เมษายน 26, 2024, 01:13:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอกAVหน้าใหม่ 2012-2017และพรีวิวหนังใหม่อัพเดทหน้า 14 วันที่ 13/05/2017  (อ่าน 185343 ครั้ง)
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #110 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 11:16:58 AM »

http://www.javjunkies.com/main/

เอาชื่อไปเสริซในเว็บนี้ได้เลยครับ

www.javjunkies.com/ ผมเข้าไม่ได้มา 4-5 วันแล้วครับ
พอแนะนำได้ไหม ต้องเข้าแบบไหน
ผมเข้าได้ปกตินะครับ ไม่ได้ทำอะไรพิเศษเลย ใช้เน็ททรู
งั้นลองลิ้งนี้นะครับ
http://www.141jav.com/
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #111 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 04:37:49 PM »

ใจนึงก็อยากเห็นชุนกะกับไอริย้ายค่ายบ้าง แต่อีกใจก็หวั่นๆเพราะคนที่ย้ายออกจาก Prestige ไปอยู่ค่ายอื่นแป้กเพียบ

teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #112 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 11:18:26 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย Moodyz ที่ออกในเดือนเมษายน 2017

เซ็ตต้นเดือน part 1

Shoko Takahashi

ผลงานใหม่ล่าสุดที่จะพาทุกคนน้ำกระฉูดไปพร้อมๆกัน กับเซ็กซ์มากมายหลากหลายรูปแบบให้ฟินกันแบบสุดๆ
ไม่ว่าจะเป็นเอากันแบบธรรมดา เซ็กซ์ทอยคารู มัดมือไม่ให้ดิ้น พาฟินด้วยการปิดตา ปิดท้ายด้วยการเอาในเสื้อผ้า
บันนี่เกิร์ล สาวโชโกะจัดหนักจัดเต็มให้เยอะแยะขนาดนี้ พลาดไม่ได้ซะแล้วครับ

NEXT RELEASE >>> MIDE-419  : 1/04/2017

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Minami Hatsukawa

มินามิจังในลุคเมดสาวเฝ้าบ้าน เธอจะช่วยปรนเปรอคุณสามีหลังจากทำงานมาอย่างเหน็ดเหนื่อย แต่ดูจากชุดที่เธอใส่แล้ว
คาดว่าพ่อบ้านของเราน่าจะเหนื่อยกว่าเดิม เพราะดูแล้วมันช่างเอ็กซ์และเซ็กซี่ซะเหลือเกิน จนไม่อาจต้านทานได้ไหว
แบบนี้ต้อง yed แน่นอน เซ็กซ์ซีนกับมินามิจังในชุดเมดใครชอบแนวนี้อดใจรอกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> MIDE-418  : 1/04/2017

----------------------------------------------------------------------------------------------

Konomi Nishinomiya

ผลงานเรื่องที่ 6 ของสาวน้อยน่ารักโคโนมิจัง กับการไปเที่ยวพักผ่อนหย่อนใจกันสองต่อสองกับชายหนุ่ม
ในโรงแรมที่มีบ่อน้ำร้อนกลางแจ้งในแบบส่วนตัว แต่ก่อนไปก็ต้องมีจัดกันสักยกหนึ่งก่อน 4 เซ็กซ์ซีนเสียวๆ
จากน้องหนูโคโนมิ ใครที่ชอบสาวใสๆไม่ประสาเรื่องเซ็กซ์ก็ต้องคนนี้เลยครับ

ปล.หนูโคโนมิเธอค่อนข้างไวสัมผัสครับ ดูแล้วอาจแก้ยาก แต่เรื่องลีลาค่อยๆฝึกไป ลองดูเรื่องใหม่นี้ก่อนละกันครับ
ถ้าเก่งขึ้นก็ดีนะ แต่ถ้าเหมือนเดิมผมว่าก็เป็นอีกตัวเลือกนึง เผื่อใครชอบดูแบบทำสาวอย่างเดียว แบบใสๆไม่เป็น
เธอก็เป็นตัวเลือกหนึ่งนะครับ เพราะสาวๆเก่งๆมีเยอะแล้ว อิอิ (แหม เชียร์น้องเกินไปรึเปล่าเนี่ย คริคริ)

NEXT RELEASE >>> MIDE-421  : 1/04/2017

สาวมือสมัครเล่น

สาวมือสมัครเล่นคนนี้มาจากการเฟ้นหาในโซเชี่ยลเน็ตเวิร์คต่างๆ เธอเป็นสาวตาโต ผมสั้นน่ารัก
เนื้อตัวขาวเนียนใช้ได้ เธอเป็นสาวตัวบาง เรื่องเซ็กซ์ดูแล้วออกลีลาเป็นงานทีเดียว ฉากเสียวก็
โดนจัดแบบหลากหลาย ตั้งแต่เบสิค ยัน 3P ก็มีหมด ใครชอบทดลองสาวมือสมัครเล่น ไม่ควรพลาดครับ

NEXT RELEASE >>> MIFD-007  : 1/04/2017

Minori Kawana

สาวสวยสุดน่ารักที่ไม่ควรมองข้าม เธอเป็นสาวมหาลัยที่มาทำงาน part time เป็นสาวเสิร์ฟในคาเฟ่แห่งหนึ่ง
ลุคของเธอออกแนวร่าเริงแจ่มใส ความน่ารักที่ส่องประกาย เอกลักษณ์เฉพาะตัวที่ชอบขยิบตาข้างเดียว ดูแล้ว
โดนใจยิ่งนัก เรื่องเซ็กซ์นั้นก็เป็นงาน เอวพริ้วไหวใช้ได้ทีเดียว เธอเปิดตัวไปแล้วนะครับในเดือนมีนาคม ใครดูแล้วฟิน
ก็มาตามกันต่อเรื่องใหม่เลยครับ กับการมาถ่ายทำวันละ 1 ซีนเสียว แบ่งเป็น 5 วันให้เราได้ดูกัน แต่ละซีนจะมีแนวไหนบ้าง
ใครชอบเธอก็รอดูกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> MIFD-008  : 1/04/2017

teezombie

« ตอบ #113 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 12:04:13 AM »

ช่วงนี้ค่ายเพรสทีจท็อปฟอร์มในดวงใจมาก เด็ดๆ โดนๆ มาเยอะจริงๆ ไอริกลับมาไว้ผมสั้นก็โดนใจอีกละ อาริสะก็เด็ด ไหนจะเด็กใหม่ Mio Hinata กับเด็กใหม่สมัครเล่นข้างบน น้อง Kana อีก โอยยยย

แต่ละนางน่าจัดหนักทั้งนั้นเลยนะครับ อิอิ

teezombie

« ตอบ #114 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 12:08:10 AM »

ใจนึงก็อยากเห็นชุนกะกับไอริย้ายค่ายบ้าง แต่อีกใจก็หวั่นๆเพราะคนที่ย้ายออกจาก Prestige ไปอยู่ค่ายอื่นแป้กเพียบ

น่ากลัวมากครับ สองสาวอย่าไปไหนเลย อยู่เป็นเสาหลักเป็นขวัญกำลังใจให้น้องๆดาวรุ่งในค่ายดีกว่าครับ ^^

ชอบลงอ่างครับ
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #115 เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 01:07:25 PM »

รออัพเดท line openload
leeong99
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #116 เมื่อ: เมษายน 09, 2017, 07:17:46 PM »

ค่าย kawaii ผลงานเดือน เม.ย - พ.ค ยังไม่มีข่าวเหรอคับบ...Huh?   :Smiley :Smiley :Smiley
okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #117 เมื่อ: เมษายน 11, 2017, 12:09:14 AM »

ทากาโช กับ โคโคมิ  Grin
teezombie

« ตอบ #118 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 03:51:32 PM »

ค่าย kawaii ผลงานเดือน เม.ย - พ.ค ยังไม่มีข่าวเหรอคับบ...Huh?   :Smiley :Smiley :Smiley

มีครับ แต่ไม่มีเวลาว่างมาอัพเดทเลย T^T ขอข้ามไปเดือนพฤษภาคมเลยนะครับ

teezombie

« ตอบ #119 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 03:52:34 PM »

ทากาโช กับ โคโคมิ  Grin

ชอบเหมือนกันเลย ^^

หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 15 พิมพ์