เมษายน 18, 2024, 05:33:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เครียดมากครับ อยากให้มาแชร์ประสบการณ์มี sex ครั้งแรกกันครับ  (อ่าน 3326 ครั้ง)
pond2
AV Donator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2019, 10:35:48 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ ผมกำลังจะมี sex ครั้งแรกกับแฟน ปกติกับแฟนจะเป็นอารมณ์แบบ
เล้าโลมกัน มีกอด มีจูบ ลูบคลำกัน แต่ไม่เคยสอดใส่กันจริงๆ พอถึงวันที่กำลังจะสอดใส่จริงๆ
ตอนที่กำลังจะใส่ถุงยางอยู่ๆ น้องชายผมก็ไม่แข็งขึ้นมาซะงั้น พอให้แฟนช่วยทำให้มันแข็ง
พอใส่ถุงยางมันก็อ่อนลงจนทำต่อไม่ได้ ปกติแฟนผมทำให้้ผมโดยใช้ปาก หรือมือผมก็เสร็จได้ทุกครั้งครับ
แต่พอจะสอดใส่จริงๆ กับไม่แข็งเลย ผมอยากรู้ว่าที่เป็นอยู่นี่มันผิดปกติไหมครับ แล้วครั้งแรกคนอื่นๆ
เป็นเหมือนผมไหมครับ มาแชร์ประสบการณ์กันทีครับ แล้วผมควรแก้ไขยังไงดีครับ
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2019, 08:57:10 AM »

มันเป็นเรื่องของจิตใจครับ ถ้าเกิดอาการกังวลขึ้นมาจะทำให้ไม่แข็งได้ คุณอาจจะกังวล เพราะมันเป็นครั้งแรกที่จะมีอะไรกับแฟน ถ้าแฟนเข้าใจก็ดีไปครับ

กรณีนี้แฟนดูเหมือนจะยอมร่วมด้วย งั้นโอกาสมี หาจังหวะใหม่นะครับ เอาวันที่คุณพร้อมและรู้สึกอยากมากๆจริงๆ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2019, 10:15:10 AM »

ไม่ได้เพิ่งช่วยตัวเองไปวันก่อนใช่ไหมครับ ไม่งั้นก็รอหลายๆวัน ไม่ต้องช่วยตัวเองเลย
แล้วบอกให้แฟนทำอะไร เอ๊กซ์ๆ แบบเด็ดๆ ยั่วๆหน่อย แบบที่เราชอบ น่าจะพอช่วยได้ครับ
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2019, 08:21:18 PM »

บางทีมันอาจจะมาจากตื่นเต้นเกินมันก็ไม่แข็งครับ หลายสาเหตุค่อย ๆ หาครับ
ex
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2019, 02:22:29 PM »

ตื่นเต้นเกินไปหรือเปล่าครับ
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 04:24:40 PM »

สาเหตุน่าจะมาจาก
1.วิตกกังวลมากเกินไป อาจมีเรื่องอื่นๆพ่วงมาในหัวด้วย ทางแก้อาจจะต้องรอสถานการณ์ที่เราอารมณ์ดีๆไร้เรื่องกสนใจ
2.ช่วยตัวเองมากเกินไปหรือเรียกว่าติดมือ ลองงด ชตอ.สัก1-2สัปดาห์นึงขึ้นไปแล้วมาลองใหม่
3.ออกกำลังกายน้อย กินอาหารมันเยอะทำให้ เลือดสูบฉีดไม่ดี จู๋เลยแข็งได้น้อยตาม
Vennyxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2019, 04:35:34 PM »

น่าจะตื่นเต้นกับการสอดใส่ที่ถือว่าเป็น sex ของจริง อาจต้องปรับอารมณ์นิดนึงครับ ค่อยๆถูจากด้านนอกก่อน พอเริ่มแข็ง เริ่มชิน ก็ค่อยเอาเข้าไปครับ
ไม่งั้นก็ปิดไฟ เพื่อลดความตื่นเต้น แล้วให้แฟนเป็นฝ่ายทำให้ครับ จินตนาการว่าแฟนใช้ปากให้ แต่จริงๆเป็นช่องคลอดของแฟน น่าจะได้ผล
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 05:26:33 PM »

ต้องมีเซ็กซ์กันบ่อยๆ ครับ
จู๋จะมีเลือดมาเลี้ยงได้ดีขึ้น ไม่เหี่ยวเร็ว
แข็งปึ๋งปั๋งพร้อมสู้แน่นอน

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: [1] พิมพ์