เมษายน 20, 2024, 04:33:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอกAVหน้าใหม่ 2012-2017และพรีวิวหนังใหม่อัพเดทหน้า 14 วันที่ 13/05/2017  (อ่าน 185179 ครั้ง)
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 03:28:47 PM »

ชี้แจงเล็กน้อย

*** กระทู้นี้ตั้งขึ้นเนื่องจากกระทู้เดิมโดนผลพวงของเว็บล่ม จึงขอตั้งกระทู้ใหม่ขึ้นมานะครับ ***

กระทู้เดิม 1 >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158935.0

กระทู้เดิม 2 >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=177157.0

ขออนุญาตย้ายกระทู้นะครับ เนื่องจากไอดียูสเซอร์เดิมผมเสียซะแล้ว T-T

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามกระทู้เดิมมาโดยตลอด ทำให้ยอดวิวขึ้นถึง 2 ล้านกว่า ขอบคุณจริงๆครับ

สำหรับกระทู้ใหม่กระทู้นี้ไม่รู้ว่าจะสามารถทำได้เหมือนกระทู้เดิมรึเปล่า เพราะผมไม่ฟิตเหมือนเมื่อก่อนแล้ว

แต่จะพยายามอัพเดทเรื่อยๆนะครับ ฝากติดตามด้วยนะครับผม ...

teezombie

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 03:57:23 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย Alice Japan ที่ออกในเดือนพฤศจิกายน 2016

Nanami Kawakami

ผลงานประจำเดือนพฤศจิกายน ของสาวนานามิ ที่จะแสดงให้เห็นว่าพนักงานของค่ายนั้นเล่นแบบไหนได้บ้าง
ซึ่งจะเน้นคอสเพลย์ 4 แบบให้เราได้ดูกัน ตั้งแต่ชุดนักเรียนมัธยม ชุดยูกาตะ ชุดพนักงานดูแลผู้โดยสาร และ
ชุดพยาบาล สำหรับนานามิจังไม่ว่าจะใส่ชุดไหนก็ดูแล้วได้อารมณ์ยิ่งนัก แฟนคลับรอกันเลยนะครับ

NEXT RELEASE >>> DVAJ-187  : 13/11/2016

SHOT FROM MOVIE

อีกหนึ่งผลงานในเดือน 11 กับค่าย Attackers กับบทบาทสาวออฟฟิตที่ต้องออกมาทำงานเลี้ยงดูสามีที่
ประสบอุบัติเหตุทำให้เดินเหินไม่สะดวกต้องพักรักษาตัวที่บ้าน ชีวิตสาวออฟฟิตธรรมดาต้องเปลี่ยนไปเมื่อเธอ
ถูกเจ้านายพาไปซั่มโดยที่เธอไม่เต็มใจ อีกทั้งเขายังกระทำปู้ย่ำปู้ยีเธอมาเรื่อยๆ เธอจะหนีพ้นบ่วงกามนี้ได้หรือไม่
หรือว่าเธอจะติดใจในรสเซ็กซ์แบบนี้ ร่วมกันหาคำตอบได้ในเดือน 11 นะครับ

NEXT RELEASE >>> RBD-811  : 7/11/2016

----------------------------------------------------------------------------------------------

Mairi Mori

ผลงานเรื่องล่าสุดประจำเดือน 11 ของน้องหนูไมริ พบกับเซ็กซ์ซีนสุดเสียว 4 ซีนด้วย ซึ่งทุกซีนจะมีการใช้
อุปกรณ์เสริมเป็นของเล่นมาร่วมด้วยทั้งเครื่องสั่นและดิลโด้ ก็มีเอาออกมาโชว์ให้เราได้เห็น ความเสียวกระสันต์
สารพันที่เธอได้รับ ขับออกมาทางสีหน้าและท่าทางของเธอ ทำให้เราเสียวไปตามๆกัน และปิดท้ายด้วย 3P
งานนี้มีมันส์แน่นอนครับ

NEXT RELEASE >>> DVAJ-186  : 13/11/2016

----------------------------------------------------------------------------------------------

Ruri Tachibana

นี่เป็นผลงานเรื่องที่ 4 ของเธอแล้วนะครับ ผลงานใหม่เรื่องนี้เป็นความร่วมมือระหว่าง Alice Japan
กับค่าย HMJM โดยที่เธอจะเที่ยวกับชายหนุ่มอยู่ด้วยกันแบบหนึ่งต่อหนึ่ง VS กันให้มันส์สุดเหวี่ยง
เนื้อหาผลงานจะเป็นแนวฝ่ายชายถือกล้อง ในมุมมองบุคคลที่หนึ่งนะครับ ให้อารมณ์เสมือนผู้ชมเป็น
พระเอกหนังเลยทีเดียว ยิ่งใช้ VR ยิ่งได้อารมณ์ ใครชอบสาวหุ่นสวยคนนี้รอรับชมกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> DVAJ-185  : 13/11/2016

Aoi Akane

ผลงานเรื่องที่ 5 ของสาวตัวเล็กน่ารักคนนี้ กับบทนักเรียนสาวน้อยวัยมัธยมปลายที่มีมักมาหาแฟนหนุ่มเป็นประจำ
ด้วยความสดใสน่ารักมีเสน่ห์ของเธอทำให้ต้องตาต้องใจพ่อแฟนจนได้ และนี่คือสาเหตุที่เธอจะต้องเสียตัวให้กับเขาด้วย
นี่คือเหตุบังเอิญหรือตั้งใจ แฟนหนุ่มจะเกี่ยวข้องหรือไม่ รอติดตาม 3P ได้เร็วๆนี้ครับ

NEXT RELEASE >>> DVAJ-183  : 13/11/2016

Reona

มาดูผลงานเรื่องที่ 3 เรื่องใหม่ล่าสุดของเธอ กับแนวจูบที่เธอจะพาเราไปดูเทคนิคลีลาการ kiss
ในแบบต่างๆ ตั้งแต่เบาๆเบสิคไปจนถึงดูดดื่มร้อนแรง นอกจากนี้ยังเน้นการใช้เพลงชิวหาพาเพลิน
โชว์ลีลาการใช้ลิ้นให้ผู้ชมประจักษ์ด้วยสายตาอีกด้วย เซ็กซ์ที่เน้นจูบเน้นแลกลิ้นตลอดจะโดนใจ
คุณๆกันแค่ไหนต้องรอดูครับ ใครที่ติดตามเธอมาตั้งแต่ต้นคงไม่ต้องสงสัยในฝีมือของเธอแล้ว
ใช่มั้ยล่ะ ...

NEXT RELEASE >>> DVAJ-183  : 13/11/2016

Rina Mashiro

ผลงานเรื่องที่ 2 ของเธอหลังจากหายเงียบไปถึง 4 เดือนนับตั้งแต่เปิดตัวกับค่าย HMJM สำหรับเรื่องใหม่นี้
จะเป็นแนวพระเอกถือกล้อง การถ่ายทอดเรื่องราว อารมณ์และลีลาจะถ่ายทอดผ่านมุมมองบุคคลที่หนึ่งผ่าน
กล้อง ใครที่ตามเธอมาจากผลงานเปิดตัวก็ไม่ควรพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> DVAJ-188  : 13/11/2016

okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:44:26 AM »

อ่านกันยาวๆเลยฮะ  Cool
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 02:58:43 AM »

Rin Asuka จะมีอีกไหมครับรู้สึกเริ่มจะกลายเป็นแฟนคลับล่ะผม  Grin

teezombie

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:14:02 PM »

อ่านกันยาวๆเลยฮะ  Cool

ฝากติดตามด้วยนะคร้าบ ^^

teezombie

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 12:16:44 PM »

Rin Asuka จะมีอีกไหมครับรู้สึกเริ่มจะกลายเป็นแฟนคลับล่ะผม  Grin

มีผลงานต่อเนื่องเลยครับ ความน่ารักของเธอโดนใจล่ะสิครับ ^^

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 03:23:14 PM »

เป็นกำลังใจให้ท่านตี๋ มิตรสหายเอวีของผมเสมอ สร้างกระทู้ได้ยอดเยี่ยมแบบท่าน ถ้าไม่เลิกทำ ผมเชื่อว่ายอดวิวจะทะยานแรงเหมือนที่เคยเป็นครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 03:46:43 PM »

ตามครับ Grin Grin Grin

turbojup
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 07:54:47 PM »

yuu konishi retireรึยังครับ
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 09:49:57 PM »

กระทู้ใหม่อันทรงคุณค่า
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 15 พิมพ์