เมษายน 24, 2024, 08:30:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มารวบรวมรายชื่อสาวผมสั้นกันเถอะครับ  (อ่าน 53547 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 03:32:43 PM »

hikaru shiina  Grin
saki okuda  Grin Grin

หน้าตาน่ารักทั้งคู่เลยครับ  Grin Grin
hikaru shiina

saki okuda

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 03:38:06 PM »

อูยยยย ขอบคุณมากๆ ครับ ไม่คิดเลยจะมีคนอ้างอิงชื่อผมมาช่วยทำกระทู้ด้วย ปลื้มมาก  Grin Grin Grin แถมยังช่วยประชาสัมพันธ์กระทู้ประวัติน้อง Tsubasa ของผมอีก ขอบคุณมิตรสหายจริงๆ ครับ

สำหรับสาวผมสั้นระดับท็อปในดวงใจของผมขณะนี้ นอกจาก Tsubasa แล้ว ไล่จากอดีตถึงปัจจุบัน ประกอบด้วย Azusa Itagaki (เลิกเล่นแล้ว), Mikako Abe (ปัจจุบันไว้ผมยาว), Miku Abeno, Nana Minami (ค่าย SOD เลิกเล่นแล้ว ประวัติหนังถูกลบ) และ Sora Shiina

นอกนั้นที่ผมชอบก็มีมาก แต่จะขอระบุเติมเต็มเฉพาะคนที่เจ้าของกระทู้ยังไม่เอ่ยถึง เช่น Umi Hirose, Aika (ผมยาวบ้างสั้นบ้าง), Kurumi Ozawa (ประวัติหนังถูกลบ), Ruri Ena, Kasumi Mogami, Ayaka Yuzuki, Tsubasa Aihara, Hikari Inamura, Sakura Horikita แค่นี้ก่อนเดี๋ยวสะดวกแล้วค่อยมาแนะเพิ่มครับ จะอาสาช่วยแปะรูปก็ได้นะครับ

ส่วน Narumi Urumi ปัจจุบันเปลี่ยนชื่อเป็น Rika Mari นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2016, 03:48:43 PM โดย บัน ชาวไร่ » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
my-boobs
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 04:15:36 PM »

risa kasumi
ruri saijo
sakura aida
ai haneda
makoto yuki
nozomi sasayama
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2016, 04:18:37 PM โดย my-boobs » บันทึกการเข้า
pong55
*

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 05:20:34 PM »

อูยยยย ขอบคุณมากๆ ครับ ไม่คิดเลยจะมีคนอ้างอิงชื่อผมมาช่วยทำกระทู้ด้วย ปลื้มมาก  Grin Grin Grin แถมยังช่วยประชาสัมพันธ์กระทู้ประวัติน้อง Tsubasa ของผมอีก ขอบคุณมิตรสหายจริงๆ ครับ

สำหรับสาวผมสั้นระดับท็อปในดวงใจของผมขณะนี้ นอกจาก Tsubasa แล้ว ไล่จากอดีตถึงปัจจุบัน ประกอบด้วย Azusa Itagaki (เลิกเล่นแล้ว), Mikako Abe (ปัจจุบันไว้ผมยาว), Miku Abeno, Nana Minami (ค่าย SOD เลิกเล่นแล้ว ประวัติหนังถูกลบ) และ Sora Shiina

นอกนั้นที่ผมชอบก็มีมาก แต่จะขอระบุเติมเต็มเฉพาะคนที่เจ้าของกระทู้ยังไม่เอ่ยถึง เช่น Umi Hirose, Aika (ผมยาวบ้างสั้นบ้าง), Kurumi Ozawa (ประวัติหนังถูกลบ), Ruri Ena, Kasumi Mogami, Ayaka Yuzuki, Tsubasa Aihara, Hikari Inamura, Sakura Horikita แค่นี้ก่อนเดี๋ยวสะดวกแล้วค่อยมาแนะเพิ่มครับ จะอาสาช่วยแปะรูปก็ได้นะครับ

ส่วน Narumi Urumi ปัจจุบันเปลี่ยนชื่อเป็น Rika Mari นะครับ

ตัวผมเองต้องขอบคุณท่านบัน ชาวไร่เหมือนกันครับผม เพราะผมก็ได้รายชื่อของสาวๆผมสั้นน่ารักหลายคนก็จากกระทู้ของท่านบัน ชาวไร่เลยครับ
ผมขอนำรูปของสาวผมสั้นระดับท็อปในดวงใจของบันมาแปะไว้ให้นะครับ

Azusa Itagaki เธอเลิกเล่นแล้วครับ

Mikako Abe (ปัจจุบันไว้ผมยาว)

Miku Abeno

Nana Minami (ค่าย SOD เลิกเล่นแล้ว ประวัติหนังถูกลบ)

Sora Shiina

Umi Hirose

Aika (ผมยาวบ้างสั้นบ้าง)

Kurumi Ozawa (ประวัติหนังถูกลบ) สามารถอ่านข้อมูลที่มาที่ไปว่าเหตุใดทำไมหนังของเธอจึงถูกลบลองอ่านได้ที่นี่เลยครับ >> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=201227.0 ขอบอกก่อนว่าจิมิของเธอเนียนมากและสวยด้วยเพราะจิมิของเธอคือจิมิของสาววัยแรกแย้ม เธอไม่ได้มีดีที่จิมิสวยอย่างเดียวเพราะเธอก็มาพร้อมกับความใจกล้าในการเล่นแตกใน (ใครที่ยังไม่ได้ดูต้องลองหามารับชมให้ได้ครับ)

Ruri Ena

Kasumi Mogami

Ayaka Yuzuki

Tsubasa Aihara

Hikari Inamura

Sakura Horikita

Narumi Urumi ปัจจุบันเปลี่ยนชื่อเป็น Rika Mari
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2016, 09:08:15 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

pong55
*

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 05:33:24 PM »

risa kasumi
ruri saijo
sakura aida
ai haneda
makoto yuki

risa kasumi

ruri saijo เซ็กซี่ขยี้ใจ ><

sakura aida

ai haneda เธอคนนี้ครบเครื่องจริงๆ

makoto yuki

น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 06:36:28 PM »

รีไทร์ไปแล้วก็ได้ใช่มั้ยครับ  Grin
งั้นขอฝาก nana ไว้ในง่ามใจทุกท่านด้วยนะครับ

Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 07:18:38 PM »

Aoi Shirosaki ล่ะครับ!? น่ารักหมวยสุดๆ พี่มืด-อันเซน-เลสเบี้ยน-โกนจิมิ-แตกใน ผ่านมาหมดแล้ว
pong55
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 07:38:51 PM »

Aoi Shirosaki ล่ะครับ!? น่ารักหมวยสุดๆ พี่มืด-อันเซน-เลสเบี้ยน-โกนจิมิ-แตกใน ผ่านมาหมดแล้ว

Aoi Shirosaki  Grin Grin

ultraballkung
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 08:33:01 PM »

Aimi yoshikawa

ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 08:49:32 PM »

สาวผมสั้นขอยกให้ Azumi Harusaki ตอนผมสั้นนี่โดนสุดๆ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์