เมษายน 24, 2024, 04:47:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวMIAD966; MARI RIKA ; I Can Not Be Anything But Helped Me From The Class DQN  (อ่าน 42339 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2016, 10:29:56 PM »

รีวิวMIAD966; MARI RIKA ; I Can Not Be Anything But Helped Me From The Class DQN 

สวัสดีครับ ทุกท่าน กลับมาพบกันอีกครั้ง หลังจาก ห่างหายจาก บอร์ด movie review ไปเนิ่นนาน ด้วยเหตุผลหลายๆ ประการ
คือ เว๊บฝากไฟล์ ที่อัพรูปไว้ ทยอยปิดตัวไป ทำให้รูปที่แปะไว้ใน หัวข้อหนังแต่ละเรื่องหายตามไปด้วย บางเรื่อง อุตส่าลงทุนอัพใหม่
อัพไปไม่กี่วัน หายทั้งรูป หายทั้งเว๊บ เล่นเอาเซ็ง ไปเลยทีเดียว อีกประการ คือ ค่อนข้าง ขาดเวลาส่วนตัว อย่าว่าแต่ ทำรีวิวหนัง เอาแค่
นั่งดูหนัง ซัก 10-15 นาที ให้พอมีอารมณ์ ชักว่าว ยังแทบไม่มี แถม หลังๆ มานี่ ไม่ค่อยมีหนังที่ดูแล้วถูกใจ พอจะเอามาทำรีวิวได้เลย
คือบางเรื่อง ดูแล้วไม่มันส์ เหมือนที่คิดไว้ บางเรื่อง ดูแล้วสนุก แต่รู้สึก เหมือนไม่ค่อยมีอะไรมาให้เล่าต่อ เลยเบื่อๆ ไป
จนมาเจอเรื่องนี้แหละครับ พอดีผมไม่เคยโหลดบิทมาก่อน เลยลองดู ก็ได้เรื่องนี้มา เรื่องแรก ซึ่งตอนโหลดก็ไม่ได้คิดอะไร กะว่าโหลดๆ ไปก่อน
ลองวิชา พอมาดูจริงๆ แม่ง นางเอก น่ารักนี่หว่า เนื้อเรื่องโอเค แม้เนื้อเรื่องจะไม่มีอะไรมาก แต่ลงตัว เหมาะดีแล้ว กับเรื่องราวประมาณนี้
ตอนนี้ maxjav มันเอามาลงแล้ว เป็น mp4 ไฟล์ขนาด 3 GB กว่าๆ น่าจะชัดกว่าใน รีวิวนี้ ซึ่งไฟล์แค่ 1 GB นิดๆ พอสมควร
อีกประการ คือ ชื่อนางเอก ใน maxjav มันใช้ Asari rika แต่ผมไปดูในเว๊บ moodyz ที่เป็นเจ้าของหนัง เค้าใช้ Mari rika ( まり りか )
ขณะที่ เว๊บ javlibrary มีอีก 2 ชื่อ คือ Narumi Urumi และ Nagisa Urumi มีงานมาแล้ว หลากหลายค่าย ทั้ง S1 , WANZ, HUNTER , IENERGY และอื่นๆ
ใคร ดูหนังของน้องเค้าแล้วติดใจ จะไปเสิร์ชเรื่องอื่นต่อ ก็ ดูๆ หน่อยนะครับ

ปกครับ

เรื่องมันก็มีอยู่ว่า ในห้องเรียนห้องหนึ่ง มี เด็กแว่น ท่าทาง เนิร์ดๆ อยู่คนนึง
ตกเป็นเป้าในการกลั่นแกล้ง ของพวกเด็กเกเร มาตลอด ผมขอเรียกว่า
แว่นคุง ละกันนะครับ อย่างวันนี้ แว่นคุงโดนแกล้ง ด้วยการเอา เจลหล่อลื่นมาชะโลมหัว

แว่นคุงผู้น่าสงสาร แม้จะไม่พอใจ แต่ ก็ไม่กล้าหือครับ

คนทั้งห้องรวมหัวกันแกล้ง แว่นคุง ตลอดเวลา
แม้แต่ผู้หญิง ก็ยังหัวเราะเยาะ ในเรื่องจะมี ผู้หญิง 2 คน
อีคนตัวดำ นี่ ร้ายมาก

จะมีก็แต่ นู๋ ริกะ นางเอกของเรา ที่วางตัวเฉย ตลอดเวลา เรียนอย่างเดียว
ไม่ร่วมวงแกล้งด้วย แต่ก็ไม่ห้าม

แว่นคุงถูกแกล้งสารพัด บางทีก็กลายเป็นเป้า ปาลูกดอก

เจ็บปวดรวดร้าว ทั้งกายและใจ

เมื่อแว่นคุง ถูกแกล้งหนักเข้า นางเอกเรา ก็ทำเฉยต่อไปไม่ได้ครับ เพราะสงสารแว่นคุง
นางเอก หน้าตาน่ารักมากมาย ถูกสเปคผมมากกก
มองผ่านๆ คล้าย ๆ mayu nozomi ซึ่งก็คนโปรดผมอีก

วันนึงครับ แว่นคุง โดนพวกเกเร ใช้ให้ทำการบ้านให้

นางเอกเรา ก็ อาสา ช่วยแบ่งไปทำ ครับ

สร้างความ ซาบซึ้ง ให้แว่นคุง ถึงกับต้องหลั่งน้ำตา ในมิตรภาพ ที่นางเอกเราหยิบยื่นให้
เป็นคนแรก

ต่อมาครับ ไอ้พวกหัวโจก ยังคงหาเรื่อง แกล้ง แว่นคุง ได้ไม่เว้นแต่ละวัน

วันนี้ ก็หาเรื่อง ว่า หัวเหม็นซะงั้น

กัดกันแรง แกล้งกันหนักครับ ถึงกับเอา ยาฆ่าเชื้อ มาฉีดใส่

เท่านั้นยังไม่พอครับ ลากไปห้องน้ำ
กะเอาน้ำราด ให้ชุ่ม

แต่ ริกะ นางเอกเรา มาช่วยห้ามไว้ครับ
สร้างความไม่พอใจให้พวกหัวโจกเป็นอย่างยิ่ง

ช่างเป็นแม่พระ อะไรอย่างนี้

มิตรภาพเล็กๆ เริ่มเกิดขึ้นระหว่างเขาและเธอ

แต่ผมว่า อีตาแว่น นี่ ในเรื่อง ก็ดู จิตๆ หน่อยนะ
ซึ่งแก ก็เล่นได้ดีจริง

ทว่าครับ ความดีของริกะ กลับทำให้เธอต้องลำบากครับ เพราะ พวกหัวโจกไม่พอใจ
เลยเบนเข็ม มาแกล้งเธอแทน เริ่มจากเขียนข้อความหยาบคาย ไว้บนโต๊ะ
ใครอ่านออก ช่วยบอกที

แถมยังตัดต่อภาพเธอกับรูปโป๊ ไปติดหน้าห้องอีก

แม้แต่เวลาเรียน ยังหาทางแกล้งให้ได้
อย่างปาถุงน้ำใส่ จนหนังสือ เธอเปียกไปหมด

ริกะ ลนลาน เช็ดเนื้อตัว กับหนังสือ จนลืมไปว่า เรียนถึงหน้าไหน
ก็ถูกอาจารย์ถามคำถามครับ พอ ตอบไม่ได้ ก็โดนอาจารย์ว่าอีก
ช่างน่าสงสาร

สร้างความ ขบขัน ให้พวกหัวโจก

ต่อมาครับ ยังเอาเรียงความที่เธอเขียนไว้ มาพูดจาถากถาง

แถมเอามาขย้ำ เป็นก้อนๆ แล้วให้ แว่นคุง ไปปาใส่ริกะ ครับ
แรก ๆ แว่นคุง ก็แกล้งทำเป็นปา ไม่โดน

แน่นอนว่า พวกมันต้องไม่ยอมครับ ให้ปาใหม่

แม้แว่นคุง จะไม่อยากทำแค่ไหน แต่ก็ไม่กล้าขัดขืนครับ

ต้องปาใส่จนได้

แล้วเนื้อเรื่องก็จบลงตรงนี้ กินเวลาประมาณ 20 นาที ที่ไม่มี ฉากอย่างว่าเลย
จากนี้ไป นางเอกเรา จะโดน yes แบบตะบี้ตะบัน จนจบเรื่องเลยทีเดียว
เริ่มจาก ลากนางเอก ไปที่ห้องเก็บของ แหล่งมั่วสุมของพวกมัน

จับแยงรู จนแฉะครับ

ก่อนที่ ไอ้ตัวหัวหน้าจะ yes นางเอก ประเดิมก่อน

จรวย มีกี่อัน เอายัดปากนางเอกให้หมด

ระหว่างโดน yes นี่ อีผู้หญิง สองคน จะหัวเราะคิกๆ คักๆ ตลอด

จนในที่สุด ก็เสร็จไปครับ

มาถึง ไคลแม็กค์ ของเรื่องครับ
ต้องบังคับ แว่นคุงมาดู แถมไม่ดูเปล่า ให้นางเอกปลุกอารมณ์ให้

แต่ทำไง แว่นคุงก็ไม่โด่ ครับ ไม่รู้ทนได้ไง
ทำเอาอีดำ ถึงกับโวยวาย

ต้องให้นางเอกเราโม้คให้ครับ

เจอแบบนี้เข้าไป แว่นคุงถึงกับโด่ไม่รู้ล้ม
นางเอกเรา จำต้องถ่างขา รอให้เสียบ

แว่นคุง yes นางเอกทั้งน้ำตา

แต่ฉากนี้ โหดร้ายมาก คือมันจะบังคับให้ดูดปากกันน่ะครับ แต่แว่นไม่ทำ
เลยเอาตีน เหยียบหัว ผมแคปมาตอนยังไม่ได้เหยียบน่ะครับ ดูยังไงไม่รู้
ผมก็ไม่ชอบเหมือนกัน

และแล้ว แว่นคุงก็เสร็จไปครับ

แต่นางเอก ต้องล้างหัวให้ก่อน
หน้าตาโคตรได้ ฟิล

แว่นคุงรู้สึกผิดครับ ที่ ต้อง yes นางเอก จนน้ำแตก เลยเอากระดาษมาซับคราบน้ำกามให้
แต่มันยังไม่จบง่ายๆ ครับ เพราะมีอีกหลาย kuay จ่อคิว รอเสียบนางเอกอยู่

แว่นคุงพยายามจะห้ามเพื่อช่วยไม่ให้นางเอก บอบช้ำมากไปกว่านี้
แต่ แน่นอนว่า ไม่ได้ผลครับ

ยิ่งเห็นว่าเป็นห่วง ยิ่งชอบครับ
แว่นคุงต้องนั่งดูนางเอกเราโดนต่อไป ช่วยก็ไม่ได้

บางทีต้องยอมเป็นที่นั่งให้นางเอกนั่ง เพื่อโม้ค kuay

นั่งดูไปเรื่อยๆ

นางเอกก็โดน yes ไปครับ

จนเสร็จ

เมื่อเหลือกันอยู่ 2 คน แว่นคุง ก็ ขอโทษนางเอกครับ ขอให้ยกโทษให้
เพื่อเห็นแก่ความเป็นเพื่อน

แต่นางเอกเราไม่ยกโทษให้ครับ ตบไป หนึ่งฉาด
พร้อมประกาศ เลิกคบ

แว่นคุง ต้องเสียเพื่อนคนแรก อย่างนางเอกไป
ก็นึกถึงภาพในอดีต

วันที่ ริกะ หยิบยื่นน้ำใจแห่งมิตรภาพให้ ครั้งแรก

วันที่ ความสัมพันธ์ กำลังเบ่งบาน

วันนี้ แว่นคุง ไม่เหลือใครให้เรียกว่า เพื่อน
จบ อย่าง ดราม่า

ก็ จบไปนะครับ ชอบไม่ชอบ ยังไง ก็ เม้นท์กันไป ตามสบาย

แต่เรื่องนี้นี่ สำหรับผม ความน่ารักของนางเอก มีส่วนมาก กับการนำมารีวิว

ก็หวังว่าเพื่อนๆ จะชอบกัน ซึ่งหลังจากไปเสิร์ช ชื่อดู ใน javlibrary ก็ทำให้รู้ว่า เกือบพลาดของดีไป ซึ่งเธอไม่ใช่นางเอกหน้าใหม่ที่ไหนเลย

แต่มีผลงานมามากมายแล้ว ก็ดีครับ จะได้ไปตามเก็บ เรื่องที่ถูกใจมา และใน ช่วงเวลาที่ ดาราเอวี ทยอย รีไทร์ ไป คนแล้วคนเล่า ก็ยังมี คนน่ารักๆ เหลือให้เราได้ติดตามกันอยู่

ก็ได้แต่หวังว่า เธอคนนี้ จะยังไม่ รีบรีไทร์ไปไหน และมี ผลงาน แนวๆ นี้ ออกมา ให้เราได้ ชื่นชมกันอีกเยอะๆ และนานๆ รักนะ จุ๊บๆ

อีกประการคือ เรื่องนี้ เป็นซีรี่ย์นะครับ มีออกมาก่อน แล้ว 3 ภาค ไปหาดูกันได้

รู้สึกว่า maxjav มันจะเอามาลงให้ หมดแล้ว

แล้วพบกันใหม่ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Eak_111
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 08:18:50 AM »

ขอบคุณครับ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 10:35:52 PM »

เพิ่งโหลดมาเหมือนกัน ส่วนตัวก็ชอบน้องริกะอยู่พอสมควร รีวิวใช้ได้เลยครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 10:58:58 PM »

ผมเองก็ชอบน้องคนนี้เหมือนกันครับ เพิ่งได้รู้จักชื่อนี่แหละ

เคยเห็นเค้าเล่นค่าย HUNTER อยู่หลายเรื่องเหมือนกัน

ต้องไปโหลดมาดูบ้างแล้ว

ขอบคุณ จขกท. มากครับ

kicker121
AV Distinctive (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 09:31:06 AM »

อย่างนี้ทำซับเหอะ  Grin
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 10:43:47 PM »

ขอบคุณครับ

เพิ่งโหลดมาเหมือนกัน ส่วนตัวก็ชอบน้องริกะอยู่พอสมควร รีวิวใช้ได้เลยครับ

ขอบคุณเช่นกันครับ

ผมเองก็ชอบน้องคนนี้เหมือนกันครับ เพิ่งได้รู้จักชื่อนี่แหละ

เคยเห็นเค้าเล่นค่าย HUNTER อยู่หลายเรื่องเหมือนกัน

ต้องไปโหลดมาดูบ้างแล้ว

ขอบคุณ จขกท. มากครับ

ใช่ครับ น้องเค้าเล่นมาหลายเรื่อง หลายค่ายแล้ว แถมผ่านมาแล้วหลากหลายแนว แม้แต่ พี่มืด น้องเค้าก็ ฟันมาแล้ว
เห็นหน้าตาใสๆ งี้ ประสบกาม งี้ เพียบ  เลสเปี้ยน เอย อะไรเอย ก็ผ่านมาแล้ว แต่ผมเพิ่งมารู้จัก ก็เรื่องนี้แหละ
ไม่รู้พลาดไปได้ไง

อย่างนี้ทำซับเหอะ  Grin

จริงๆ ผมก็อยากทำนะครับ แต่อยากทำแบบ ซับนรก อ่ะ คือ แปลไม่ตรงกับที่เค้าพูดจริงๆ หรอก เอาตามจินตนาการเราเอง
แบบ เอาฮา แต่ คงต้องใช้เวลาหน่อย ใครมีซับ eng สงเคราะห์ทีนะครับ จะ แปลให้ มันส์เลย อิๆ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
tunnuttun
AV Dedicator (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2016, 11:11:19 PM »

ขอบคุณครับ อ่านเพลินเลย 55
A2Z456
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 11:55:25 PM »

น่าร้อกฝุดๆ 😍
Escape7
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 10:35:21 AM »

น่ารักมากครับคนนี้
sad1998
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 04:04:21 AM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์