04:11:52 PM »

จากจีนระวังเจอจิ๋มเทียมนะครับ อ้าวไม่ใช่ละ 555
Enderman
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 05:07:32 PM »

อยากเจอของจริงแล้วครับ
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2016, 01:09:23 AM »

สุดยอดเลยครับ  ผมเคยสั่งของจาก Aliexpress หลายครั้งแล้ว แต่เป็นพวกของจุกจิกชิ้นเล็กน้อยมากกว่า
สงสัยต้องลองสั่งพวกนี้บ้างแล้ว

Grin Grin
Enderman
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2016, 01:58:58 AM »

ผมนี่กะเล่นของชิ้นใหญ่ละ ราคาอยู่ประมาณ 70-80$ กำลังเก็บตังค์อยู่ถ้าได้มา เดี๋ยวจะมาเขียนรีวิวให้ดู
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 01:31:27 AM »

ขิ้นนี้นี่ไม่โดนค่าภาษี ค่าอะไรเพิ่มใช่ไหมครับ ส่งถึงหน้าบ้านเลยไหมครับ
Tomoyo16
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 03:12:48 PM »

ผมเคยสั่ง tenga filp lite ก็ได้ของตามปกตินะครับ
Rusties
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 03:17:53 PM »

ไม่ทราบว่าไม่โดนศุลกากรตรวจหรอครับ ผมก็อยากทั่งเหมือนกันแต่กลัวอยู่ เห็นหลายๆท่านบอกว่าจะโดนยึดของ
Enderman
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 06:17:59 PM »

Q : ขิ้นนี้นี่ไม่โดนค่าภาษี ค่าอะไรเพิ่มใช่ไหมครับ ส่งถึงหน้าบ้านเลยไหมครับ
A : ไม่โดนอะไรเลยครับ ส่งมาผ่านไปรษณีครับ มาส่งถึงบ้านเลย

Q : ไม่ทราบว่าไม่โดนศุลกากรตรวจหรอครับ ผมก็อยากทั่งเหมือนกันแต่กลัวอยู่ เห็นหลายๆท่านบอกว่าจะโดนยึดของ
A : น่าจะผ่านศุลกากรอยู่นะครับ แต่คงเป็นเพราะบรรจุภัณฑ์มันดูไม่เหมือน Sex Toy  เขาเลยให้ผ่าน
bunchie
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2016, 03:03:18 AM »

พูดถึงเรื่องความร้อน พวกเจลนี่มีอันไหนที่อุ่นๆไหมครับ ลองเจลของดูเร็กก็ไม่ได้อุ่นอะไร
หน้า: [1] 2 พิมพ์