เมษายน 20, 2024, 07:48:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวMIAD966; MARI RIKA ; I Can Not Be Anything But Helped Me From The Class DQN  (อ่าน 42336 ครั้ง)
B U M L E R '
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2016, 04:52:58 PM »

ขอบคุณครัช
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 05:04:15 PM »

ตายๆ ผมพึ่งได้ดู ชอบเลยครับ

บทผมว่าโอเคเลยนะ ได้อยู่ๆ
จะมีท่านไหนใจบุญทำซับไทยให้หน่อยไหมนี่

-----------------------------------------------------------
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 03:21:44 AM »

ตั้งแต่หายหน้าไปจาก S1 ผมแทบไม่เห็นผลงานเธอเลย เนื้อเรื่องแบบนี้ชอบซะด้วย ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ Smiley

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 08:30:03 PM »

ขอบคุณครับ

ชอบๆ Grin

China Matsuoka STAR-632
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 06:03:25 PM »

อย่างนี้ทำซับเหอะ  Grin

จริงๆ ผมก็อยากทำนะครับ แต่อยากทำแบบ ซับนรก อ่ะ คือ แปลไม่ตรงกับที่เค้าพูดจริงๆ หรอก เอาตามจินตนาการเราเอง
แบบ เอาฮา แต่ คงต้องใช้เวลาหน่อย ใครมีซับ eng สงเคราะห์ทีนะครับ จะ แปลให้ มันส์เลย อิๆ

เจอซับฝังจีนมาเมื่อไม่กี่วันก่อน เดี๋ยวจะลองแกะมาทำดูนะครับ ลองไปดูแล้วใช้ได้ที่เดียว ปกติไม่ชอบแนวข่มชืนรุมโทรม แต่เพิ่งมาชอบเรื่องนี้ 555555

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
หน้า: 1 [2] พิมพ์