มีนาคม 29, 2024, 12:30:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว SEXTOY ก้นเด็ก 3P ของญี่ปุ่น  (อ่าน 15354 ครั้ง)
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 08:05:14 PM »

รีวิวอันที่สองนะครับ ไม่คิดว่าจะมีคนชอบอ่านด้วย ขอบคุณครับ

ผมได้ตัวโหดมาจากการไปเที่ยวญี่ปุ่นล่าสุด (ตอนกลับมาไทยนี่เสียวมากว่าจะโดนตรวจเพราะมันใหญ่มาก เข้าเครื่องสแกนยังไงก็เจอ) แต่ในที่สุดก็ได้มาและเป็นของที่ผมชอบมากที่่สุดด้วย ที่จะมารีวิวในกระทู้นี้ ชื่อภาษาญี่ปุ่นก็คือ ついに登場!超大型ロリオナホール!  , 魅惑のサンドイッチで『あのプレイ』も楽しめます!

ผมเรียกมันว่า ก้นเด็กญี่ปุ่น 3P ละกัน

ก่อนหน้านี้ผมเคยซื้อของเล่นแนวเรียลๆ แบบนี้มาชิ้นหนึ่งจากร้านลุงจืด (เว็บนี้ - http://www.jimijung2.com/)

ตัวนี้ครับที่เคยซื้อมา

ซึ่งจะเห็นว่าของที่เวบนี้มีขายราคาโหดมาก (อัพจากญี่ปุ่นมาเกือบ 2 - 3 เท่า) แต่ข้อเจ๋งคือมีของแปลกๆ ที่ร้านอื่นไม่มีขาย ซึ่งผมเคยซื้อตัวที่เป็นตัว นอนหงาย มา ราคาหมื่นบาท แต่ใช้ได้ 1 ปีจนพัง เรียกได้ว่าคุ้มแบบไม่สุด ผมติดใจตัวนั้นมาก เลยตัดสินใจเลยว่า ไปญี่ปุ่นต้องสอยตัวแนวๆ นี้มา 1 ตัว

และตัวที่ผมเล็งไว้ก็คือ ก้นเด็กญี่ปุ่น 3P เนี่ยแหละครับ เพราะผมอยากเล่นแบบ HARDCORE สำคัญคือต้องได้ของที่สามารถใช้ได้นาน เอาให้ได้อย่างน้อย 1 ปี ถึงจะคุ้ม โดยตัวนี้ผมสืบราคามาเรียบร้อยว่ามีขายที่ร้านเขียวที่อากิบะ (ที่เดิมที่ผมไปซื้อปากนะแหละ) ก็เลยไปซื้อ ซึ่งเสียดายที่ราคาบนเว็บมันเป็นราคาคนละตัวกับที่ไปซื้อ เพราะราคาบนเว็บคือราคาโปรโมชั่น แต่ราคาหน้าร้านกลับแพงขึ้นมาหน่อย

สรุปคือ ผมได้มาราคา 7 พันบาทกว่า และเชื่อว่า ถ้ามีคนเอามาขายในไทย น่าจะอัพไปเป็นหมื่น 5 เป็นอย่างน้อย

ผมคิดว่าบางคนอาจจะคิดว่ามันแพง แต่ส่วนตัวผม มองในระยะยาวมันคุ้มมาก เพราะคุณภาพดีกว่าตัวที่ผมซื้อมาลองเป็นตัวแรก ด้วยเหตุผลว่า มันให้อารมณ์เหมือนเอากับก้นเด็กจริงๆ มาดูภาพกันครับ

จะสังเกตได้เลยว่ามันจะมี 2 รู ก็คือก้นเล็กกับก้นใหญ่ เหมือนเอาพี่น้องนะแหละ แต่ถ้าเทียบไซด์คนจริงๆ มันเหมือนเอาเด็กประถมมากกว่า แน่นอนว่าในความเป็นจริงคงติดคุกไปแล้ว แต่นี่มันเป็นของเล่น จึงเซฟ

ก้นเด็กญี่ปุ่น 3P ที่ญี่ปุ่นเองก็มีขายอยู่ 3 แบบที่ผมไปเดินเห็น แต่ตัวนี้จะเด่นกว่าตัวอื่นก็คือ มันจะมีรูให้เสียบระหว่างก้นทั้งสองก้นด้วย ซึ่งตามภาษาที่พวกนิยายโป๊ชอบเรียกกันก็คือ แซนวิส นี่แหละจะเป็นรสชาติใหม่ที่ปกติเราจะไม่ค่อยได้ลองเท่าไหร่ ยกเว้นคุณไปลองเล่นกับผู้หญิงจริงๆ และเล่นแบบสวิงกิ้ง ซึ่งผมว่ากว่าจะจัดท่าได้ก็ยากอยู่

เจ้าตัวนี้ก็เหมือนตัวอื่นๆ ของญี่ปุ่นเลย คือด้านหลังจะไม่มีรูมาให้ สิ่งที่ต้องทำใจก็คือการทำความสะอาดจะต้องเอามือล้วงเข้าไป ยกเว้นคนไหนมีนํ้ายาล้างก็จะง่ายหน่อย แต่ผมไม่เคยลองนะ แต่ตรงรูระหว่างก้นทั้งสองนั้นจะมีรู ซึ่งจะล้างออกได้ง่านหน่อย

แต่หากสังเกตตรงรูจิ๋มดีๆ ข้างในจะจำลองเหมือนกับของจริงเลย มีทำสีคล้ายกันด้วย ซิลิโคนที่ทำนั้นจะเป็นวัสดุแตกต่างจากตัวก้น ซึ่งถ้าให้คะแนนด้านการทำความสะอาดแล้วผมให้ 4 จาก 5 เพราะรูนั้นจะเป็นเส้นตรงไม่ได้เลี้ยวขึ้นหรือไหลลง ทำให้ล้วงเข้าไปล้างสะดวก เพียงแต่ตอนล้างนั้นต้องอุ้มไปด้วยล้างไปด้วย อารมณ์เหมือนคุณต้องอุ้มเด็กอาบนํ้าไม่มีผิด

ผมเลือกตัวนี้อีกอย่างก็คือมันไม่มีขา เพราะมันมีขนาดค่อนข้างใหญ่ ถึงจะไม่ใหญ่เท่ากับตุ๊กตายางหรือหมอนข้าง แต่ในแง่ของความอวบแล้ว ตอนอุ้มไปล้างก็หนักพอสมควร หากมีขามาด้วยจะเกะกะ และอย่างที่ผมบอก ผมต้องเอาพวกนี้แอบคนทางบ้าน เดี๋ยวคนทางบ้านผมมาเห็นขายื่นออกมา จะคิดว่าผมไปฆ่าใครมาแล้วหมกศพไว้ เป็นเรื่องอีก

เอาหละ มาเทสกันครับ หากเทียบกับดุ้นผมแล้วก็อย่างที่บอกว่า ขนาดของก้นมันเหมือนก้นเด็กประถมมากกว่า ตัวก้นจึงดูใหญ่ไปโดยปริยาย นี่เป็นของเล่น SEXTOY ที่ผมให้ความรู้สึกว่ามันเหมือนเอากับของจริงมากที่สุดแล้วหละครับ

ก้นทั้งสองนั้นจะแตกต่างกันด้วย ซึ่งคนไหนอยากทดสอบความอืด เอานานๆ หรือ เล่นกับรูนี้แล้วรู้สึกเบื่อ ก็เปลี่ยนไปอีกรู จะได้รสชาติความเสียวคนละแบบกัน โดยก้นใหญ่นั้นก็จะยัดเข้าไปและซอยได้ค่อนข้างถนัด เนื่องจากรูมีขนาดใหญ่กว่า มันจะเด่นตรงผนังของรูมดลูกข้างในที่เน้นใกล้เคียงของจริง จึงทำให้แสดงความรู้สึกได้ค่อนข้างดี

แต่ก้นเล็กนั้นจะแตกต่างครับ หากเลื่อนไปดูรูปข้างบน จะสังเกตว่า ตรงมดลูกข้างในนั้นจะห่างจากปากรูไปนิดหน่อย พอลองจริงผมพบว่าที่มันทำแบบนั้นเพราะมันจำลองความรู้สึกว่า มันยังบริสุทธิ์อยู่ ยังมีเยื่อพรหมจรรย์ ทำให้การเอาก้นเล็กทุกครั้ง จะเหมือนคุณเจาะเข้าผ่านเยื่อพรหมจรรย์ทุกครั้งนั้นเอง เพียงแต่มันไม่มีเลือดไหลออกมาก็เท่านั้น แถมขนาดรูก้นเล็กนั้นจะแคบกว่า ทำให้ด้านในบิดรัดตอดได้โหดกว่า และเสียวมากว่า คนไหนเก็บไม่ไหวจริงๆ แตกง่ายมาก

คำถาม แล้วถ้าเป็นตรงกลางหละจะรู้สึกยังไง ก็เฉยๆ ครับ ทำไมเป็นแบบนั้น เพราะมันไม่ใช่มดลูก มันก็เหมือนคุณเอาดุ้นไปยืดผ่านช่องท้องธรรมดา มันน่าจะเรียกว่าจุดพักมากกว่า เพราะถ้าคนไหนเล่นมากๆ แล้วพยายามอั้นเอาไว้ไม่ให้มันแตก แต่ไม่อยากให้ดุ้นมันหดตัว ก็สามารถมายัดใส่ตรงนี้ได้เพื่อบรรเทาความเสียว แต่ก็ให้อารมณ์เหมือนเล่นแซนวิสจริงๆ แต่ไม่ได้รู้สึกเสียวอะไรเพราะที่ยัดไปเหมือนช่องท้อง ไม่ใช่มดลูก

ด้านความคงทนนั้น ผมเทสมา 1 เดือนกว่าละครับ ต้องบอกว่าทนกว่าตัวแรกที่ผมเล่นพอสมควร เพราะมันเป็นก้น ความหนาของชิลิโคนจึงมีมากกว่า และถึงตอนผมล้าง ที่ต้องเอามือยัดเข้าไปเพื่อล้วงทำความสะอาด จะทำให้รูมันหลวมบ้าง แต่วัสดุของซิลิโคนในมดลูกนั้นจะแตกต่างจากข้างนอก จึงทำให้ด้านในไม่ได้หลวมเท่าไหร่ด้วย นี่คือข้อดีที่ผมอยากแนะนำให้ซื้อมาเล่น เพราะความหนาของซิลิโคนทำให้มันคงทนค่อนข้างมาก

ข้อเสียของมันก็คือ วัสดุซิลิโคนแม้ว่าจะเป็นเกรดดี แต่ก็ไม่ได้ดีแบบที่สุด มันยังเป็นซิลิโคนที่เลอะค่อนข้างง่ายหากไปโดนฝุ่น หรือเศษขนครับ (เอาง่ายๆ ว่า ขนตรงดุ้นผมหลุดติดออกมาบ้างเพราะตอนเอานั้นซอยค่อนข้างแรง) ง่ายๆ ก็คือ ยังเป็นวัสดุที่ต้องเก็บในที่ที่ฝุ่นไม่ถึงพอควร

ผมยังมีของเล่นอยู่อีกไม่กี่อย่างที่พอสามารถเอามารีวิวต่อให้ได้ หากมีโอกาสจะเอามารีวิวอีกนะครับ ส่วนร้าน SEXTOY ร้านไหนอยากให้ผมรีวิวสินค้าตัวไหน PM มาได้นะครับ ผมยินดีช่วยรีวิวสินค้าครับ

xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 08:45:42 PM »

จัดโหดมากครับ เอาไปเลย 3 กระโหลก  Grin Grin Grin

paparprons
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 10:16:29 PM »

จขกทครับ ภาพสุกท้ายไม่ขึ้นอ่ะครับ
รีวิวเจ๋งจริงๆอยากซื้อตามเลยครับ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2016, 10:48:48 PM »

สุดยอดคับ สายโหดจริงๆ ผมก็เคยได้จัดคล้ายๆ แบบนี้คับ โคตรเสียวจริงๆ ที่สำคัญกระแทกตับๆๆๆ มันส์มาก คับ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 12:07:31 AM »

รีวิวสายโหดแบบนี้ ยกนิ้วให้เลย 555
แต่ผมว่าเขาออกแบบจิ๋มกับรูตูดแปลกๆ ทำไมเป็นเส้นตรงอย่างกับกระปุกออมสิน น่าจะมีรูปทรงเป็นจิ๋มหน่อย
denone
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 02:51:00 PM »

ชอบๆ
มาอีกน๊า Grin
Rola plx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 07:10:52 PM »

รีวิวสายโหดแบบนี้ ยกนิ้วให้เลย 555
แต่ผมว่าเขาออกแบบจิ๋มกับรูตูดแปลกๆ ทำไมเป็นเส้นตรงอย่างกับกระปุกออมสิน น่าจะมีรูปทรงเป็นจิ๋มหน่อย
ช่องยาวๆ น่าจะเป็นเหมือนช่องระหว่างคนบนกับคนล่างนะครับ
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 08:57:18 PM »

จขกทครับ ภาพสุกท้ายไม่ขึ้นอ่ะครับ
รีวิวเจ๋งจริงๆอยากซื้อตามเลยครับ

มันเป็นภาพ gif ครับ แต่ไฟล์น่าจะใหญ่ไป ภาพเลยโดนลบ (เพราะภาพ gif ที่ไปฝาก เป็นเว็บต่างประเทศ และมีระบุ 18+ ชัดเจน เลยคิดว่าเซฟแน่ๆ)
minimark16
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 09:22:34 PM »

จขกท ครับ ภาพไม่ขึ้นเลยครับ
paparprons
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2016, 01:04:02 AM »

มันเป็นภาพ gif ครับ แต่ไฟล์น่าจะใหญ่ไป ภาพเลยโดนลบ (เพราะภาพ gif ที่ไปฝาก เป็นเว็บต่างประเทศ และมีระบุ 18+ ชัดเจน เลยคิดว่าเซฟแน่ๆ)

พอจะแก้ไขได้มั้ยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์