มีนาคม 29, 2024, 01:25:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว amami tsubasa : IPZ563 เมื่อดาราเอวี โดนฉุดไปรุมข่มขืน  (อ่าน 37177 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2016, 11:31:27 PM »

รีวิว amami tsubasa : IPZ563 เมื่อดาราเอวี โดนฉุดไปรุมข่มขืน

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกครั้ง หลังจาก หายหน้าหายตาไปนาน จาก บอร์ด movie review คราวนี้ กลับมากับ หนังเก่า ที่เคยเป็นหัวข้อสนทนา อยู่พักนึง
กับ IPZ563 ที่เคยเป็นหัวข้อ ในประเด็นที่ว่า ทำไมถึงโหดร้ายกับ กัปตัน นัก คือ เรื่องแนวๆ นี้ คนชอบก็จะชอบ คนที่ไม่ชอบ ก็อาจรับไม่ได้เลย
ที่เห็นดาราเอวี ในดวงใจ โดนทารุณ แต่ก็นะ อยากให้คิด ว่า ที่เราเห็นๆ นี่ มันก็แค่การแสดง เท่านั้น ถูกใจก็เก็บไว้ ไม่ชอบ ดูแล้วก็ลบทิ้งไป แค่นั้น
ไม่ต้องไปคิดอะไรมากอ่ะนะครับ ที่เอามา รีวิวในวันนี้ เพราะ เนื้อเรื่องมันไม่ได้มีอะไรมาก แค่ ถูกฉุดไปแค่นั้น หลังจากนั้น ก็โดนปู้ยี่ปู้ยำ สารพัด จนจบ ไป
เรียกได้ ว่า เนื้อเรื่อง มันเดินเป็นเส้นตรงตลอด ไม่มีแวะ นอกเส้นทาง ตรงดิ่ง รวดเดียวจนจบ ไม่มีหนี ไม่มีสู้ อารมณ์ แบบ เค้าคง อยากให้ ดูว่า
ถ้า ดาราเอวี โดนข่มขืน จริงๆ จะเป็นไง แค่นั้น ซึ่งก็คงมี อ่ะนะครับ บางคนคงอยากดูแบบนี้ แบบเล่นเป็นตัวเอง แต่เหตุการณ์ สมมุติ
ขณะที่ เนื้อหา ในตอนโดนเอานั้น เรียกว่า ยาวตลอด ต่อเนื่องจนจบ ไม่มี คัท หยุดพัก หรือเปลี่ยนสถานที่เลย ซึ่ง จริงๆ ผมก็ไม่รู้นะว่า ตอนถ่าย
เค้าถ่ายยาวตลอดเลย อย่างที่เราเห็นในหนังรึเปล่า เพราะเป็นงั้น แสดงว่า นางเอกเรา อึดมากกกก คือ ไอ้นี่ เยส เสร็จ ไอ้นั่นเข้ามาเยส ต่อ
เป็นอย่างนี้ จนจบ เลยที่เดียว ก็ ขอแสดงความนับถือ ไว้ ณ ที่นี้ คือ เล่นได้ดีจริง อึดมาก
อีกเรื่องคือ รู้สึกว่า ทุ่มเทให้กับบทใหม่ๆ ด้วย
ปกติ จะไม่ค่อยเห็น กัปตัน เล่นแนว โหด ดิบ เท่าไหร่
ใครยังไม่เคยดู ลองดูก็ได้ครับ

ปกครับ

เรื่องก็มีอยู่ว่า นู๋สึบาสะ เล่น เป็นตัวเอง
และวันนี้ กำลัง กลับบ้าน

จู่ๆ ก็โดน ฉุดขึ้นรถตู้ โดย ทรชน 2 คน

มาถึง ก็ไม่ต้องพล่ามอะไรให้มากความ ครับ จับถอด ทันที
อันนี้ นี่ ไม่รู้ว่า เงี่ยนอยู่ก่อน รึเปล่า ยังไม่ทันไร กุงเกงลิง แฉะ ไปหน่อยแล้ว

ถอดหมด มันไม่เร้าใจ เหลือ ไว้หน่อย

เสร็จแล้ว เอา กล้วย ยัดปากครับ ยัดเข้าไปแรงๆ กัปตันก็ต้องโม้คเข้าไป แบบ ช่วยไม่ได้

เสร็จแล้วก็ จับ yet ครับ มีกันสองคน ผลัดกันรุม เถื่อนมาก

ก่อนจะแตกใส่หน้าไป

แล้วไงต่อ
แม่ง จับยัด ลงกระเป๋าครับ

ขนกลับมาที่ รัง
สภาพ น่าสงสารมาก

โดน yet ต่อ ทั้งๆ ที่อยู่ใน กระเป๋า

ฉากทรมานใจ ใครต่อใคร หลายคน

ฉากนี้ก็โหดครับ เอา กระเป๋าคลุมหน้าแล้ว yes

ยังไม่พอครับ ลากไปรุมต่อในห้องน้ำ

โดนจน โทรมไปเลยทีเดียว
ไม่รู้เธอจะ คิดงี้ป่าว ว่าไม่น่ารับเล่น เรื่องนี้เล้ย

ที่นี้ครับ มาถึงจุดไคลแม็กซ์ ของเรื่อง
เมื่อมีไอ้ตัวนึง ไปค้นข้าวของในกระเป๋าเธอเข้าครับ และมันได้เจอ dvd หนึ่งแผ่น
เป็น ผลงาน เอวี ของเธอนั่นเอง

มันกลัวเราไม่รู้ครับ เลยเอามาเทียบให้ดูกันจะๆ
ประมาณ ว่า เฮ้ย อีนี่ แม่ง เป็น ดาราเอวีนี่หว่า
แม่ง วันนี้ ได้ ล่อ ดาราเอวี เว้ย
เป็นที่ คลื้นเครง กันไป กัปตัน ก็ซวยไป ต้องโดน yes หนักกว่าเดิม
ผมว่า มันเป็น ฟิล ของหนังอ่ะนะ แบบ อยากให้ ดู แล้วรู้สึกว่า เป็น เธอจริงๆ
เป็นดาราเอวี ที่กำลังโดนข่มขืน อยู่จริงๆ

ว่าแล้วก็ เหมือนจะ ซวยหนักกว่า เดิมครับ พอรู้ว่าเป็นดาราเอวี
เหมือนจะโดนหนักกว่าเดิม

แก้ผ้า เอาไปตลอดมันน่าเบื่อ เลยมีเปลี่ยนชุดให้ครับ
แหม...ยังมี กะใจ

ติดรูปหัวใจ ไว้ที่ นม สองดวง เป็นอันเสร็จ

เหมือนจะ หลุดขำ ( รึเปล่า )

เรียบร้อย แต่นแต๊น
ดาราชาย จะถูกเซ็นเซอร์หน้าเอาไว้ เหมือนต้องการให้ดูว่า เป็น การถูกข่มขืน แล้วถ่าย
วีดิโอเก็บไว้จริงๆ แต่ถึงอย่างนั้น เราก็ดูรู้ครับ ว่าใคร เป็น ใคร
ก็ แหม  คุ้นเคยกันขนาดนั้น

เปลี่ยนชุดเสร็จ เจอ เครื่องสั่น เข้าไปก่อน

ตามด้วยดุ้นจริง หลากหลายแท่ง

คนนี้ ก็ดูรู้

นี่ก็ ด้วย

เจอ สามดุ้น พร้อมกัน เรื่องนี้ รับบทหนักน่าดู

จนเสร็จกันไปครับ แตกใส่หน้า ไปมากมาย

แต่ไม่มีแตกใน นะ

ก่อนจะทิ้งเธอไป ประมาณว่า กระหน่ำ yet ซะ จนหมดประโยชน์
จบครับ

ใครดูแล้วยังไง มา แสดงความเห็นให้รู้กันหน่อยนะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 12:09:04 AM »

น่าดูมาก เนื้อเรื่องดูน่าสนใจดี ไปหาดูมั่งดีกว่า

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

TERU
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 11:57:32 AM »

ผมเปนแฟนกัปตัน เรื่องนี้ต้องบอกว่าเละครับ
โดนยาวรวดเดียว แถมหนักๆโหดๆจนร้องไห้
มุมนึงสงสาร มุมนึงสะใจดี
ลองดูครับ ไม่ชอบก็ดูผ่านๆไป อย่าซีเรียส มันแค่หนัง
sito

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 12:57:40 PM »

ดูแล้วสงสารอ่ะครับ Embarrassed
arisa666
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 11:35:14 PM »

ดูแล้วครับ น่าสงสารอยู่ แต่ดูไปก็ ขยับตามด้วย 55555
fb welovejapangrils มีรูปสาวสวยมากมายที่นี้

++ แจก หนังโป๊ อัพทุกวัน 24 ชั่วโมง ++
http://av24hrs.com/
turphun
AV Devotor (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 09:15:18 AM »

ขอบใจนะ
kickboxer
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2016, 11:50:29 PM »

รีวิวสนุก ขอบคุณครับ
redgluster

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 04:32:24 AM »

พอมีเรื่องสไตลแบบนี้อีกไหมครับ ช่วยชีเป้าให้หน่อยนะครับ
รู้สึกถูกชะตา 555
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2016, 08:57:00 PM »

พอมีเรื่องสไตลแบบนี้อีกไหมครับ ช่วยชีเป้าให้หน่อยนะครับ
รู้สึกถูกชะตา 555

ถ้าเป็น ซีรี่ย์เดียวกันนี้ ของค่าย ideapocket ยังมี อีกครับ

เป็นของ น้อง mayu nozomi

IPZ734

ส่วนที่มีเนื้อหาคล้ายๆ กัน ของค่าย ideapocket ก็มีเรื่องนี้อีก ของ Aino kishi
ซึ่งเรื่องนี้ ผมไม่แน่ใจว่า น้องไอโนะ เล่นเป็นตัวเอง รึเปล่า แต่ที่คิดว่าชัวร์ คือ เป็นดารา แหละ
และไอ้ตัวคนที่มันลักพาตัวน้องเค้าไป ก็น่าจะรู้ว่าเป็นดาราด้วยนะ แต่เรื่องนี้ ไม่มีโดนลงแขก
โดนแค่คนเดียว
IPZ433

อีกเรื่องของน้อง kanae ruka นี่ก็น่าจะเล่นเป็นดารา เอวีเหมือนกัน
GKI010

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
redgluster

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 06:36:08 PM »

ขอบคุณมากครับผม ของมายุนี่ สุดยอดมาก
หน้า: [1] พิมพ์