เมษายน 26, 2024, 01:12:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยเจอเหตุการณ์หนังสดบ้างคับ แชร์กันหน่อยคับ  (อ่าน 3253 ครั้ง)
busoh
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2016, 03:56:31 PM »

มีใครเคยเจอแบบคนกำลังเล่นหนังสดกันบ้างมั้ยอ่ะคับ อยากรู้ว่าตอนนั้นรู้สึกยังไงบ้างคับ แล้วคนที่เขากำลังจัดกันพอเห็นว่ามีคนเขาทำยังไงบ้างคับ

ผมยังไม่เคยเจอนะคับ เคยก็ตอนเรียนมัธยม เดินไปตรงห้องน้ำเห็นเด็กผู้หญิงกับเด็กผู้ชายเดินออกมาพร้อมๆกัน ไม่รุ้เข้าไปทำอะไร 55555
EmmaRacos
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2016, 06:12:25 PM »

สมัยเรียนมหาลัยเลยค่ะ ไปดูหนังกับกลุ่มเพื่อนรอบดึกรู้สึกจะเรื่อง in time นี้แหละค่ะ

ช่วงหนังกำลังไล่ยิงกันมันส์ๆ เราบังเอิญหูดีได้ยินเสียงคนร้องแปลกๆเลยหันไปกลับดู สบตากับผู้หญิงคนหนึ่งทันทีเลยจ๊ะ กำลังจัดด๊อกกี้กันอยู่ตรงที่นั่งฮันนี่มูนเลย ตอนนั้นเราเขินแทนเลยอ่ะ ออกมาเล่าให้เพื่อนฟังก็ไม่มีใครเชื่อด้วยนะ  Tongue Tongue

http://emmaracos.blogspot.com/

รวมผลงานเขียน20+ของเราเองจ้า ฝากติดตามกันด้วยนะคะ ^^
Guitar nA
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2016, 09:39:48 PM »

สมัยเรียนมหาลัยเลยค่ะ ไปดูหนังกับกลุ่มเพื่อนรอบดึกรู้สึกจะเรื่อง in time นี้แหละค่ะ

ช่วงหนังกำลังไล่ยิงกันมันส์ๆ เราบังเอิญหูดีได้ยินเสียงคนร้องแปลกๆเลยหันไปกลับดู สบตากับผู้หญิงคนหนึ่งทันทีเลยจ๊ะ กำลังจัดด๊อกกี้กันอยู่ตรงที่นั่งฮันนี่มูนเลย ตอนนั้นเราเขินแทนเลยอ่ะ ออกมาเล่าให้เพื่อนฟังก็ไม่มีใครเชื่อด้วยนะ  Tongue Tongue
ด้อกกี้ยังไงคับ หันหน้าเข้าจอหนังเหรอครับ
NongruaSS0
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2016, 06:34:16 AM »

สมัยเรียน เพื่อนกับแฟนมัน
เอากันบ่อยมาก ข้างๆเลย
ครางกันไม่เกรงใจตู
ละอีกเสียมลมหายใจอีก
แอบดูตลอด มืดเท่าไหร่กะตาม
devils5
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2016, 10:56:34 AM »

สมัยเรียน ม.ปลาย อยู่ห้องเช่า สาวห้องติดกันเป็นหมอนวด พาแขกมาต่อที่ห้อง และบังเอิญว่าห้องนี้เดิมน่าจะทำทะลุกันแล้วกั้นใหม่ด้วยไม้อัดเลยมีเจาะรูไว้ดูหนังสด บางครั้งก็เหมือนเค้ารู้ว่ามีคนแอบดูตั้งใจทำให้ดู  แต่ก็ไม่บ่อยเท่าไรที่นางจะพาคนมากลับมานอนด้วย  ส่วนตัวเองเคยไปเที่ยวจังหวัดใกล้ ๆ แล้วให้เพื่อนขับรถตัวเองนั่งเบาะหลังกับกิ๊ก ล้วงไปล้วงมากิ๊กเกิดอารมณ์คงด้วยความเมาด้วย กิ๊กอยากมากทั้งดูดดุ้นจนกิ๊กให้เย็ดคารถ ตอนแรกตัวเองไม่ได้เมาก็อาย ๆ เพื่อน แต่ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ปล่อยกิ๊กทำจนแตกคารถเลย
             อีกครั้งไปกับกิ๊กคนเดิมแต่ครั้งนี้คนทีไปด้วยเป็นเพื่อนของนาง ตัวเองเป็นคนขับรถขากลับ เพื่อนกิ๊กนั่งเบาะหลัง ขับไปขับมากิ๊กมาล่วงมาควักเราทนไม่ไหว กิ๊กทั้งดูดทั้งอมให้ เพื่อนกิ๊กอยู่เบาะหลังก็รู้ว่าเราทำอะไรกัน แต่ตอนนั้นไม่สนแล้วจนแตกคาปากกิ๊ก
หน้า: [1] พิมพ์