เมษายน 29, 2024, 05:52:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Tenga Flip Hole Black สีดำน้ำแตก (ไม่มีภาพโหด)  (อ่าน 9872 ครั้ง)
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 02:45:28 PM »

สวัสดีครับเพื่อนๆชาว AV collectors
ก่อนหน้านี้ผมเคยรีวิว Pocket Tenga Wave Line ตามไปได้เลยกระทู้นี้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=198221.0

ก่อนหน้านี้ผมเคยลองใช้ Tenga Flip Hole White เมื่อนานมาแล้ว นุ่มสบายชอบมาก
ใช้มาปีกว่าก็เลยเปลี่ยนเป็น Black ดูบ้าง ผลจะออกมาเป็นอย่างไรไปชมกันครับ

เกริ่นก่อนว่า Tenga Flip Hole คืออะไร?
Tenga Flip Hole คือจิ๋มเทียมแบบล้างแล้วใช้ใหม่ได้เรื่อยๆจนกว่าเนื้อซิลิโคนจะเสื่อม
โดยมีสารหล่อลื่นมาให้เติมเรื่อยๆ มีทั้งหมด 3 แบบคือ...

- สีขาว Mild นุ่มนวลชวนฝัน
- สีแดง Real เหมือนจริงยิ่งกว่าจริง
- สีดำ Wild โหดสัสรัดหำ

ซึ่งอย่างที่บอกไปว่าวันนี้เราจะมารีวิว Tenga Flip Hole Black (Wild)

ในกล่องจะมีน้ำหล่อลื่นมาให้สามแบบ เป็น Mild Real Wild ตามสีเช่นกัน
จะเป็นเรื่องความหนืดและความเย็นของน้ำ

ซูมใกล้ๆภาพข้างใน จะมีความแน่น หยัก ปุ่มอยู่เยอะมาก เทียบกับ Mild ที่เคยใช้

รูที่เราจะเสียบ

ภาพสะเทือนใจก่อนใช้ 18+ คลิ๊กดูกันเอาเอง
จากภาพบอกได้ว่าพื้นที่ผิวสัมผัสมันแน่นมากจนเกินไป ทำให้ผมน่าจะถูกจริตกับ Mild กว่ามาก

ความรู้สึกตอนใช้...
ตอนใส่เข้าไปตอนแรกมันจะแน่นมากๆ คือมากจนรู้สึกอึดอัด
พอขยับไปก็เออเสียวแหะ แต่มันก็ยังอึดอัดอยู่ดีเหมือนโดดดูดบีบรัดตลอดไม่มีช่วงคลาย
จนไม่นานน้ำแตกก็อึดอัดเหมือนน้ำแตกแล้วมันยังบีบ ความรู้สึกเหมือนโดนใหญ่ใช้ปากเสร็จแล้วก็ดูดน้ำเราแตกแล้วก็ดูดต่อเรื่อยๆทำให้มันไม่มีจังหวะคลาย เลยเสร็จแบบไม่สุด ซึ่งผมชอบ Mild มากกว่าเพราะนุ่มๆและมีจุดคลายมาก ส่วน Real ยังไม่เคยลอง

สรุป
ถ้าชอบแบบรัดๆแน่นๆน่าจะชอบ Wild สมชื่อจริงๆ แต่สำหรับผมคงนานๆใช้ที ซื้อมาไม่คุ้มเลย
ใครเล็งตัวนี้ไว้แนะนำไปใช้ Mild หรือ Real ดีกว่า

สุดท้ายนี้รีวิวนี้เป็นเพียงความเห็นส่วนตัวผม อาจด้วยความชอบและขนาดไซส์รึเปล่าทำให้ไม่ถูกจริตกับตัวนี้
แต่มารีวิวก็ต้องพูดความจริงว่าอันไหนดีไม่ดี
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 03:19:04 PM »

จะระบมมั๊ยคับ คงรัดแน่น สมชื่อ โหดสัสรัดหำ จริงๆ คับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2016, 09:02:35 PM »

เคยใช้ flip hole สีดำ รู้สึกเหมือนกันครับเหมือน tenga มันจะมีระบบตัวล็อกล็อกแน่นอยู่ทำให้คับๆเหมือนโดนบีบ ยิ่งพื้นผิวของสีดำนี่ทำมาแบบแข็งๆ เน้นรุนแรงเต็มที่เลย พอรวมกันกลายเป็นใช้่ละเจ็บๆไงไม่รู้สุดท้ายถูกจริตกับ meiki ZXY มากกว่า ใช้ไปๆมันจะหลวมสบายขึ้นเรื่อยๆ แต่ถ้าอยากได้คับก็เอามือบีบได้
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 06:29:24 PM »

อ่านกันเยอะแต่ไม่ค่อยคอมเมนท์กันเลย ไม่รู้ว่าชอบให้รีวิวกันไหม

มีร้านเซ็กส์ทอยร้านไหนสนใจให้ผมรีวิวก็บอกได้นะครับ รับเป็นพรีเซนเตอร์ 5555
onlyonexxx
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 08:21:17 PM »

อ่านกันเยอะแต่ไม่ค่อยคอมเมนท์กันเลย ไม่รู้ว่าชอบให้รีวิวกันไหม

มีร้านเซ็กส์ทอยร้านไหนสนใจให้ผมรีวิวก็บอกได้นะครับ รับเป็นพรีเซนเตอร์ 5555
ต้องรีวิวโหดๆครับ เห็นภาพ ชัดเจน
Tomoyo16
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2016, 04:51:53 PM »

ตอนใช้เสียงดังไหมครับ ผมใช้ flip lite เสียงดังมาก :v
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 05:57:31 PM »

เรื่องดังผมว่าปกติ เสียงฟึบๆๆๆ บ๊วบบบบบ นี้ปกติเลย
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 07:19:09 PM »

มีเสียงลมนิดหน่อยครับ แต่ผมว่าไม่ดังมากนะ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2016, 03:28:41 PM »

เสียงไม่ดังครับ  Grin ตามที่ท่านอื่นกล่าว
invisible_man
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2016, 03:46:35 PM »

ต้องรีวิวโหดๆครับ เห็นภาพ ชัดเจน

มันต้องมีรูปเรียกแขก
หน้า: [1] พิมพ์