เมษายน 20, 2024, 12:12:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : Kamihata Ichika ; WANZ211 ; Beautiful Undercover ( ต่อจนจบแล้วนะครับ )  (อ่าน 30906 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 10:31:36 AM »

รีวิว : Kamihata Ichika ; WANZ211 ; Beautiful Undercover

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกแล้ว ใน ซีรี่ย์ สายลับสาว ของดี ของค่าย wanz เค้าล่ะ ซีรี่ย์นี้ เป็น ซี่รี่ย์ขาประจำของผมเลยทีเดียว เพราะ ค่ายนี้ เค้าทำดีครับ
มีการชิงไหวชิงพริบกันตลอด นางเอกแม้จะโดน จับล่อ ไปก่อนในตอนแรก แต่มัก หาทางหนีออกมาได้ เพื่อส่งต่อเรื่องราว ให้ ดำเนินต่อไปได้ แบบไม่มีเบื่อ
ไม่เหมือนบางค่าย ที่ชอบทำสายลับ ออกมาเสียของ โดนจับทีเดียว จบกันไปเลย ไม่มีอะไรให้ลุ้นต่อ ช่างน่าเศร้ายิ่งนัก
แต่ถ้ามาดูของค่ายนี้ล่ะก็ รับรองจะไม่ผิดหวังครับ โดยเฉพาะ ใครที่ชอบดู แนวมีเนื้อเรื่องนี่ เรียกว่า พลาดไม่ได้เลยทีเดียว ใครไม่เคย ลองซักครั้ง จะติดใจครับ
สำหรับซีรี่ย์นี้ มีนางเอก ระดับ ตัวท็อปของวงการ มา รับบทนำไปหลายคนแล้ว ไม่ว่าจะเป็น น้องยุ้ย , เจ๊ yuna shiina ( คนนี้ ปะเดิม เรื่องแรก ของซีรี่ย์ )  , ryu enami , tsubomi (รายนี้มาในมาดไม่เหมือนใคร เป็น สายลับชุดขาว ดูไฮโซ )
Ayu sakurai , you asakura, ruri saijo, kurea hasumi และอีกมากมาย เรียกว่า แค่ นางเอกนี่ ก็น่าจะรับประกันความสนุกได้ในระดับนึงแล้ว
จะโหลดมาดู หรือซื้อแผ่นแท้มาเก็บ ก็คุ้มค่าทั้งนั้น
แต่เรื่องนี้ เราจะได้ kamihata ichika มารับบทนำ จริงๆ ผมแทบไม่เคยดูหนังของเธอมาก่อน แต่มาดูเรื่องนี้ ก็ถือว่าเยี่ยมไปเลย ติดตรงเสียงร้อง
เหมือนจะออก ห้าวๆ นิดนึง แต่ถือว่า เปิดรับอะไรใหม่ๆ แล้วกัน รูปร่างหน้าตา ดี สมส่วนบางท่าน บอก ออกลุค คุณหนู นิดหน่อย ชอบไม่ชอบ ไปดูกันครับ

ปกครับ

ณ ห้องทดลอง แห่งหนึ่ง

มีผู้บุกรุก บุกเข้ามาครับ
พวกนักวิจัย ก็หนีกัน จ้าระหวั่น

และนี่ ผู้บุกรุกครับ นางเอกของเรา
นู๋อิจิกะ

เธอมา เพื่อจัดการกับเหล่าร้ายให้สิ้นซาก

ดูมาดนิ่งๆ ของเธอครับ
จริงๆ ผมไม่ค่อยชอบ ชุดที่ใส่เท่าไหร่ คือ มันไม่ตึงๆ ฟิตๆ น่ะครับ
ออกจะ ยับๆ ย่นๆ

ทางด้าน ห้องทดลองครับ
ตัวการใหญ่ กำลังหอบเงิน เตรียมตัวหนี

แต่ก็ไม่ทัน นางเอกเราครับ

ทว่า มันไม่ยอมง่ายๆ ครับ

!!!!

แต่ นางเอกเราเก่งครับ
พลิก สถานการณ์ได้

เมื่อได้ของที่ต้องการแล้ว
ก็ถึงเวลา เอาคืน ครับ

เรียบร้อยครับ ปิดจ็อบไปหนึ่งงาน นี่คือ ฉากเปิดตัว นางเอกของเรา

ต่อมาครับ
ณ งาน มีต แอนด์ กรี๊ด น้องเหยิน เน็ตไอดอล สุดชิค
คือ ผมอ่าน คันจิไม่ออก ประกอบกับ น้องเค้า ฟันเหยินๆ
เลย ขอเรียกว่า น้องเหยินละกัน

น้องเหยิน เป็นเน็ตไอดอล สุดชิค มีติ่งแฟนคลับ คอยติดตามมากมาย
แถม แฟนคลับแต่ละคนนี่ อย่างกะพวก โอตาคุ

มี อีเว้นท์ ขายแผ่น ( ไม่รู้แผ่นอะไร แต่ คาดว่า คงไม่ใช่ หนังโป๊ )
ซื้อแผ่น แล้ว จะได้ ถ่ายรูป ได้จับมือครับ แต่ไอ้ผู้จัดการแม่งเขี้ยว

และแล้ว นางเอกเราก็ปลอมตัวเข้ามาครับ

อิจิกะ มาถึง ก็ไม่เข้าใจ ถึงความโด่งดัง ของน้องเหยินครับ
ว่าขายได้ไง

จนผู้จัดการเห็นครับ
เธอก็ อ้างข้างๆ คูๆ ไปครับ ว่ามาสมัครงาน

ไอ้นี่ มันเห็นสาวสวยไม่ได้ครับ

ต้อง ลวนลาม

ว่าแล้ว ก็ เจอดีเข้าให้ โดนจับทุ่มไปทีนึง

ใครๆ เลยพากันไป รุมล้อม อิจิกะ
ทำเอา งาน อีเว้นท์ กร่อย ไม่เป็นท่า

สร้างความหงุดหงิด ให้น้องเหยิน ครับ ว่าจะสูบบุหรี่

แต่โดนห้ามไว้
[

ยิ่งทำให้ น้องเหยิน เหม็นหน้า นางเอกเรา เข้าไปอีก

และแล้ว Producer ก็โผล่มาครับ

หน้าตาเฮียแกนี่.....
มีเรื่องนึง เล่น กับ shiori kamisaki แกทำเป็น เก๊กมาดขรึม
ผมนี่ อยากจะขำ

เฮีย producer เห็นแวว ความเป็น star ในตัวอิจิกะครับ
เลยชวนเข้าวงการ

สร้างความ ไม่พอใจ ให้กับ น้องเหยินยิ่งนัก

ว่าแล้วเฮีย producer พา อิจิกะ ไปแนะนำ กับ ช่างภาพ

แต่น้องเหยิน  ชอบแย่งซีนตลอด

จนช่างภาพต้องเตือน

โบราณว่า อย่าทำตัวเด่นจะเป็นภัย ครับ
ความเด่น ของ อิจิกะ ทำน้องเหยิน อิจฉา ตาร้อน
แอบใส่ยา ผสมน้ำส้มให้กิน

มุมที่ดูดีที่สุดในเรื่อง ของน้องเหยิน

ว่าแล้ว เมื่ออยู่กันสองต่อสอง เฮีย producer เห็นว่า อิจิกะ ดูมึนๆ ก็คิดว่ายาคงจะออกฤทธิ์ เลยกะฉวยโอกาสซะ

ถอก จรวย ให้ดู หน้าตาเฉย

แถม ย่ามใจ ขนาด เอาขวดยา โชว์ดูครับ

แน่นอนว่า อิจิกะ ย่อมไม่เล่นด้วย แม้จะเจอฤทธิ์ยา เข้าไป แต่ยังคงแข็งแกร่ง
ทุ่ม เฮีย peoducer จนสลบไปครับ

ก่อนรายงาน ไปยังเบื้องบน
โดยมี น้องเหยิน รู้ตัวจริงของนางเอกเราเข้าให้

ต่อมาครับ อิจิกะ บุกเข้าไปค้นของในห้อง producer จนได้ ยาที่เหมือนกันมา

แต่พวกมันรู้ทันครับ
( ไอ้มือปืนสองคนนี่ ถ้าท่าน สังเกตุหน่อย จะพบว่า มันเล่นเป็น แฟนคลับด้วย )

ก็เกิดการดวลปืนกันขึ้นครับ

ฟู่......
ปืนพ่นไฟได้
( ล้อเล่นน่ะครับ )

แน่นอน ว่า มันย่อมไม่ใช่คู่มือ ของ อิจิกะ ครับ

แต่ นี่มันหนังเอวี ดังนั้น มันต้องมีการพลาดท่าเกิดขึ้นครับ
เมื่อนางเอกเรา ดันประมาท ไม่เล่นมันให้เด็ดขาด

แล้วเธอจะเป็นยังไงต่อ
ติดตาม ตอนต่อไป

ต่อตอนสองเหมือนเดิม เดี๋ยวมาต่อให้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2016, 07:19:19 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2016, 12:04:58 PM »

มาปูเสื่อรอคนแรก...เรยครับ
doondun
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 06:15:12 PM »

รอครับ สนุกมาก
arisa666
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 11:24:52 PM »

รออยู่ครับชอบ Kamihata Ichika มากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2016, 11:44:11 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

++ แจก หนังโป๊ อัพทุกวัน 24 ชั่วโมง ++
http://av24hrs.com/
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 07:17:35 AM »

ต่อ เด้อค่ะ เด้อ

เมื่อพลาดท่า เธอก็ต้องสังเวยร่างกายให้กับ ไอ้ผู้จัดการจอมหื่นครับ

สีหน้าที่ดูไม่เต็มใจให้ yet แต่ขัดขืนไม่ได้

โดนแตกใน ไปหนึ่งดอก

ยังไม่พอครับ เป็นนางเอก ต้องโดน yet หลายๆ ต่อ
เธอเลยถูกเอาตัวมาให้ producer สังเวยกามต่อ

แน่นอนว่า ไอ้เจ้า producer มันอยาก yet เธอมานานแล้ว
มาถึง ก็เอา kuay จ่อหน้าก่อนเลย

บังคับให้โม้คครับ แล้ว ถ่าย VDO เก็บไว้

แตกใน ไปอีกรอบ

ต่อมาครับ หลังโดน yet ไปจนยับเยิน อิจิกะ ก็ถูกเอาตัวไปขังไว้
ซึ่งก็ได้พบ กับน้องเหยิน ที่ ถูกขังไว้ด้วย เช่นกัน ประมาณว่า
หมดประโยชน์แล้ว

อิจิกะ ถูกบังคับให้ โม้ค kuay เพื่อแลกกับชีวิต ของน้องเหยิน
แน่นอนว่า นางเอกเรา ย่อมไม่นิ่งดูดาย ยอมเสียสละ เพื่อผู้อื่น

จนแตกคาปากไป
สีหน้าแบบนี้ผมชอบจริงๆ

แต่ไอ้มือปืน อีกคน มันเห็นแล้วเงี่ยนครับ เลยจะให้ น้องเหยิน โม้คมันบ้าง
ซึ่งผมไม่เข้าใจมันจริงๆ ทำไม มันไม่ให้นางเอกเรา โม้ค

ทำเอา อิจิกะ เลือดขึ้นหน้าครับ เพราะสัญญาไม่เป็นสัญญาครับ
เลยก้านคอพี่แกไปหนึ่งดอก

ก่อนจะพาน้องเหยิน หนีออกมาครับ
ระหว่างทางก็ปะทะกับพวกตัวร้ายไปหลายราย

ก่อนจะไป จนมุม ในห้องห้องหนึ่งครับ
แต่ อิจิกะ ยังสู้ไม่ถอย ขณะที่น้องเหยิน เอาแต่ครำ่ครวญ

เธอยอมเอาตัวเอง เป็นตัวถ่วงเวลา เพื่อให้น้องเหยิน หนีไปได้

ทว่า....
น้องเหยินกลับใช้โอกาสนี้ ในการสกัดดาวรุ่งครับ
คือ อันนี้ ผมเดาเอานะครับ ว่า จริงๆ น่ะ น้องเหยินน่าจะโดนเขี่ยทิ้งแล้ว
แต่ เห็นว่าหนีไปก็คงไม่รอด เลย กลับไปเข้าข้างพวกตัวร้าย ช่วยจับ อิจิกะซะเลย
เผื่อได้ความชอบ กลับไปเป็น ไอดอล ในสังกัด อีกครั้ง อะไรประมาณนั้น

ต่อมาครับ
น้องเหยิน จัด อีเว้นท์ ขายแผ่นขึ้นใหม่

โดยมี อิจิกะ เป็น โปรโมชั่น

เจออย่างนี้เข้าไป แน่นอนครับ ว่า พวกแฟนคลับก็แห่กันไปซื้อ
คนละแผ่น สองแผ่น เพื่อ จะได้มีสิทธิ์ เอา kuay กระทุ้ง อิจิกะ

ระหว่างโดน yes อิจิกะยังไม่ยอมแพ้ครับ
พยายามจะดึงสติ พวกแฟนคลับ หน้ามืดทั้งหลาย

แน่นอนครับ ว่า ย่อมไม่เป็นผล แต่ผมก็ไม่ว่าพวกแม่งหรอก
เป็นเรา เราจะฟังมะ

คนแล้วคนเล่า

โดนแตกในไป ถ้วนทั่วทุกตัวคน

จบงาน นางเอกเรา ก็ ยับเยินไปครับ
ส่วน น้องเหยิน ก็ นั่งนับเงิน สบายใจเฉิบ

ต่อมาครับ น้องเหยิน ยังจัด อีเว้นท์ ขายแผ่น อย่างต่อเนื่อง
ซึ่งคราวนี้ ก็ขายดี เป็นเทน้ำเทท่าอีก

เพราะ มี ของแถม เป็นการ โม้ค kuay โดย อิจิกะ

โม้คกันจนน้ำแตกคาปาก

แล้ว นางเอกของเรา ก็ต้องกลายเป็น โปรโมชั่นของแถม
กระตุ้นยอดขายแผ่น ของ อีน้องเหยิน ต่อไป
จบครับ

ครับ ก็ จบไปอีกเรื่องนะครับ สำหรับ ซีรี่ย์ อีสาวยอดนักสืบ ของทางค่าย แว๊น ( wanz ) จริงๆ น่าจะอ่าน ว๊อนซ แต่ผมชอบอ่าน  แว๊น มากกว่า
นี่ เป็น เรื่องที่ สาม แล้วมั้ง ของซีรี่ย์นี้ ที่ผมทำรีวิว เรื่องแรก ของ น้องยุ้ย เรื่องสอง ของน้อง ayu sakurai แต่รู้สึก ภาพจะหายไปแล้ว
ไว้ว่างๆ มีอารมณ์ อาจ อัพภาพให้ใหม่ นะครับ สำหรับ เรื่องนี้ ยังคงมาตรฐานความมันส์ ของซีรี่ย์ไว้เป็นอย่างดี คือ ดูสนุก ฮาหน่อยๆ แถม yet มันส์
เรียกว่า สำหรับผมนะ ครบเครื่อง เป็นมาตรฐานความสนุกของ หนังเอวี ในแบบของผมเลย ใครชอบแนวมีเนื้อเรื่อง ยาวๆ หน่อย ไม่ใช่ โดนจับได้ทีแรกปุ๊ป
โดน ปี้ ตลอดเรื่อง ไม่มีอะไรลุ้นต่อเลย คงจะชอบนะครับ แล้วนางเอกเราก็น่ารักดี เล่นได้ฮา ดีด้วย เป็นซีรี่ย์ที่ดีมากๆ อีก ซีรี่ย์ของค่ายนี้เลย
เสียดาย เหมือนว่าเค้าจะไม่ได้ทำต่อแล้ว หรือไงนี่แหละ เพราะเรื่องล่าสุด ของซีรีย์นี้ ออกไปตั้งแต่ เดือน 9 ปีที่แล้ว ( 2015 )
ใครชอบก็ตามไปดูกันนะครับ แล้วพบกันใหม่

สวัสดีครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
turphun
AV Devotor (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 08:13:58 AM »

สุดยอด ต้องไปหามาดูละ
Ferrari Scuderria
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 07:29:19 PM »

สงสารนางเอกจิงๆ Embarrassed
movi
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 07:48:10 PM »

แจ่มแมว  ขอบคุณครับ

เรื่องนี้สายกระดาน  ปกติข้ามไม่ได้โหลด  อ่านแล้วต้องไปหาโหลดเบย
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 10:56:01 AM »

รีวิวเยี่ยมครับ

ขอบคุณ จขกท. มากครับ

beerinho
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2016, 01:01:13 PM »

สูงเพรียวนมเล็กสเป็คผม555+
หน้า: [1] 2 พิมพ์