เมษายน 19, 2024, 12:20:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 22 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณผู้แปลกันสักนิด โปรดอ่านก่อนรับไปชม  (อ่าน 197645 ครั้ง)
xenoglaux
กามไม่สิ้นสุด
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #90 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 12:08:51 AM »

อยากแปลบ้างหาซับจากไหนครับ

Sutha
เหลือบไร
*

« ตอบ #91 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 10:57:16 AM »

เพื่อให้ง่ายต่อการค้นหาและเป็นระบบเรียบร้อย ผมจึงจัดทำห้องเอวีซับไทยนี้ขึ้นมา

ยังไงฝากเรื่องคำขอบคุณด้วยนะครับ รำลึกไว้เสมอว่า ผู้แปลทำซับอย่างยากลำบากมาให้ท่านชมฟรีๆ

เขาเหล่านั้นต้องการแค่คำขอบคุณเท่านั้นแหละครับ เพื่อเป็นกำลังใจ หวังว่าคงพิมพ์ไม่ยากนะครับ

เสียเวลาพิมพ์แค่ 5-10 วินาที คงไม่ขอมากเกินไปนะครับ ใจเขาใจเรา คนทำงานล้วนต้องการกำลังใจ

----------------------------------------------------------------------

วิธีการใช้งานซับผมได้สอนไว้แล้วที่ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=198850.0

ดูเรียงตามเวลาที่โพส http://www.avcollectors.com/board/index.php?board=40.0;sort=first_post;desc

ในนามของ ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี ขอขอบคุณผู้แปลทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ทำเนียบนักแปล
pong55
SweetyBoy
thanadon
emmaracus
maload
KeneMoko
noolek
NokinN
MariDaeng
taengoo
jakkajee
prider
Shawping
spawn
laluad
paragon11
jmeenaiza
10finger
raiden
prider
pholkung
FatmanXxX
danya
JavClimax
alittledemon
zazax1976
ttszaza
toon2b
Yazamantan
B2LVU
Samantan
AVC Presidente
Wyn Highland
Fuckingday
darkjin
่jesse
Slul2
pigboy
CrazyBear
tora_jung
zid2songshin
tune
Ai saku
Rogusto

(ยังคงรอนักแปลหน้าใหม่เข้าสู่ทำเนียบแห่งเกียรติยศนี้อีกเรื่อยๆ)
maxfull
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #92 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 11:23:15 PM »

ไม่ทราบว่านักแปลท่านใดแปลสดได้บ้าง ประมาณว่าฟังออกงูๆปลาๆ หรือมีจิตนาการเหลือเชื่อ มีงานให้ช่วยแปลเหลือไม่มากแต่เป็นจุดสำคัญของเรื่อง ไม่มีซับต้นฉบับใดๆทั้งสิ้น แนวบ้านครูนักเรียน ดราม่า
onimusha1245
AV Dedicator (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #93 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 10:15:18 AM »

ขอบพระคุณ ขอพลังจงสถิติอยู่กับท่าน
dyz10585
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 02:55:39 PM »

เพื่อให้ง่ายต่อการค้นหาและเป็นระบบเรียบร้อย ผมจึงจัดทำห้องเอวีซับไทยนี้ขึ้นมา

ยังไงฝากเรื่องคำขอบคุณด้วยนะครับ รำลึกไว้เสมอว่า ผู้แปลทำซับอย่างยากลำบากมาให้ท่านชมฟรีๆ

เขาเหล่านั้นต้องการแค่คำขอบคุณเท่านั้นแหละครับ เพื่อเป็นกำลังใจ หวังว่าคงพิมพ์ไม่ยากนะครับ

เสียเวลาพิมพ์แค่ 5-10 วินาที คงไม่ขอมากเกินไปนะครับ ใจเขาใจเรา คนทำงานล้วนต้องการกำลังใจ

----------------------------------------------------------------------

วิธีการใช้งานซับผมได้สอนไว้แล้วที่ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=198850.0

ดูเรียงตามเวลาที่โพส http://www.avcollectors.com/board/index.php?board=40.0;sort=first_post;desc

ในนามของ ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี ขอขอบคุณผู้แปลทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ทำเนียบนักแปล
pong55
SweetyBoy
thanadon
emmaracus
maload
KeneMoko
noolek
NokinN
MariDaeng
taengoo
jakkajee
prider
Shawping
spawn
laluad
paragon11
jmeenaiza
10finger
raiden
prider
pholkung
FatmanXxX
danya
JavClimax
alittledemon
zazax1976
ttszaza
toon2b
Yazamantan
B2LVU
Samantan
AVC Presidente
Wyn Highland
Fuckingday
darkjin
่jesse
Slul2
pigboy
CrazyBear
tora_jung
zid2songshin
tune
Ai saku
Rogusto

(ยังคงรอนักแปลหน้าใหม่เข้าสู่ทำเนียบแห่งเกียรติยศนี้อีกเรื่อยๆ)
ขอบคุณนะครับ
yw41
ปลิงควาย

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 03:22:19 PM »

ขอให้ผู้แปลทุกท่านร่ำรวย เงินทอง ความสุข เหมือนน้ำใจที่ท่านแบ่งปัน
anoya
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2017, 12:41:58 AM »

ขอบคุณมากๆ คับ ........  thank you so much
buchatelvada
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2017, 08:10:02 AM »

ขอบคุณครับ
alicelove
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2017, 06:50:11 PM »

ขอบคุณครับ  Grin
shawpingsss
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #99 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2017, 12:42:41 AM »

รบกวนท่านประธานอีกรอบครับ ขอลิงค์ที่จะโอน file Sub.ขี้นไปที่ http://www.thaicyberupload.com หน่อยครับ พอดีว่ามี Sub.อังกฤษอยู่หลายเรื่อง อยากจะโอนขึ้นไปให้เพื่อนๆช่วยแปลเป็นไทยให้ ลิงค์ที่ท่านประธานเคยให้มาผมทำหายไปแล้ว ขอบคุณครับ
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 22 พิมพ์