เมษายน 25, 2024, 07:31:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Tsubasa 翼 (ค่าย S1) ผมสั้นสุดแบ๊ว มายไวฟุคนใหม่ของผม  (อ่าน 15490 ครั้ง)
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 02:02:00 PM »

AV Open 2016 ที่ผ่านมา ทำให้ชีวิตผมเปลี่ยนไปอีกแล้ว เมื่อมาเจอกับเธอคนนี้

น้อง Tsubasa สาวสวยผมสั้นคนนี้ที่เพิ่งเดบิ้วต์ผลงานชิ้นแรกจากค่าย S1 ส่งเข้าประกวดเอวีโอเพ่นประจำปีนี้นั่นเอง

รหัส AVOP-232

ตั้งแต่ชีวิตนี้ผมดูเอวีมา มีดาราที่จัดว่าสเป็กที่สุด โดนจิตโดนใจสุดๆ ตั้งแต่ยุคอดีตก็มี Azusa Itagaki จนมาถึงรุ่นปัจจุบันก็ Mikako Abe, Miku Abeno และ Sora Shiina เป็นต้น ถ้าเอาถึงขั้นคลั่งไคล้จริงจังสุดๆ เมื่อก่อนก็คงเป็น Mikako Abe ครับ เรียกได้ว่าเก็บหนังต่อเนื่อง ตื่นเต้นที่จะรอหนังเธอออก ส่วนตัวเป็นคนชอบสาวผมสั้นมากกว่าผมยาว เพราะทำให้ดูเด็ก ดูน่ารักจริงๆ ส่วนผมยาวก็ไม่ได้ละเลย ที่ชอบก็มีบ้างไม่น้อยเท่าไหร่ แม้วันนี้ Mikako จะผมยาวแต่ก็ยังตามเก็บหนังบ้างประปรายเช่นกัน

แต่วันนี้เมื่อผมมาเจอ Tsubasa เธอกลับเป็นดาราเอวีที่สเป็กที่สุดจนทำให้ผมคลั่งไคล้จริงจังได้แบบนี้อีกครั้ง คือไม่ได้รู้สึกแบบนี้นานมาก คนอื่นที่บอกชื่อนั้นตรงสเป็กทำให้ผมตามต่อเนื่องจนยกเป็นท็อปในดวงใจก็จริง แต่ Tsubasa คนนี้ทำให้ผมคลั่งไคล้จริงจังได้ในระดับเดียวกับ Mikako Abe เลยทีเดียว คือแบบตั้งใจเก็บหนังต่อเนื่อง ตื่นเต้นที่จะรอหนังเธอออก เก็บไปนอนคิดถึงสม่ำเสมอไม่ออกไปจากหัวเลย ภาษาโอตาคุคงเรียกได้ว่า My Waifu (มายไวฟุ) ภรรยาของฉันได้เลยครับ

เอาล่ะสำหรับประวัติเบื้องต้นของเธอ เกิดวันที่ 3 ธันวาคม 1995 ที่จังหวัดคะนะงะวะ สัดส่วน B 83cm W 58cm H 85cm ความสามารถพิเศษเล่นเปียโน (อ้างอิง http://www.s1s1s1.com/actress/-/detail/=/id=1035687/) เธอเป็นสาวน่ารักผมสั้น ออกแนวใสๆ หวานๆ มากครับ โดยเฉพาะดวงตาที่หวานราวกับหลุดมาจากอนิเมะเลยทีเดียว จ้องตาเธอทีไรผมนี่แทบละลาย บางจังหวะผมของเธอจะลงมาปิดตาข้างหนึ่งยิ่งดูเซ็กซี่ไปอีกแบบมาก ยังกับ Ram & Rem จากเรื่อง Re: Zero กันเลยทีเดียว (ถ้าเธอเล่นคอสเป็นแรมเรม ผมว่าใช่เลยอ่ะ) ส่วนลีลาออกเอียงอายนิดๆ ของเธอ บวกกับเสียงร้องเป็นระยะ มันยิ่งทำให้เร้าใจมาก โดยเฉพาะท่าขึ้นบนของเธอนี่จัดว่าเป็น "ท่าไม้ตาย" พลิ้วไหวดุจ "นางพญาแห่งสายลม" เลยก็ว่าได้ ส่วนการใช้ปากซึ่งเป็นท่าที่ผมชอบ ก็สามารถทำได้งดงามน้ำย้อยจัดว่าผ่านเลย เพ้อถึงเธอได้เสมอจริงๆ สำหรับผมตอนนี้ ถ้าใครชอบสาวหวานผมสั้น ผมคิดว่าไม่ผิดหวังสำหรับเธอคนนี้ครับ

ผมตั้งกระทู้ประวัติเธอคนนี้ขึ้น เพื่ออุทิศแด่ความรักที่ผมมีให้เธอ เช่นเดียวกับที่ผมเคยตั้งกระทู้ประวัติของ Mikako Abe (http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=171859.0) ในห้องนี้มาแล้วครับ

สำหรับผลงานนั้น จากเรื่องแรกที่เป็นชุดนักเรียนสุดโมเอะเจอกับพี่ชิมิเคนจนตรึงใจผมไปแล้ว เรื่องที่ 2 SNIS-761 ก็เป็นครั้งแรกที่เธอโดน 3P ครับ และเป็นครั้งแรกที่เธอใช้ปากอมจนน้ำย้อยอย่างที่ผมชอบ ยิ่งตอนเจอท่าด็อกกี้แล้วจ้องมาที่กล้องนะผมรู้สึกสะท้านจริงๆ

เรื่องที่ 3 SNIS-784 เธอมาในชุดนักเรียนเปียกๆ โปร่งๆ อีกต่างหาก เป็นอะไรที่โดนสุดๆ เช่นกันครับ เธอทำให้ผมหลงรักจริงๆ

เรื่องที่ 4 SNIS-809 มาอยู่บ้านเดียวกับเธอ สนุกสุขสันต์ทั้งวันกันเลย

เรื่องที่ 5 SNIS-835 ยังจัดหนักจัดเต็มต่อไป

เรื่องที่ 6 SNIS-857 พิสูจน์เอวนางพญาแห่งสายลมตัวจริง ขึ้นบนต่อเนื่องไปเลยครับ (กำหนดออก 19 ก.พ. 2017)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 10:09:56 PM โดย บัน ชาวไร่ » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
Nanustrong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2016, 08:39:11 AM »

Azusa Itagaki นอกจากคนนี้แล้ว
ที่เหลือก็ขวัญใจเช่นเดียวกันเลย
เราสองคนกอดคอกันได้ ชอบแนวผมสั้นๆ
ทอมๆหน่อยยิ่งชอบ ฮี่  Grin
มีคนไหนเด็ดๆรีวิวมาโล้ดเก็บแหลก
 Mukai Ai ก็เด็ดนะ แต่ว่าเนื้อเรื่องแต่ละเรื่องยังไม่ค่อยโดนใจผม
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 08:33:56 PM »

Azusa Itagaki นอกจากคนนี้แล้ว
ที่เหลือก็ขวัญใจเช่นเดียวกันเลย
เราสองคนกอดคอกันได้ ชอบแนวผมสั้นๆ
ทอมๆหน่อยยิ่งชอบ ฮี่  Grin
มีคนไหนเด็ดๆรีวิวมาโล้ดเก็บแหลก
 Mukai Ai ก็เด็ดนะ แต่ว่าเนื้อเรื่องแต่ละเรื่องยังไม่ค่อยโดนใจผม

ขอบคุณมากนะครับที่เข้ามาตอบกระทู้เป็นคนแรกเลย ยินดีครับที่รักสาวผมสั้นเหมือนกัน แต่ผมชอบแนวน่ารักมากกว่าทอม ยังไงปัจจุบันนี่สาวผมสั้นก็เข้ามาเยอะมากจนโหลดไม่ทันกันละ เจอแล้วฟินได้เรื่อยๆ ครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
uoom
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 05:22:54 AM »

สวยโดนใจเหลือเกิน
หน้า: [1] พิมพ์