เมษายน 20, 2024, 06:32:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มารวบรวมรายชื่อสาวผมสั้นกันเถอะครับ  (อ่าน 53447 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 06:32:08 PM »

เนื่องจากกระทู้นี้ของท่านบัน ชาวไร่ได้ทำการรวบรวมนางเอกสาวผมสั้นเอาไว้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=22982.0
แต่ก็ได้ทำการปิดกระทู้ไปตั้งแต่ปี 2012 เหตุเนื่องจากมีนักแสดงสาวผมสั้นถยอยเข้าวงการกันอย่างมากมาย ด้วยเหตุนี้ผมจึงอยากเปิดกระทู้ใหม่เกี่ยวกับสาวผมสั้นอีกสักครั้ง ไม่จำเป็นต้องเป็นนักแสดงหน้าใหม่นะครับจะเป็นนางเอกในดวงใจที่เคยตัดผมสั้น หรือเคยไว้ผมสั้นเพื่อแสดงหนังก็ได้ครับ ผมจึงอยากให้ทุกท่านมาช่วยกันแชร์หรือแบ่งปันรายชื่อของสาวผมสั้นกันอีกครั้งเถอะครับ

คนแรกจะเป็นใครไม่ได้ต้องยกให้เธอคนนี้เลยครับ Yuria Satomi เนื่องด้วยเธอมาพร้อมกับลีลาท่าทางที่ช่างเย้ายวนบวกกับมียอดปทุมที่ชูเด่นงดงามเป็นสีชมพู สำหรับผมจึงยกให้เธอเป็นเบอร์หนึ่งเลยครับ

คนถัดไปต้องยกให้กับความน่ารักระดับ 5 ดาวของเธอคนนี้หนู Ayane Suzukawa ต้องขอบอกก่อนเลยว่าช่วงที่เธอมีบอดี้ที่ผอมเพียวและบอบบางน่าขับขี่นั้น เธอเป็นอะไรที่น่ารักน่าชั้งมากถึงแม้ปัจจุบันนี้เธออาจจะมีน้ำมีนวลขึ้นผมก็ยังชอบในตัวของเธออยู่ดี ด้วยน้ำเสียงที่น่ารักพร้อมกับลีลาท่าทางการแสดงของเธอ เธอก็ยังคงอยู่ในใจผมตลอดไป ต้องขอบคุณกระทู้ของท่าน countingstars ที่ได้รวบรวมความน่ารักของเธอเอาไว้ >> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=189727.0

Ai Suzumura ขวัญใจมหาชนตัวจริงเสียงจริง เรื่องความน่ารักของเธอไม่ต้องพูดถึงครับ ขนาดหน้าสดของเธอยังสวยมากเลย ต้องขอบคุณท่านประธานที่ได้ตั้งกระทู้พัฒนาการทรงผมของ Airi Suzumura จากอดีตถึงปัจจุบัน >> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203207.0

Nanako Mori

Kisaki Aya (NozomiSaki Aya)

shiori yamate

Yui Akane

Yuma Asami

Riko Honda

Ariga Yua จิมิของเธอสวยมากครับ

Asuka Kirara

Fujiwara Hitomi

Hatsumi Saki

Itou Chinami

Matsuoka China คิดถึงน้องจีน T_T

Mayu Nozomi

Mizuno Asahi ชอบเธอมากยิ่งเห็นเธอได้รับบทเป็นแม่นะมันใช่เลย

Mizutani Kokone

Narumi Urumi ชุดชั้นในที่เธอใส่แสดงแทบทุกเรื่องมักจะทำให้น้องชายผมตื่นตลอดไม่รู้ทำไมครับ

Sakura Kizuna

Suzuki Koharu

Yuu Asakura ตอนผมยาวเธอก็น่ารัก ><

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2016, 12:46:57 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 06:58:01 PM »

ขอบคุณมากครับ เด็ดๆทั้งนั้น
bigbite
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 08:30:39 PM »

ขาดขวัญใจผมไปนะ mana sakura
ponious
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 09:37:36 PM »

Airi นี่สุด ๆ เลยครับ
pong55
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 10:41:41 PM »

ขาดขวัญใจผมไปนะ mana sakura

mana sakura ตัวเล็กน่ารักสดใส น่าอุ้ม ><

003
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 10:56:07 PM »

Mikoto Tsukasa อีกคนครับ
pong55
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 11:17:35 PM »

Mikoto Tsukasa อีกคนครับ

Mikoto Tsukasa หน้าตาของเธอน่ารักมากเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2016, 03:35:46 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

Jack Sparrow
The Collector
AV Dedicator (VIP)

Yuna Ogura

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2016, 11:27:08 PM »

Toda Makoto

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 07:18:34 AM »

Kawakami nanami
สั้นก็น่ารัก ยาวก็น่ารัก แต่ชอบสั้นมากกว่า

Usui saryu ( moriyama ayano)
ผมชอบให้ไว้สั้นๆ แบบนี้มาก แต่ ปัจจุบัน ดูเหมือนจะไม่สั้นแล้ว
ตั้งแต่ออกจาก ideapocket ไป

Akati asahina
ตัวแม่อีกคนของวงการ
สวยเอ๊กซ์ เซ็กซี่

Kasumi kaho
สั้นบ้างยาวบ้าง น่ารักดี

Yu namiki
คนนี้ เป็น สาวผมสั้น ที่ชอบ ลุคผมยาวมากกว่า

RIO ( บางเรื่อง )
ลุคผมสั้นที่ดู เปรี้ยวๆ

aino kishi ( บางเรื่อง เช่นกัน )

otoha nanase

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
tora_jung
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 07:38:03 AM »

Riku Minato ผม..ไม่คิดโพลกันเค้าบ้างเลย
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์