มีนาคม 29, 2024, 07:46:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย Hina Kinami หนูอวบผู้ขี้อาย MXGS-705  (อ่าน 73084 ครั้ง)
smackdown324
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 04:06:53 AM »

กดโหลดแล้วมันขึ้นเป็นโปรแกรมดูหนังอ่ะครับ ไม่ขึ้นเป็น idm เป็นเพราะอะไรครับ แต่โหลดตัวหนังได้ปรกติ
ketaro121
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 07:34:39 AM »

ผมโหลดแบบ FHD ก็ Delay จริงๆครับ ประมาณ 11 วิได้ตอนนี้ผมแก้ไฟล์ให้นะครับสำหรับท่านที่ Delay แบบผมโหลดแก้ได้เลย

http://www.thaicyberupload.com/get/WH0t9il7IE
THE LEGEND
anime-vip.com
AV Donator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ชอบมากดารา AV

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 08:38:09 AM »

เด็ดๆๆ

[H]onda_[C]ape
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 12:40:43 PM »

ขอบคุณครับท่านประธาน

ผมชอบหนู Hina เหมือนกันแต่หลังๆ มานี้

เริ่มอวบระยะสุดท้ายแล้ว 

Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 01:24:52 PM »

ขอบคุณครับท่านประธาน

ผมชอบหนู Hina เหมือนกันแต่หลังๆ มานี้

เริ่มอวบระยะสุดท้ายแล้ว 

จริงๆ ครับ .... แรกๆ นี่เด็ดมากกกกกกก !!!!  หุ่นนี่สุดๆ จริงๆ แต่พอหลังๆ เริ่มไม่มีค่ายประจำเลยเหมือนปล่อยๆ ตัวครับ (แต่จริงๆ ดูทรงแล้วก็น่าจะเป็นคนอ้วนง่ายแหละครับ) แต่เรื่องตอนที่อยู่ Maxing กับ IDP นี่ แรร์ไอเทมเลยครับ  Grin Grin Grin

biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2016, 11:28:08 PM »

ขอบคุณครับ  Grin

China Matsuoka STAR-632
triplek3k
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 12:38:29 PM »

ขอบคุณครับ
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 10:37:09 AM »

แจ่มแมว หนูอวบผู้ขี้อาย
ขอบคุณครับ
นับวันเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆ เลย สำหรับซับไทย

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 02:41:18 PM »

แจ่มแมว หนูอวบผู้ขี้อาย
ขอบคุณครับ
นับวันเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆ เลย สำหรับซับไทย

ขอบคุณที่ชอบครับ  เดี๋ยวรอ Kirara Asuka - SNIS381 ต่อเลยครับ แปลไปกว่าค่อนเรื่องแล้วครับ อีก2-3 วันน่าจะได้ชมกัน

ป.ล. ผมลองโหลด ไฟล์ HD มาดูแล้วครับ มันดีเลย์จริงๆ ด้วยครับ เพราะตัวที่ทำและซัปมันจะมีช่วงไตเติ้ลของค่าย Maxing มาด้วยไงครับ แต่ตัว HD (น่าจะ FHD ด้วยล่ะนะ) มันตัดตัวนี้ออกไปครับ หนังมันก็เลยมาเร็วกว่าปกติ ทำให้มันดีเลย์ไปซะงั้นอ่ะครับ ^ ^"

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 03:05:45 PM »

โหลดมาแล้วทำไปซับมันดีเลย์อะครับ

ขอบคุณที่ชอบครับ  เดี๋ยวรอ Kirara Asuka - SNIS381 ต่อเลยครับ แปลไปกว่าค่อนเรื่องแล้วครับ อีก2-3 วันน่าจะได้ชมกัน

ป.ล. ผมลองโหลด ไฟล์ HD มาดูแล้วครับ มันดีเลย์จริงๆ ด้วยครับ เพราะตัวที่ทำและซัปมันจะมีช่วงไตเติ้ลของค่าย Maxing มาด้วยไงครับ แต่ตัว HD (น่าจะ FHD ด้วยล่ะนะ) มันตัดตัวนี้ออกไปครับ หนังมันก็เลยมาเร็วกว่าปกติ ทำให้มันดีเลย์ไปซะงั้นอ่ะครับ ^ ^"

ถ้าซับที่มีไตเติ้ลที่ไม่ดีเลย์ เปิดด้วยโลโก้ Maxing มันก็มีซับจีนเหลืองมาเกะกะลูกตา

ผมแนะนำให้ใช้ HD FHD นี่แหละครับ แต่เปิดโดยโปรแกรม KM Player แล้วกดคีย์ที่แก้ดีเลย์ตามนี้

• ถ้าซับไตเติลมาก่อนเสียงให้ปรับ + เวลาเพิ่มเข้าไป ตามคำสั่งดังนี้
     Resysnc Subtitle: + 0.5 sec (บวกเพิ่มไปครึ่งวินาที) หรือกดปุ่ม ] ที่คีย์บอร์ด
     Resysnc Subtitle: + 5 sec (บวกเพิ่มไป 5 วินาที) หรือกดปุ่ม Shift + ] ที่คีย์บอร์ด

• ถ้าซับไตเติลมาหลังเสียงให้ปรับ - เวลาเข้าไป ตามคำสั่งดังนี้
     Resysnc Subtitle: - 0.5 sec (ลบเวลาไปครึ่งวินาที) หรือกดปุ่ม [ ที่คีย์บอร์ด
     Resysnc Subtitle: - 5 sec (ลบเวลาไป 5 วินาที) หรือกดปุ่ม Shift + [ ที่คีย์บอร์ด

เรื่องนี้เหมือนซับจะมาช้าไป 11 วินาที ก็แค่กด Shift + [ สองที แล้วตามด้วย [ อีกสองที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2016, 03:31:53 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์