มีนาคม 29, 2024, 02:45:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเคยอึ๊บสาวอาชีพไหนกันมาบ้างครับ???  (อ่าน 34287 ครั้ง)
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 05:26:04 PM »

เก่งๆกันทั้งงั้นเลย
ของผมหมอนวดอย่างเดียว ซื้อกินอย่างเดียว T-T ส่วนใหญ่ เลเวล2-3
darthtrowa
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2016, 03:49:14 AM »

ไม่นับพวกเด็กนวดหรือเด็กอ่างที่ทำเป็นอาชีพ นับแต่กิ๊ก แฟน และพวกที่ทำไซด์ไลน์ที่เคยเจอกัน

กิ๊กคนแรก พนักงานม.เอกชน lv 1 ครึ่ง ยังไม่ถึง 2 อันนี้ไม่ใช่สเปคผมด้วยแหละก็เลยไม่คิดจะจัดหนักจัดเต็มอะไร

แฟนคนที่สอง นศ.สายแพทย์ คบตอนช่วงเทอมสุดท้ายก่อนคาบไปจนถึงตอนช่วงที่เธอได้งานใน รพ. level 3++ เพราะนางมีอาชีพเสริมเป็นไซด์ไลน์ ดังนั้นความเป็นกะหรี่จึงมีเต็มพิกัด เคยอึ๊บกันนอกสถานที่ และเคยถึงขั้นที่นางหงี่สุดขีดจนขอร้องให้อึ๊บสดด้วย แต่ใครจะกล้าเพราะรู้เต็มอกว่านางรับงานไซด์ไลน์ แถมคบไปซักพักนางสารภาพว่าไม่ได้คบเราเป็นผัวคนเดียว และแน่นอน...อึ๊บสดแตกในกับทุกคนที่เป็นผัวนาง (ยกเว้นผมที่ไม่ยอมสดทุกกรณี แต่นางก็โคตรโชคดี เพราะตลอดช่วงที่คบกันจนเลิกกันนางไปตรวจเลือดนางก็ผ่านตลอด แถมไม่เคยท้องด้วยจนบัดนี้)

ไซด์ไลน์คนที่ 1 พนักงานใน รพ. Lv. 2 ครึ่ง

ไซด์ไลน์คนที่ 2 พนักงานในหน่วยงานราชการ อายุ 40 กว่า Lv.2 เกือบ 3 อารมณ์ร่วมเยอะ แต่ผมไม่ไหวเพราะนางกลิ่นปาก+กลิ่นตัวแรงตามประสาสาวต่างจังหวัดที่ไม่ดูแลตัวเองเท่าไหร่

ไซด์ไลน์คนที่ 3 ตอนนั้นเป็นนิสิต ป.โท ม.รัฐ แต่อายุเท่าผม ตอนนี้เป็นสาวออฟฟิศ คนนี้ Lv.3

ไซด์ไลน์คนที่ 4 ออกแนวสก๊อย อาชีพก็รับงานไซด์ไลน์นี่แหละ Lv.3 แต่เหมือนนางไม่โอเคกับผมเท่าไหร่ก็เลยเหมือนนางทำแบบเฟค ๆ ไป
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2016, 08:20:46 AM »

ของผมนี่ด้วยความที่เป็น พนง.โรงเเรม เลยมีโอกาศได้ออกรบกับสาวๆในโรงเเรมตลอด
เเรกๆก็เด็กเสิร์ฟ แม่ครัว เเม่บ้าน นักศึกษาฝึกงาน
หลังๆอยู่นานขึ้นวิชาเลยพอตัว เลยเริ่มขยับไปแผนกเเคชเชียร์ หมอนวด ต้อนรับบ้าง
นานๆจะจีบลูกค้าติดบ้าง ลูกค้าบางคนก็เป็นเจ้าของร้านค้า บางคนก็เป็นข้าราชการ ส่วนมากก็วนๆอยู่ในโรงเเรมน่ะเเหละครับ
ถ้านับว่า พนง.ในโรงเเรมแผนกต่างๆเป็นอาชีพ พนง.โรงเเรมหมด ก็ไม่กี่อาชีพนะ เพราะที่ทำให้มันเป็นอาชีพที่เเตกต่างก็น่าจะเป็นลูกค้ามากกว่า
เเต่ที่เด็ดจริงๆที่เคยสัมผัสมา ผมชอบลีลาแม่บ้านกับลูกค้าที่เป็นข้าราชการครับ
ไม่รู้ดิ ตอนนั้นผมก็20ต้นๆ เบื่อๆคนวัยเดียวกันด้วยมั้ง แต่พวกพี่ๆสาวใหญ่ที่ว่ามาเเต่ละคน(ส่วนมากตอนนั้นผมชอบวัย30+) ถึงจะไม่ค่อยสด เเต่บางคนนี่เนื้อตัวตึงเปรี๊ยะๆ เเละรู้ไปหมดว่าเราจะทำอะไร แถมเอาใจเก่งโครตๆ ดูดเป็นดูด เลียเป็นเลีย
กับนักฝึกษาฝึกงานก็ตื่นเต้นเเค่ช่วงเเรกๆ พอคุ้นกับกลิ่นเด็กสาวเเล้วก็ไม่ค่อยเร้าใจเท่าไหร่ นี่ก็ไม่เอา นั่นก็ไม่กล้า เขิลๆอายๆ
เเต่กับเจ๊ๆทั้งหลายนี่ ถึงไหนถึงกัน
มีครั้งนึงผมกับลูกค้าที่เป็นข้าราชการ แกมาราชการที่นี่พอดี(ตอนนั้นอายุเเกน่าจะสัก35มั้ง)กลางคืนผมเลิกงานตี2 ไปเปิดห้องเอากัน2-3ยกติดๆกันเลย พอตอนเช้าจัดกันต่ออีก 1 ยก ทำไปทำมาพักโรงเเรมต่ออีก 1 วัน (ผมนี่ต้องโดดงาน) คืนนั้นเราต่อกันอีก 2-3 ยก โครตมันส์เลย อมยันไข่เลยครับขอบอก Smiley
pimies
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2016, 11:39:21 AM »

เอาที่นี่ละกันครับ USA
เชฟ 3 คน(เพื่อนร่วมอาชีพ)ให้พอพอกัน Level 2
เชฟด้านของหวาน(เพื่อนร่วมงาน)Level 3
เมเนอเจอร์ ร้านอาหาร Level 2
เวท ร้านอาหาร Level 2
แอร์โฮสเตท Level 3
นักศึกษาฝึกงานพารทไทม Level 1
นักชิมรีวิวอาหาร 2 คน Level 2
Bloggerอาหาร 3 คน Level 2
นางแบบ 2 คน Level 1
เซลลขายไวน์ Level 3
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 03:54:52 PM »

เหมือนมีคนเคยถามไปแล้ว 555 กระทู้นี้

huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 11:11:58 PM »

ใครเป็นนักเย็ด นักเย่อ ก็ช่วยมาเล่าประสบการณ์สยิวในกระทู้นี้ได้อีกเรื่อยๆ เลยนะครับ
อ่านของแต่ล่ะท่านแล้ว เทพๆกันทั้งนั้นเลย............แต่ผมอยากบอกว่า ผมเทพกว่าท่าน
ทั้งหลายอีกนะครับ แต่ขออุบไว้ก่อน ฮ่าฮ่าฮ่า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2017, 01:49:17 AM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
vclassic
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 12:40:51 PM »

ตอนเป็นนักเรียนอึ๊บนักเรียน

ตอนเป็นนักศึกษาก็อึ๊บนักศึกษา
ชอบดูเอวี
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2017, 08:57:46 AM »

หมอนวดครับ 555
e21gnb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 07:32:15 PM »

เคยเที่ยวซ่อง แบบมีตู้กระจก แล้วมี มาม่า คอยแจกเหรียญให้เด็ก เรียกเด็กออกจากตู้
ผมก็ไปยืนเลือกเด็กในตู้ที่มีเกือบ 50 คน ผลัดกันขึ้น ผลัดกันมานั่ง ไอ้ผมก็มาบ่อย เอามาหลายคนแล้ว
แต่ที่อยากล่อก็ มาม่าที่แจกเหรียญเด็กนี่ละครับ พยายามถามอยู่หลายครั้งว่า อยากเอาเจ๊ได้ไหม
แกก็ยิ้ม แล้วบอก วันหลังแล้วกัน แกก็ผลัดอย่างนี้มา หลายสิบครั้ง จนวันนึงก็ลองถามเหมือนเดิม
แกก็บอก เอาก็ได้ พอขึ้นห้องเท่านั้น ไม่ผิดหวังจริงๆ  ขาว นมใหญ่ อวบนิดนึง แต่ไม่อ้วน
เอาเสร็จ แกก็บอก จริงๆ อยากจะเอาตั้งแต่ครั้ง แรก ครั้ง2 แล้ว แต่ติดที่ผัวแก เป็นคนคุมซ่องนี่แหละ
ถ้าไม่ติดผัวแกรู้ แกเอาไปนานแล้ว ผมเลยถามว่าผัวแกไปไหนแล้วล่ะ ทำไมวันนี้เอาได้ แกบอกว่า
แม่ง..พาเด็กในร้านออกไปทำเมีย แล้วหนีไปด้วยกัน เจ๊เลยโสด ก็เลยเอาผมแก้เงี่ยนนี่แหละ
ziiz
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 01, 2017, 08:53:11 PM »

นักเรียน

นักศึกษา

พนักงานออฟฟิส

แม่ค้าตลาดนัด

แม่ค้าข้าวแกง 555+
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์