มีนาคม 29, 2024, 02:20:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว SEXTOYS ปากคนญี่ปุ่น VS ปากหมาป่าเมกา  (อ่าน 15748 ครั้ง)
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2016, 02:05:18 AM »

ผมโพสตรงนี้คงไม่ผิดกฎนะครับ

สวัสดีครับ ปกติผมจะไม่ค่อยโพสอะไร แต่ครั้งนี้มีของอยากมารีวิวให้อ่านกัน โดยปกติแล้วพวกของเล่นซิลิโคนที่หลายคนซื้อมาเล่นกัน มักจะเป็นจิ๋มไม่ก็ก้นสินะครับ แน่นอนว่าผมก็มี แต่บางคนอาจไม่รู้ว่ามันมีที่เรียกว่าปากด้วย หาซื้อยากเหมือนกัน ในไทยแทบไม่เจอขาย ผมจึงมีสองตัวจากทั้งญี่ปุ่นและอเมริกามาให้ดูกันครับ

ด้านซ้ายคือของญี่ปุ่นนะครับ ชื่อเต็มมันคือ タマも一緒にパックンペロリ♪ KMP鬼フェラシリーズ第3弾、2層構造ズッシリタイプの非貫通型フェラホール ชื่อยาวมาก อ่านไม่ออก แต่รู้ว่าเขาจำลองปากดารา AV มา ชื่ออะไรผมไม่รู้เหมือนกัน เจอที่ร้านตึกเขียวที่อากิฮาบาระตอนไปเที่ยวที่ประเทศญี่ปุ่น ราคาอยู่ประมาณ 3 พันเยน หรือราวๆ 1,200 บาท ตอนนั้นในร้านมันมีให้เลือกระหว่าง 2800 เยนกับตัว 3000 เยนตัวนี้ ผมเลยเลือกตัวแพงกว่า

ส่วนด้านขวา เป็นของไม่มีขายแล้วครับเพราะของหมด ผมฝากร้าน angelspleasure ซื้อมาให้ เพราะที่เมกาไม่รับส่งของมาไทย ราคาจริงๆ ของมันคือ 110.50 เหรียญ แต่รวมค่าฝากแล้วก็อัพมาราวๆ เกือบสองเท่า และใช้เวลาเกือบ 2 เดือน ของถึงจะได้มา เพราะตอนนี้ด่านตรวจโหดมากเพราะเป็นรัฐบาลทหาร ทำให้ราคาของแพงกว่าตัวซ้ายถึง 5 - 6 เท่า

โอเค ทีนี้มารีวิวทีละตัว ดูสกปรกหน่อยเพราะผมต้องเก็บซ่อนไว้มิดชิดจากคนในบ้าน ของญี่ปุ่นขนาดจะเท่ากับจิ๋มซิลิโคนเลยครับ มีที่จับมาให้ซึ่งจับถนัด และด้านหลังไม่มีรู

ส่วนด้านในปากนั้นจะจำลองปากของคนจริงๆ มา จริงๆ ตามแบบจะมีฟันมาด้วย แต่ฟันหลุดไปแล้ว ฟันก็เป็นซิลิโคนครับ แต่เหมือนเขาแปะทีหลังเลยหลุดง่าย ส่วนด้านใน ดูจากรูปข้างล่างจะชัดกว่า

ตัวที่สอง ชื่อ Werewolf Muzzle ผมสั่งจาก BAD-DRAGON ซึ่งเป็นเว็บขาย SEXTOY ที่เน้นพวกสัตว์ เช่น มังกร ม้า มนุษย์หมาป่า โดยที่ผมสั่งก็คือมนุษย์หมาป่า มันมีขนาดใหญ่กว่าเกือบเท่า และชั้นชิลิโคนมันหนามาก หนากว่าของญี่ปุ่นสามเท่าได้ ความหนานี้ผมบอกได้เลยว่าโคตรทนมาก ที่ต่างจากของญี่ปุ่นคือ ด้านหลังจะมีรูครับ

เทียบกับดุ้นของผมนะครับ ของผมไม่รู้ไซด์ใหญ่ไม่ใหญ่ แต่ที่รู้ๆ ผมไม่เคยเอากับผู้หญิงจริงๆ มาก่อน เล่นแต่ของพวกนี้แหละ

ของมนุษย์หมาป่าจะใหญ่กว่าอย่างเห็นได้ชัด เป็นไปได้ว่าของฝรั่งมันใหญ่กว่าของคนเอเชียด้วยมั้งผมว่า

ทีนี้ก็เทสครับ เริ่มจากของญี่ปุ่นก่อน ตำแหน่งปากกับจมูกนั้นทำออกมาเหมือนกับขนาดคนจริงครับ ตอนยัดเข้าไปก็เหมือนเอาเข้าปากจริง แต่เทียบกับปากคนจริงเป็นไงผมไม่รู้นะ

ที่รู้สึกเหมือนเข้าปากจริง ก็เพราะสองจุด คือลิ้นกับคอหอย ลิ้นในของเล่นจะไม่สากเหมือนกับลิ้นคนจริง พอทาเจลแล้วเลยไม่ค่อยรู้สึกอะไร ที่จะรู้สึกอีกทีก็ตอนยัดเข้าไปโดนคอหอย ของญี่ปุ่นมันยัดเข้าไปได้ลึกกว่านั้น

ลึกสุดที่ผมยัดเข้าไปก็คือถึงคอเลย เทียบกับคอผู้ชายก็ตำแหน่งลูกกระเดือก ผมไม่รู้ว่าเวลามีออเร้นเซ็ก ผู้ชายเคยกล้ายัดเข้าไปลึกขนาดนั้นไหม เพราะผมคิดว่าฝ่ายหญิงคงอึดอัด ข้อต่างคือไม่มีความรู้สึกแบบเลียเลย คืออมแล้วยัดอย่างเดียว แต่มันมีลิ้นกับคอหอย ทำให้รู้สึกแน่นเหมือนกัน

ทีนี้เทียบกับตัวมนุษย์หมาป่าครับ ขนาดของมันใหญ่กว่ามาก แต่ตรงปากนั้นกลับใส่เข้าไปได้พอดี ส่วนที่เห็นฟันนั้นไม่เจ็บนะครับ ทั้งหมกเป็นซิลิโคนหมด

ตำแหน่งฟันกับปากนั้นจะล็อคดุ้นเข้าไปเลย แต่ข้อต่างคือ ของหมาไม่มีคอหอยครับ มีแต่ลิ้นยาวๆ แต่เพดานปากทั้งบนและล่างนั้นจะเป็นคลื่นๆ ถ้าคนไหนมี Tenga แบบสีขาวที่เป็นคลื่นๆ จะอารมณ์เดียวกันครับ

แต่ข้อต่างจากญี่ปุ่นคือ ความหนาของซิลิโคนมันหนามาก ความรู้สึกจึงเหมือนโดนอมจริงๆ มากกว่าของญี่ปุ่น เพราะตอนยัดเข้าไปมันเหมือนอมทั้งอันเลย ต่างจากของญี่ปุ่นที่ชิ้นชิลิโคนไม่หนาเท่าของหมาป่า บางทีตอนดุ้นดันไปโดนมือที่จับเอาไว้ จะรู้สึกว่าดุ้นโดนมือบ้าง

เทียบความสมจริงของทั้งสองอันแล้ว สมจริงคนละแบบครับ ญี่ปุ่นจะให้อารมณ์เหมือนปากคนจริงๆ แต่ไม่ใช่ลักษณะอม เป็นการแทงยัดเข้าไป ส่วนของมนุษย์หมาป่าคืออมจริงๆ อมแล้วอมเลย และนุ่มนวลกว่าเมื่อเทียบกับของญี่ปุ่น

ด้านการเก็บรักษานั้น ผมใช้ของเมกามาก่อนญี่ปุ่นมา 8 เดือนแล้ว ไม่มีการสึกหรอ ไม่มีเสื่อมอะไรเลย เรียกว่าราคาแพง แต่ยังคุ้ม

ส่วนของญี่ปุ่นนั้น ใช้งานได้ 1 เดือน แต่ 3 - 4 ครั้งแรกฟันก็เริ่มหลุด และติดฝุ่นง่าย  ข้อต่างจากจิ๋มซิลิโคนก็คือตรงลิ้นกับหอคอยนั้นชิลิโคนทำดีและหนากว่า ทำให้ตรงลิ้นและคอหอยทนกว่า

การล้างนั้น ที่ล้างง่ายจริงๆ คือของเมกาครับ รูข้างหลังเอาไว้ให้นํ้าผ่านเลย และชิลิโคนข้างไหนอย่างที่บอกว่ามันหนา สามารถขัดทำรวามสะอาดได้เกลี้ยงมาก และเอาลมเป่าได้ด้วย ส่วนของญี่ปุ่นไม่มีรูข้างหลัง แต่มันก็ไม่แน่นเท่าจิ๋มชิลิโคน จึงล้างได้หมดเหมือนกัน แต่ว่าข้างในจะแห้งยาก

ก็จบแล้วนะครับสำหรับรีวิวสองตัวนี้ จริงๆ ผมเองก็เล่น SEXTOY มากว่า 5 ปีแล้ว เพราะไม่มีแฟนเนี่ยแหละ เลยระบายอารมณ์กับของเล่น ใช้ของมาก็เยอะ เลยอยากแนะนำของดีๆ ให้ใช้กัน ครั้งหน้าผมจะเอาก้นเด็กแบบ 3P มารีวิวให้อ่านนะครับ ขอบคุณที่อ่านครับ

paparprons
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2016, 03:03:12 AM »

ถ้ามีตอนแตกละ10/10เลยครับ 555
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2016, 10:27:01 AM »

ถ้ามีตอนแตกละ10/10เลยครับ 555

พอดีพลาดด้วยแหละครับ ดันแตกในปากก่อน ชักออกมาไม่ทัน
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2016, 10:56:05 AM »

สุดยอดดดดเลย
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2016, 02:23:04 PM »

สุดยอดครับ รีวิวโหดดี แต่ให้มนุษย์หมาป่ามาอมไอ้นั่นเรา ดูแปลกๆ 555
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2016, 09:57:58 PM »

สายโหด สุดยอดครับ อยากลองเลย 55
denone
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2016, 10:12:36 PM »

เยี่ยมครับ
อย่าลืมมาต่อด้วยนะ
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 08:26:03 PM »

รีวิวสายโหด

ปล. ที่นอนลายน่ารัก  Grin
aabb0912
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 08:14:49 PM »

อันที่เป็นมนุษย์หมาป่า ดูน่าจะเสียวดี มีฟันด้วย
mertitan
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 11:45:22 AM »

ยอดเยี่ยมมาก ๆ ครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์