เมษายน 17, 2024, 01:22:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเคยอึ๊บสาวอาชีพไหนกันมาบ้างครับ???  (อ่าน 34381 ครั้ง)
surakiza
เหลือบไร
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 08:18:10 PM »

ที่สุดๆก้ออึบทอมเพื่อนเมียแหละครับ
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 04:48:23 AM »

ยังไงดีหว่า เอาที่คบเป็นแฟนก็ มีแต่ตอนเค้ายังเป็นนักศึกษาอยู่อ่ะครับ คนแรกนี้ จัดกันตอนน้องเค้าเรียนมหาลัยปีสอง
คนที่สองนี่ เรียนปวส. คนที่สามเรียนมหาลัยปีสุดท้าย
แต่ไม่เคยกินนศ.ในมหาลัยที่ทำงานอยู่ หรือลูกศิษย์ตัวเองนะ ของแสลง แดกไม่ได้ฮะ กินแต่เด็กต่างมหาลัย ฮ่าๆๆ

คือ จริงๆ อ.คนอื่นในมหาลัยที่ผมอยู่ ก็มีเยอะนะ ที่แดกของแสลง แต่ผมตั้งกฎเหล็กของตัวเองไว้ ว่า ถ้าสอนที่นี่ ก็จะไม่กินลูกศิษย์
มีโดนอ่อยอยู่เหมือนกัน แต่ก็ไม่หวั่นไหว ไม่คือไม่ แค่นั้น จบ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 12:09:34 AM »

ยังไงดีหว่า เอาที่คบเป็นแฟนก็ มีแต่ตอนเค้ายังเป็นนักศึกษาอยู่อ่ะครับ คนแรกนี้ จัดกันตอนน้องเค้าเรียนมหาลัยปีสอง
คนที่สองนี่ เรียนปวส. คนที่สามเรียนมหาลัยปีสุดท้าย
แต่ไม่เคยกินนศ.ในมหาลัยที่ทำงานอยู่ หรือลูกศิษย์ตัวเองนะ ของแสลง แดกไม่ได้ฮะ กินแต่เด็กต่างมหาลัย ฮ่าๆๆ

คือ จริงๆ อ.คนอื่นในมหาลัยที่ผมอยู่ ก็มีเยอะนะ ที่แดกของแสลง แต่ผมตั้งกฎเหล็กของตัวเองไว้ ว่า ถ้าสอนที่นี่ ก็จะไม่กินลูกศิษย์
มีโดนอ่อยอยู่เหมือนกัน แต่ก็ไม่หวั่นไหว ไม่คือไม่ แค่นั้น จบ

แหม! สำหรับท่านเนี่ย ยังถือว่าเป็นอาจารย์ที่มีจรรยาบรรณอยู่นะ ผมรู้จักอาจารย์มหาลัยฯ(ผู้ชาย)คนนึง
ในเว็ปสวิงกิ้ง ผู้ชายคนนี้ด้านนึงเป็นอาจารย์สอนหนังสือในมหาลัยฯ อีกด้านนึงเค้าเป็นชายเดี่ยวที่ออก
สวิงกิ้งกับผู้หญิงแปลกหน้าทุกคนที่ Line มาหาเค้า ผมอ่านใน List รายชื่อสาวๆหลากหลายอาชีพที่เค้า
เคยเย็ดมาแล้ว มีอยู่คนนึงเป็นนักศึกษามหาลัยฯ ซึ่งก็เป็นลูกศิษย์ของเค้านั่นแหล่ะ ลูกศิษย์คนนี้สอบได้
คะแนนต่ำกว่าเกณฑ์ ซึ่งตัวลูกศิษย์ก็รู้ตัวเองดีว่า ตัวเองคงสอบตกแน่ๆ เลย Line มาหาเค้าว่า จะยอม
ขึ้นเตียงกับอาจารย์ถ้าอาจารย์ยอมให้หนูสอบผ่าน.........ไอ้อาจารย์เหี้ยนี่ แม่งไม่รอช้า จับลูกศิษย์ตัว
เองเย็ดซะร้องลั่นห้องเลย สุดติ่งกระดิ่งแมวจริงๆท่านเอ๊ย ฮ่าฮ่าฮ่า!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 02:56:59 AM »

แหม! สำหรับท่านเนี่ย ยังถือว่าเป็นอาจารย์ที่มีจรรยาบรรณอยู่นะ ผมรู้จักอาจารย์มหาลัยฯ(ผู้ชาย)คนนึง
ในเว็ปสวิงกิ้ง ผู้ชายคนนี้ด้านนึงเป็นอาจารย์สอนหนังสือในมหาลัยฯ อีกด้านนึงเค้าเป็นชายเดี่ยวที่ออก
สวิงกิ้งกับผู้หญิงแปลกหน้าทุกคนที่ Line มาหาเค้า ผมอ่านใน List รายชื่อสาวๆหลากหลายอาชีพที่เค้า
เคยเย็ดมาแล้ว มีอยู่คนนึงเป็นนักศึกษามหาลัยฯ ซึ่งก็เป็นลูกศิษย์ของเค้านั่นแหล่ะ ลูกศิษย์คนนี้สอบได้
คะแนนต่ำกว่าเกณฑ์ ซึ่งตัวลูกศิษย์ก็รู้ตัวเองดีว่า ตัวเองคงสอบตกแน่ๆ เลย Line มาหาเค้าว่า จะยอม
ขึ้นเตียงกับอาจารย์ถ้าอาจารย์ยอมให้หนูสอบผ่าน.........ไอ้อาจารย์เหี้ยนี่ แม่งไม่รอช้า จับลูกศิษย์ตัว
เองเย็ดซะร้องลั่นห้องเลย สุดติ่งกระดิ่งแมวจริงๆท่านเอ๊ย ฮ่าฮ่าฮ่า!! 

อาจารย์แบบนี้ มีทุกมหาลัยแหละท่าน ที่ผมอยู่นี่ก็มีครับ มีทั้งแบบที่เป็นคนใกล้ตัวและไกลตัว
ก็ได้แต่เก็บไว้ในใจ พูดไปก็ไม่ดีทั้งกับตัวเองและคนอื่น
เพราะผมเองก็เคยมีประเด็นทำนองนี้ แต่เป็นการเข้าใจผิดนะ อย่างที่บอก ผมไม่กินลูกศิษย์ แต่เรื่องสนิทนี่อีกเรื่อง
แต่ก็สนิทในระดับแค่ คุยกันแซวกันแค่นั้น ไม่มีเกินเลย แต่ในสายตาคนอื่น(บางคน) เค้าเสือกคิดเกินเลยไปเอง แล้วก็หาว่าผมจีบเด็ก แหม่ ถ้าผมจะจีบจริงๆนี่ มีเป็นฮาเร็มเลยนะบอกก่อน
หลังๆมา เลยไม่สนิทกะใครละ รำคาญขี้ปากชาวบ้าน
toyotaway
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 10:44:37 AM »

อยากรู้ว่าส่วนใหญ่เวลาจะกินกัน ถ้าไปบ้านไม่ได้เพราะมีคนอยู่บ้าน  และคอนโดก็ไม่มี ท่านจะพาสาว ๆ ไปไหนกัน ในกรณีที่ไม่ได้ไปเที่ยวแบบค้างคืนด้วย  คุยกันยังไงถึงจะรู้ว่าวนเข้าม่านรูดไหม   หรือวนเข้าโรงแรมธรรมดาจัดกันไหมอะครับ

ปล.ประสบการณืน้อย อายุเริ่มมากแล้นด้วย เซ็งตัวเอง
Maratiraj
โอตาคุเอวี

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 02:23:48 PM »

เคยเที่ยวซ่อง แบบมีตู้กระจก แล้วมี มาม่า คอยแจกเหรียญให้เด็ก เรียกเด็กออกจากตู้
ผมก็ไปยืนเลือกเด็กในตู้ที่มีเกือบ 50 คน ผลัดกันขึ้น ผลัดกันมานั่ง ไอ้ผมก็มาบ่อย เอามาหลายคนแล้ว
แต่ที่อยากล่อก็ มาม่าที่แจกเหรียญเด็กนี่ละครับ พยายามถามอยู่หลายครั้งว่า อยากเอาเจ๊ได้ไหม
แกก็ยิ้ม แล้วบอก วันหลังแล้วกัน แกก็ผลัดอย่างนี้มา หลายสิบครั้ง จนวันนึงก็ลองถามเหมือนเดิม
แกก็บอก เอาก็ได้ พอขึ้นห้องเท่านั้น ไม่ผิดหวังจริงๆ  ขาว นมใหญ่ อวบนิดนึง แต่ไม่อ้วน
เอาเสร็จ แกก็บอก จริงๆ อยากจะเอาตั้งแต่ครั้ง แรก ครั้ง2 แล้ว แต่ติดที่ผัวแก เป็นคนคุมซ่องนี่แหละ
ถ้าไม่ติดผัวแกรู้ แกเอาไปนานแล้ว ผมเลยถามว่าผัวแกไปไหนแล้วล่ะ ทำไมวันนี้เอาได้ แกบอกว่า
แม่ง..พาเด็กในร้านออกไปทำเมีย แล้วหนีไปด้วยกัน เจ๊เลยโสด ก็เลยเอาผมแก้เงี่ยนนี่แหละ

ผมเคยเที่ยวอาบอบนวดแห่งหนึ่ง
เจอเชียร์แขก คนนึง อายุประมาณ 20 ปลายๆ ยังดูสาวๆอยู่เลย สวยกว่าน้องๆที่ให้เลือกในตู้อีก
ตอนนั้นเห็นแล้วเกิดอารมณ์อยากขึ้นเชียร์แขกมากกว่า
medusakung
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 12:22:05 AM »

เกิดมาหน้าเหี้ย+ ควยไม่ดี เอาเมียไม่เสร็จ เมียทิ้ง เซ็ง ไม่มีอะไรจะเล่ากะเค้า

nsr4444
ปลิงควาย

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 02:56:53 PM »

ดูแต่ละท่านแล้ว
ผมนี่โคตรกระจอกเลยครับ

นักศึกษาต่างชาติ Lv2
เล็งตรงเป้า
โอตาคุเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 11:52:06 PM »

นักข่าว
เนทไอดอล
พยาบาล
ครู
แอร์

แค่นี้เองครับบบบ
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2018, 09:24:07 PM »

นักเรียน-นักศึกษา
เชฟ
แพทย์
แพทย์ทางเลือก
เจ้าของร้านอาหาร
แอร์
นักร้อง
นักศึกษาแพทย์
นักบิน

แต่อาชีพไม่ได้สำคัญเท่าไรนะ  ถ้ารักมันก็รู้สึกดีหมดแหละ
อย่างนักศึกษานี่โคตรน่ารัก ยังเวอร์จิ้นด้วย 
แต่เป็นแค่ความต้องการทางกาย มันก็เฉยๆ จบๆไป
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์