เมษายน 26, 2024, 10:13:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว ; ishihara rina ; RBD725 ; Body Of Beauty Caster  (อ่าน 58585 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 09:29:40 PM »

รีวิว ; RBD 725 Ishihara Rina ; Body Of Beauty Caster

สวัสดีครับทุกท่าน กลับมาพบกันอีกแล้ว คราวนี้ ไม่ได้ทิ้งช่วงห่างกันนาน พอดีมีเวลาว่าง ก็จัดหนังที่โหลดเก็บไว้มาเปิดดู ซะหน่อย ก็พบว่า ยังมีอีกหลายเรื่อง
ที่ยังไม่ได้ดู บางเรื่องแบบ เฮ้ย กูมีโหลดเรื่องมาด้วยเหรอวะ แสดงให้เห็นถึง พฤติกรรมการดองหนังที่โหลดมา ว่า ช่าง มักง่ายยิ่งนัก สักแต่โหลดๆ ๆ ๆ แต่ไม่ดู
ทำให้ มองข้ามหนังดีๆ หลายเรื่องไป ทั้งๆ ที่จริงๆ น่าจะได้ดู และได้นำมารีวิว แนะนำเพื่อนๆ ไปตั้งนานแล้ว แต่ก็ล่าช้า เพราะมัวแต่ไปล่ารายชื่อ หนัง
ที่กะจะโหลดเพิ่มเติมเข้ามาอีก คิดแล้วช่าง....

สำหรับเรื่องนี้ เราได้นางเอก หน้าสวยหวานอย่าง ishihara rina ดาวเด่น อีกหนึ่งดวง ของ Attackers มาเล่นครับ ผมล่ะชอบจริงๆ เรื่องไหนที่เธอเล่นนะ
ถ้า maxjav มันเอามาลง โดยเฉพาะ ถ้าเป็นของ Attackers นะ ผมเก็บเกลี้ยง ยกให้เป็น อีกหนึ่งในดวงใจเลยเชียว สำหรับเธอคนนี้ ก็ได้แต่หวังว่า
เธอคงจะไม่รีบ รีไทร์ ไปไหนก่อนนะครับ รินะจัง

จะว่าไป ishihara rina นี่ ถือเป็นอีกหนึ่งคน ที่มักรับบทเป็นนางเอกสาวผู้อ่อนแอ ที่ถูกกระทำอยู่เรื่อย จะว่าไป ก็อยากดู เธอเล่นบทแกร่งๆ มั่ง เช่น
เป็นนักสืบมือฉมัง อะไรประมาณนี้ แต่ไม่เอา นักสืบแบบของ ideapocket นะ ซึ่งเธอเคยเล่นมาแล้ว แต่มันออกแนว cosplay ผมไม่ชอบ อยากได้ แบบของค่าย wanz มากกว่า

ปกครับ

Attackers ภูมิใจเสนอ

รินะ นางเอกของเราเป็นผู้ประกาศข่าวสาว ครับ เธออาศัยอยู่กับพี่โย่ง  แฟนหนุ่ม
ที่เป็นผู้ประกาศข่าว ชาย ซึ่งมีโครงการ จะแต่งงานกัน
วันนี้ รินะ ต้องไป อ่านข่าวแทน ผู้ประกาศคนหนึ่ง

และแม้จะยังไม่ได้แต่งงานกัน แต่ รินะ ยังทำหน้าที่ เป็น ว่าที่ภรรยา
ได้อย่างไม่ขาดตกบกพร่อง

ณ สตูดิโอ เมื่อทุกอย่างกำลัง เข้าที่

ตาช่างเทคนิค คนนึง ก็ดันทำผิดพลาดขึ้นมา จน ผกก. ต้อง โวยครับ

แกก็เข้ามา แก้บท ให้ รินะ

พร้อมติด ไมค์ ให้ แต่ด้วยความน่ารักของ รินะ ทำให้แก ประหม่า
มือไม้สั่นไปหมด จน รินะ ต้องให้กำลังใจ ตามประสา นางเอกผู้แสนดี
สร้างความซาบซึ้งให้ พี่แก

เมื่อทุกอย่างพร้อม รินะ ก็เริ่มอ่านข่าว ซึ่งก็ผ่านไปด้วยดี

พี่โย่ง ซึ่งยังไม่คิวอ่านข่าวในตอนเช้า ก็นั่งดูอยู่บ้าน ด้วยความชื่นชม

รินะ ได้กำลังใจจากคนรอบข้าง ก็ ร่าเริงแจ่มใส แต่...

เธอ ไม่รู้ตัวเลยว่า ถูกแอบถ่าย ทุกอิริยาบท อยู่
ไม่ว่าจะตอนเปลี่ยนเสื้อ

เข้าห้องน้ำ

หรือ แม้แต่ เวลานั่งทำงานที่โต๊ะ ตอนไม่มีคิว อ่านข่าว

ต่อมาครับ หลังเลิกงาน พี่โย่ง ขอเธอแต่งงาน สร้างความปลาบปลื้มให้ รินะ เป็นอย่างมาก

พี่โย่ง ขอเวลา หาฤกษ์ งามยามดี แล้ว ค่อยประกาศ ออกสื่อ  ซึ่งรินะก็โอเค

กลับมาที่ ออฟฟิศครับ ปรากฏว่า ตาช่างเทคนิค นี่ แหละ ที่ เป็นคน แอบถ่าย ภาพของรินะ เอาไว้
ตอนนี้ เลิกงาน ไม่มีใครอยู่ พี่แกก็ถือ โอกาส มา เก็บ กล้อง ที่ซ่อนไว้ และดูผลงานตัวเอง

ลิปมัน ที่รินะใช้ แกก็เอามาเลีย ช่างโรคจิต

ถึงตอนที่ รินะ ฉี่ แกก็ฟัง เสียง ด้วยความสุขสม
เสียง จ๊อกกกกก....

ปรากฎว่า รินะ ที่ลืมของไว้ กลับมาเอาครับ ก็มาเจอเข้า แรกๆ ก็ แปลกใจ
ที่ อีตานี่ มานั่งทำอะไรที่โต๊ะทำงาน ของ ตัวเอง

จนกระทั่งเห็น ภาพ....

เจอแบบนี้ แก้ตัวยังไง ก็ ฟังไม่ขึ้นครับ ซึ่ง รินะ ก็ไม่คิดจะฟังอยู่แล้ว

แต่ระหว่างที่ ยื้อยุดกันอยู่นั้น รินะก็ ลื่นล้ม ไปชนกับโต๊ะ จนสลบไปครับ

แต่ พี่แก ยังไม่วาย เอา กล้องมาถ่าย แถม ลวนลาม ร่างไร้สติ ของรินะ ครับ

รินะ โดนจับถอดเสื้อ เขี่ย หัวนม ก็ รู้สึกตัว ลุกขึ้น โวยวาย แต่
มาถึงขั้นนี้ มีหรือ มันจะปล่อยไปง่าย ๆ

เอาเดือยยัดปากก่อน จะได้เงียบ

[/url]

แทงบนแล้ว ต้องแทงล่าง ด้วย

แม้ รินะ จะอ้อนวอน แต่ก็ไม่เป็นผล

จนแตกใส่หน้าไป ครับ

รินะ ก็ กลับบ้านด้วยความชอกช้ำ เห็นแล้ว อยากไป ซ้ำ เอ่อ...
อยากไป ปลอบ

เช้าวันรุ่งขึ้นครับ รินะ ยังคงมาทำงานตามปกติ แต่เมื่อเปิด สคริปท์ ที่เธอต้องอ่าน
ก็พบ ภาพ ตอนที่เธอถูก ไอ้ช่างเทคนิค ข่มขืน แปะไว้ที่หน้าหลัง
ทำให้เธอตกใจอย่างมาก

แต่เธอก็ยังใจแข็ง อ่านข่าวต่อไป

เมื่องานเสร็จ ไอ้ช่างตัวดี ก็เข้ามาเนียน ขอถอดอุปกรณ์สื่อสารไป

แต่คราวนี้ มันไม่ประหม่าแล้ว แถม ฉวยโอกาส จับนมไปอีก

แล้วก็ ขู่บังคับเธอไปที่บ้านมันครับ ไม่งั้นมันจะแพร่ภาพ ของเธอ ออกไป

เมื่อรินะตามไป ก็ถึงกับต้องตะลึงครับ เพราะไอ้นี่ มันไม่ใช่ช่างเทคนิคธรรมดา
แต่เป็น สโตคเกอร์ ที่ ติดตามเธอมานาน

หมอนี่ แอบตามถ่ายภาพ เธอ ในมุมต่างๆ เอาไว้ แล้วเอามาเก็บเป็นคอลเล็คชั่นจนเต็มห้อง

แล้วเธอก็คิดไม่ผิดครับ เมื่ออยู่กัน สองต่อสอง ก็ต้องมันจับ yes ไปอีกที

โดนทาสีไปก่อนหนึ่งที

จากนั้นครับ ด้วยเวลาที่มีเหลือเฟือ มันจึงค่อยๆ ทำรินะ สารพัดท่า
เช่น ใช้นิ้ว

จับโม้ค

แล้วค่อยจับ yes ครับ ค่อยๆ ซอย ไม่รีบร้อน

จนคราวนี้ แตกในไปครับ

ซึ่งพอ ได้ตัว รินะ ไปถึงสองครั้งสองครา ไอ้ช่างนี่ มันก็ได้ใจครับ สถานที่ ปลอดคน
ในสตูดิโอ จะถูกมันใช้เป็น ที่บำบัดความใคร่ แทบทุกที่
ไม่ว่าในห้องน้ำ

หรือห้องเก็บของ
ซึ่งรินะ ก็ต้องยอมทำตามครับ เรียกเมื่อไหร่ ก็ต้องมาหา

มาโม้คให้จน น้ำแตกคาปาก

หรือแม้แต่ใน ห้องส่ง ยามปลอดผู้คน ก็ถูก ไอ้ช่าง ใช้เป็นสถานที่บำบัดความใคร่
ซึ่งหลังจากที่ โดน yes อยู่บ่อยๆ ก็เกิด ความเปลี่ยนแปลงบางอย่างในตัว รินะ

ความสดใสร่าเริง ที่เคยมีมา หายไปเป็นปลิดทิ้ง
อันนี้ ผมเดาว่า เธอคงยังสับสนอยู่ ประมาณว่า รู้สึกผิด

แต่ถึงอย่างนั้น ไม่ว่า รินะจะอยู่ที่ไหน ทำอะไร
อย่าง อาบน้ำใน สตูดิโอ

ก็จะมี ไอ้หมอนี่ อยู่ข้างๆ ( รอ yes ) เสมอ
ดูหน้าเธอสิครับ

จ๊วบเข้าให้ หวานฉ่ำ

ฟินซะนี่กระไร ดูมือเธอด้วย มือซนจริงๆ

ต่อมาครับ พี่โย่ง ที่ไปหา ฤกษ์ หายาม มา ก็มาบอกรินะ ว่า ใกล้ได้ ฤกษ์ ที่แน่นอนแล้ว

แต่ รินะ กลับดูเหมือน ไม่ได้ดีใจอะไรเท่าไหร่

ยามว่าง ที่พี่โย่ง ติดอ่านข่าวใน สตูฯ
รินะก็จะอยู่บ้าน.....

กับ ตาช่าง คู่ขา

รินะ ทนเห็นหน้า พี่โย่ง ระหว่าง นอนกับ ตาช่างไม่ได้ ก็ปิด โทรทัศน์ทิ้งไป

ทำให้ ตาช่าง งงครับ  ก็จะเปิดใหม่

แต่ รินะ ก็แย่งรีโมทไป ปิดอีกครั้ง
ผมว่านะ คือ หนังมันอยากให้เราดูแล้ว แบบ หลายอารมณ์ ปนๆ กัน
ประมาณว่า รู้ว่าไม่ดี แต่ก็เลิกไม่ได้

ไอ้นี่ก็ เริ่มไซร้ จน รินะ เสียวซ่านในอารมณ์

[/url]

เมื่อ จิ๊ แฉะได้ที่ ก็เริ่มโดนล้วง

รินะ ที่ อม kuay ได้ อย่างช่ำชอง

จะเป็นท่าไหน รินะ สู้ไม่ถอย แอ่นรับทุกท่า
แทงข้างหลัง

แทงข้างหน้า

จนแตกในไป

ต่อมาครับ หลังได้ ฤกษ์งามยามดีมา พี่โย่ง ก็ประกาศ แต่งงาน
พี่น้องสื่อมวลชน ก็ มาทำข่าว พร้อมร่วมแสดงความยินดี
เล่นเอา ไอ้ช่าง หงอยไปเลย

แต่พี่แก ยังขอ ทิ้งทวน กด รีโมท ไข่สั่น เข้าให้

สั่น แต๊กๆ อยู่ใต้ หว่างขา

ทำเอา รินะ ถึงกับ เหงื่อตก

แต่ต้องยิ้มสู้กับ กองทัพ สื่อมวลชน

พี่ๆ สื่อ ก็ร่วม ยินดี และ ขอให้เธอ พูดอะไร เล็กน้อย

ซึ่งเธอก็ ยิ้ม แล้วตอบ ออกมาว่า

จบจ้า......

ก็จบไปนะครับ เรื่องนี่ เรียนกันตรงๆ ว่า เรื่องนี้ ออกมานานแล้ว และผมเองก็ โหลดจาก maxjav เก็บไว้นานแล้วเช่นกัน เพิ่งได้ ฤกษ์ เอาออกมาดู
จริงๆ ผมมีแคปรูป เก็บไว้ หลายเรื่องแล้ว แต่ ขี้เกียจอัพ ไว้ มีอารมณ์ จะเอามาอัพให้ดูกันนะครับ

ผลงานหื่นๆ ที่ทำไว้ ยังไม่ได้อัพบางส่วน

นู๋ Suo Yukiko กับ ซีรี่ย์ทThe Intruder ซึ่ง ออกมา แค่ ไม่กี่ภาค ก็กลายพันธุ์ ไปเป็น
The Jail Breaker ที่เราเห็นในปัจจุบันแทน
จริงๆ เนื้อเรื่องอะไร มันก็คล้ายๆ กัน

น้อง Yu Namiki ในลุคผมยาวกับ ซีรี่ย์ แย่งแฟนน้อง ซีรี่ย์นี้ จริงๆ ผมมองข้ามไปเลยตอนแรกๆ ไม่คิดจะหามาดู จน ท่าน myron เอาตอนของ Rio มาทำ รีวิว
เท่านั้นแหละคุณเอ๊ย..... ผมชอบมาก

นู๋ Ryu  Enami กับ ซีรี่ย์ นักสืบ ของ ค่าย WANZ
เป็นอีกซีรี่ย์ที่ผมชอบมาก ทำออกมากี่เรื่อง มันส์ทุกเรื่อง แถมมีดารา ระดับแถวหน้าของวงการ ทยอยรับบทนางเอก กัน อย่างต่อเนื่อง เช่น น้องยุ้ย , เจ๊ yuna shiina,
Tsubomi, น้อง yu asakura, ayu sakurai , kamihata ichika และอื่นๆ ดูจากชื่อชั้นของนางเอกที่มารับบทนำ ก็คง รับประกัน คุณภาพของซีนี่ย์นี้ได้ แต่น่าเสียดาย
ที่ ดูเหมือน ค่าย wanz ได้ละทิ้งแนวทางที่ควรจะเป็น เลิกผลิต ซีรี่ย์คุณภาพ เหล่านี้ไปแล้ว ช่างน่าเสียดาย

ส่วนมุกที่ว่า เอาหนังที่โหลดไว้มาดูมั่ง อย่าเอาแต่โหลดมาดองเค็ม จะว่าไป ก็มาจาก พฤติกรรมของผมเองแหละ สารภาพกันตรงๆ
จริงๆ ผมก็มีคิดเล่นๆ นะ ถ้าเราตี ค่า หนังที่พวกเราโหลดๆ มาแล้ว ดองไว้ ไม่ดูนี่ เก็บไว้ ให้รก HDD เฉยๆ มาเป็น ซีดี ซักแผ่นนี่ มันจะเยอะขนาดไหน
ถ้าเป็นขยะนี่ ล้นโลกแน่ๆ

สำหรับ มุกบางส่วน ที่เอาชื่อ เพื่อนๆ ในบอร์ด มาล้อเลียน ก็ทำกันเล่นๆ แซวกันขำๆ นะครับ หวังว่าจะสนุก และไม่ถือสาหาความอะไร

แล้วพบกันใหม่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2020, 06:16:32 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 11:23:38 PM »

สนุกมากครับ ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ
 Grin Grin
ponious
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 11:38:25 PM »

ติดตามคับ ชอบมาก รอ คิว น้อง Yu Namiki
CheekyDream
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 10:50:17 PM »

สนุกจริงๆ ครับ ถ้าเปิดดูเองไม่มีทางที่จะได้รู้เรื่องแน่นวล
A2Z456
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 11:50:08 PM »

แจ่มจิงไรจิง 😍
ton-666-
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2016, 11:58:10 PM »

ขอบคุณนะ
cowgirl
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2016, 10:29:36 PM »

สนุกมากเรื่องนี้ นางเอกนี่ขวัญใจเลย ขอบคุณครับ
sad1998
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 04:03:04 AM »

ขอบคุณครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 12:16:53 PM »

thank you very muck
 Grin Grin Grin
Aert
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2016, 11:55:58 AM »

สนุกมากก ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์