เมษายน 18, 2024, 11:04:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์ sex นอกสถานที่คุยๆแชร์กันคับ  (อ่าน 15360 ครั้ง)
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2018, 12:32:58 PM »

กระทู้นี้มันไปอยู๋ในหมวด Sex Education แล้วคนไม่ค่อยเห็น ผมว่าไปกระทู้ใหม่เลยแล้วกันครับ
elsu
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2020, 03:16:54 PM »

ในบันไดทางหนีไฟในมหาลัยช่วงกลางวันครับ ตื่นเต้นมาก ให้กิ๊กอมได้แปปนึง ได้ยินเสียงเท้าก็ต้องรีบเก็บ พอคนไปก็ควักมาให้อมต่อ จนสุดท้ายจับdeepthroatแตกใส่ปากไปครับ กิ๊กผมก็รู้ใจแตกเสดก็ดูดต่อเลย เป็นการโม้กที่ฟินสุดในชีวิตละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2020, 09:49:40 AM โดย elsu » บันทึกการเข้า
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 10, 2020, 11:44:12 PM »

ล่าสุดๆๆ
เอากันในเต้นท์บนเนินชมวิวแห่งหนึ่ง  Grin
เต้นข้างเคียงก็อยู่ห่างกันแค่ประมาณ 2 เมตร
จัดไป 2 ยกแบบมืดๆ มองแทบไม่เห็นกัน
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 06:08:30 AM »

ขอสารภาพเลยว่า ตัวผมมีรสนิยมทางเพศแบบนี้ครับ มี Sex กันในที่โล่งแจ้ง , แบบ Outdoor
อย่างที่ จขกท. ว่าเอาไว้เลย แล้วตัวผมก็เสพติดการ Sex แบบ Outdoor เป็นชีวิตจิตใจอีกด้วย
ก็คนมันทำแบบนี้มานานหลายปีแล้ว จะให้เลิกได้ยังไง

ส่วนสถานที่เย็ดกันแบบ Outdoor นะเหรอครับ มีหลากหลายสถานที่เลย ถ้าจะให้โพสลงในเว็ป
ก็คงต้องโพสกันหลายบรรทัดล่ะมั้งครับ เอาเป็นว่า สถานที่ ที่สุ่มเสี่ยงจะมีคนเห็นนี่แหล่ะ ผมจะชอบ
มากเป็นพิเศษเลยครับ มันลุ้น มันตื่นเต้น มันสะใจ แบบครบทุกรสชาติเลยครับ!! ใครจะหาว่าผม
โรคจิตก็ยอม. 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
grimble
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 04:27:30 PM »

บันไดหนีไฟ ที่หอครับ
ลิฟ ที่หอ ครับ

บนหาดทรายเลยครับ

ใครมีที่ไหนแนะนำบอกด้วยนะครับ
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 05:22:25 PM »

ไม่เคยอะ หวาดเสียว
มีคนมาเห็นเข้า ชิบหายกันหมด

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์