เมษายน 18, 2024, 08:04:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: HND-311 สาวสวย ขี้เล่น เซ็กส์จัด ใครจะไม่ชอบ  (อ่าน 36718 ครั้ง)
shared
AV Moderator
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2016, 10:38:57 PM »

สาวสวยๆ ขี้เล่น ก้นใหญ่ เซ็กส์จัด มีหรอชายไหนจะไม่ชอบใช่ไหม
คราวนี้ขอหยิบเรื่องนี้มาเป็นเดบิวจาก Honnaka กับสาวคนนี้ Saionji Mizuki
มากับลุคสาวชิบุย่า แต่งตัวเก่งๆ ชอบโชว์เนื้อหนังนิดๆหน่อยๆให้หนุ่มๆมองน้ำลายหยดเล่น

มิซุกิก่อนที่จะมาเล่นเอวีให้กับ Honnaka เธอก็มีผลงานนู้ดกราเวียร์มาก่อนนะครับไม่ธรรมดาบอกเลย

กลับมาที่หนังกันเดบิวเรื่องนี้ปังมากครับ โดยเฉพาะตอนใส่แว่น(ใส่แค่ฉากแรก)
แถมไม่ค่อยเขิน ขี้เล่นๆ เข้ากับลุคดี ถ้าใครแปลออกหรือมีซับให้นี่ยิ่งเด็ด แปลให้คร่าวๆที่คุยกันก็

มีแฟนรึยังครับ
: ตอนนี้ไม่มีค่ะ

แล้วโสดมานานเท่าไหร่แล้วครับ
: ประมาณปีนึงได้แล้วค่ะ

เอ๋ สวยขนาดนี้!!
: จริงๆ

ถ้างั้นก็ไม่ได้มีเซ็กส์มานานแล้วสิ
: ก็มีนู้นบ้าง นี่บ้าง ประมาณ 2 ครั้ง หัวเราะ

!!!

แล้วอย่างงี้ได้ช่วยตัวเองบ้างหรือป่าวครับ
:ไม่ค่อยค่ะ แบบว่าถ้าคนอื่นมาจับก็เสียวอยู่หรอก แต่ถ้าทำเองนี่ไม่ค่อยเสียวเท่าไหร่

หรอครับ แล้วตรงที่ไหนโดนแล้วเสียวที่สุด
: ชอบตรงหัวนมค่ะ เสียว

จากนั้นก็นั่นแหละครับ

ถึงจะ สวย หุ่นดี ขายาว ก้นใหญ่กำลังดี ไม่อ้วนไม่ผอมเกินไป ผิวเนียน เซ็กส์จัด
แต่มีเสียอยู่ 2 อย่าง อย่างแรกคือนมเล็กไปนิดนึงแต่เทียบไม่ได้กับอีกเรื่องคือร้องดังมากกกกก
ใครดูม้วนเดียวจบอาจมีหูพิการกันมั่งแหละ

ก้นใหญ่มาก

น้ำเยิ้ม

ซีนที่ 2 นี่ไม่ค่อยโดนเท่าไหร่เป็นเซอร์วิสรีดน้ำแบบนวดกระปู๋ประมาณนั้น ข้าม ไม่ได้แคปมา

ซีนที่ 3 เป็นแบบ POV เด็ดมาก นางเอกของเราเสร็จไปหลายน้ำมา โดนรีดแล้วรีดอีก
เล่นซะเตียงชุ่มช้ำเหมือนเพิ่งโดนพายุโหมกระหน่ำใส่เลยทีเดียว

มุมนี้แอบเหมือนซึบาสะ

สุดท้ายมาเจอพี่โล้นขาโหด ต้องบอกว่าพี่แกคงเส้นคงวาถึงจะเป็นน้องใหม่เดบิวพี่แกก็ไม่ยั้งมือเลย
จัดได้หนักหน่วงทำเอาน้องมิซุกิเสียได้หลายน้ำเลย ตอนจบนี่ถึงกับหมดแรงกันเลย

น้ำเยอะจริงๆ เล่นดิลโด้มีเยิ้ม

เสร็จต่อกันรัวๆ 3 ช๊อต

HND-311
Saionji Mizuki
https://twitter.com/saionji32

ติดตามได้ที่ http://sharedavc.blogspot.com/

gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 12:16:55 PM »

อูยยส์ ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ.. คนนี้เก็บไว้ยังไม่ได้ดู คงไม่ไหว.. Grin Grin

ปล.ขาวเนียนแบบนี้ นมเล็กก็ไม่เป็นไรหรอก
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 12:23:46 PM »

ชอบฉากแรกที่ใส่เสื้อสีขาว
ว่าจะโหลดแบบ HD มาดู
แต่ datafile หมดอายุ

จีนเหลืองริปมาได้คุณภาพต่ำเรี่ยดินมาก
ยังกะคลิปแอบถ่าย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 12:23:21 PM »

น่าดูครับ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับผม

ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 05:03:28 PM »

เพิ่งโหลดเสร็จ เดี๋ยวจะรับชมครับ ขอบคุณสำหรับรีวิว ได้น่าดูมากครับ
Jacko
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2016, 11:24:10 PM »

แจ่มครับ
kickboxer
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 12:22:13 AM »

ต้องตามหามาดูบ้างแล้วละครับ
raulreal
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 12:33:56 AM »

thank
หน้า: [1] พิมพ์