เมษายน 26, 2024, 12:46:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มารวบรวมรายชื่อสาวผมสั้นกันเถอะครับ  (อ่าน 53567 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 04:23:40 PM »

ไล่หาตั้งนาน Yuzu Ogura ครับ เด็ดมาก

Yuzu Ogura

pong55
*

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 04:41:03 PM »

Nei Minami (ชอบมาก...แต่น่าจะเลิกเล่นแล้ว)
Mikuni Maisaki (ก็น่าจะเลิกแล้ว...แต่คนนี้มีอันเซนแล้ว ถือว่าฟินละแจ้)
Yurina Ayashiro (ช่วงหลังๆเห็นเงียบไปอ่ะ)
Umi Hirose
ผมสั้นที่เล่นอยู่ตอนนี้ที่กำลังหลงก็ Sana Imanaga 
อีกคนกำลังตาม รู้สึกดูแล้วชอบมากแบบบอกไม่ถูก แต่ผมอาจจะไม่สั้น แต่ก็ไม่ยาวมาก Emiri Ikeido 
ผมสั้นคนอื่นๆที่ผมชอบก็อยู่ในกระทู้นี้แล้วแจ้
Edit : เกือบลืม...อาจจะประกาศ Retire ไปแล้ว...แต่ถ้าพูดถึงสาวผมสั้นยังไงก็ต้องมีเธอนะ...กัปปิตัน Tsubasa Amami 

Nei Minami (ชอบมาก...แต่น่าจะเลิกเล่นแล้ว)

Mikuni Maisaki (ก็น่าจะเลิกแล้ว...แต่คนนี้มีอันเซนแล้ว ถือว่าฟินละแจ้)

Yurina Ayashiro (ช่วงหลังๆเห็นเงียบไปอ่ะ)

Umi Hirose

ผมสั้นที่เล่นอยู่ตอนนี้ที่กำลังหลงก็ Sana Imanaga

อีกคนกำลังตาม รู้สึกดูแล้วชอบมากแบบบอกไม่ถูก แต่ผมอาจจะไม่สั้น แต่ก็ไม่ยาวมาก Emiri Ikeid

แต่ถ้าพูดถึงสาวผมสั้นยังไงก็ต้องมีเธอนะ...กัปปิตัน Tsubasa Amami 

pong55
*

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 05:05:43 PM »

เพิ่มเติมรายชื่อแนะนำที่ยังขาดตามคอลเลกชั่นที่ผมมีอยู่นะครับ Aida Minami, Airi Sato (ผมสั้นบ้างยาวบ้าง),Michiru Morisaki, Miko Hanyu, Miu Mizuno, Miyu Kanade, Mizuho Nagayama, Nozomi Aso (ผมสั้นบ้างยาวบ้าง), Saki Ninomiya, Shunka Ayami (ผมสั้นบ้างยาวบ้าง), Sora Watanabe, Tsukasa Aoi (ผมสั้นบ้างยาวบ้าง) , Yuri Asada, Ian Hanasaki (ผมสั้นเรื่องแรกๆ) , Kirara Asuka, Rino Okina, Rio

Aida Minami

Airi Sato (ผมสั้นบ้างยาวบ้าง)

Michiru Morisaki

Miko Hanyu

Miu Mizuno

Miyu Kanade

Mizuho Nagayama

Nozomi Aso (ผมสั้นบ้างยาวบ้าง)

Saki Ninomiya

Shunka Ayami (ผมสั้นบ้างยาวบ้าง)

Sora Watanabe

Tsukasa Aoi (ผมสั้นบ้างยาวบ้าง) 

Yuri Asada,

Ian Hanasaki (ผมสั้นเรื่องแรกๆ)

Kirara Asuka

Rino Okina

Rio

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2016, 09:10:12 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 08:36:05 PM »

แนะนำ Natsuha Yuzuki ครับคนอาจรู้จักน้อยเพราะเล่นไม่กี่เรื่อง เคยเล่นให้ Prestige รหัสSRS-008
REDsaber
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2016, 11:03:21 PM »

Ai Mukai ไม่เห็นมี

silent siren: チェリボム
thaitomtom
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 01:29:52 AM »

Grin Grin Grin Thanks
ManLucky
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 09:29:30 AM »

เยอะกว่าที่คิดแฮะ
Mr love
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 19, 2021, 01:36:35 PM »

อัพเดตสาวผมสั้นนะครับ ขอมีส่วนร่วมด้วยคนกับกระทู้นี้ครับ

Remu Suzumori ทั้งหน้าตาทั้งหุ่นสุดยอดเลยคนนี้พอดิบพอดีไปซะหมด

Tsubaki Sannomiya สาวหน้าหวานตาโตอีก 1 คน ที่พอดิบพอดีไปซะหมด

Natsume Hibiki สาวผมสั้นหน้าตาน่าดู เอ็นอีกคน หุ่นก็ดีเลยแหละ

Ai Haneda ตำนานพี่สาวพริตตี้ผมสั้น มากับหน้าหวานๆผิวขาวๆและลักยิ้มพิมใจ

Nanami Matsumoto สาวหมวยหุ่นสะบึมขวัญใจอีกคน นมใหญ่ แต่เอวเล็กดี เสียน้ำตลอด

Emi Fukada สาวสายพริตตี้ ที่ไปศัลมาได้ลงตัว

Nozomi Ishihara น้องเหยินหน้าทะเล้น หัวชมพู

Onoue Wakaba สาวฟันกระต่ายหน้าทะเล้น

ichika nenne สาวแว่นนมใหญ่ ขาวอมชมพู

Nene Tanaka สาวหน้าสวยหวานหุ่นอวบอิ่มอมชมพูใช่เลย

Luna Tsukino สาวบ๊อบ หน้าเฉี่ยว

monami rin/monami suzu/Shinemo Shimoshirai สาวตัวบางตาโต

sakura aida สาวทอมบอย ไม่สวยแต่แปลกดี

ono kotomi สาวหน้าวานเยิ้ม

Mai Hanakari เด็กสาวขาวหมวยใส เวลาน้องดูดไอติมนี่ยั่วสุดๆ

Ririka Kazuki สาวบ้านผิวแทนหุ่นผอมบาง

Aka Asuka สาวขาวสวยทรงโต โตจริงๆ หุ่นสุดยอด โกนซะเกลี้ยงอีกตะหาก

Hanyu Arisa เจ๊ใหญ่หน้ายิ้ม ใหญ่จริงๆ หมวยเฉี่ยวสไตลค์คุณนาย

Kaho Shibuya อดีตผู้ประกาศข่าวสาว สาวหมวยทรงโต๊โต

Michiru Endo สาวฟันกระต่ายนมโตสวย

hikaru Shiina สาวบ้านคิ้วบาง เล่นอันเซนด้วย

Kazuki Aso ตำนานสาวผมสั้นอีกคนผิวแทนสวยเฉี่ยว

Raira Takizawa สาวขาวสวยเฉี่ยวหุ่นเพรียวดี

China Matsuoka สาวสวยเฉี่ยวผมสั้นตาโต

Rena Kodama เด็กสาวตาโตหน้าหวาน ขาวเนียน

Aoi Tojo สาวหน้าเฉี่ยวผอมเพรียว

Miku Abeno สาวใสหน้ายิ้มผิวน้ำผึ้ง

Aoi Tsukasa คุณนายสาวตาโต

Mayuki Ito ขาวเนียนเอวคอด

Alice Kisaki สาวหน้าสวยตาโตขาว นมใหญ่หัวนมเล็ก

Ichika Seta สาวขาวหน้ายิ้มนมใหญ่สูง 175 cm

mao hamasaki เทอตัดผมสั้นก็น่ารักดี หน้าเทอเอกลักษณ์อยู่แล้ว

ผมรู้สึกว่าช่วงปีหลังมานี้ นักแสดงสาว AV หลายคนหันมาไว้ทรงผมสั้นหรือปะบ่ากันมากขึ้น อาจจะเป้นเพราะสภาพอากาศที่ร้อนขึ้นวิถีชีวิตที่เร่งรีบ เพราะ ผมสั้นหรือปะบ่าดูแลง่ายกว่าผมยาวแน่นอน
ส่วนตัวผมชอบผู้หญิงตัดผมปะบ่ามากๆเลยครับ
ยังไงถ้ามีสาว AV ผมสั้น update ก็จะมาลงในบล็อคนี้ต่อนะครับ

sproux
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 19, 2021, 07:55:26 PM »

ผมว่าไปตั้งกระทู้ใหม่เลยน่าจะดีกว่านะครับ ท่านบันชาวไร่ตั้งปี 2010 ท่าน pong55 ตั้งปี 2016 นี่ก็ปี 2021 แล้ว แถมรูปในกระทู้นี้หลายรูป link ก็ตายไปเยอะละ Grin แล้วอ้างอิง 2 กระทู้แบบที่ท่าน pong55 ทำก็ได้ ช่วง 5 ปีนี้น่าจะมี update ใหม่เยอะพอสมควรเลยครับ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
Mr love
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 20, 2021, 08:30:51 AM »

ผมว่าในบล็อคนี้รวมดาราที่ผมชอบไว้เยอะดีครับเลยเลือกกระทู้นี้มาเก็บเพิ่มและสานต่อครับ
 Wink ยังมีดาราเอวีอีกหลายแนวที่อยากทำครับ เช่น สาวอวบ นี่อยากทำมากชอบมากครับถ้าใครมีกระทู้ที่มีอยู่แล้วคุณภาพๆ แนะนำก็ฝากแนะนำให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ต่อครับสำหรับสาวผมสั้น เพิ่งเจอเพิ่ม
Tsubasa Aoi สาวบ้านหน้าหมวย หุ่นเพรียวบาง นมสวย

hotaru nogi สาวน้อยหน้าหวานหน้าตาน่ารัก นมใหญ่ ปานหัวนมใหญ่สีน้ำตาลกำลังดี น่าดูดเชียวครับ

Tina nanami เจ๊สาวสาย fitness หุ่นบางติดกล้าม

ใครมีสาวๆผมสั้นแจ๋มๆอีก ฝากลงเพิ่มให้ด้วยนะครับ
อาจจะตกหล่นไปบ้าง ขอบคุณครับ

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์