เมษายน 20, 2024, 12:36:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆขนาดอวัยวะเพศหยุดขยายตอนอายุเท่าไรหรอครับ  (อ่าน 4207 ครั้ง)
Strongmanz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2017, 03:27:52 AM »

น่าจะประมาณ 18-20 นะครับ ที่เคยอ่านบทความสำหรับผู้ชาย ส่วนตัวก็พอใจขนาดของตัวเองนะ ยาว 6 นิ้ว รอบวง 4.6 นิ้ว ขนาดเกินมาตรฐานชายไทยมาหน่อย แต่ก็ใส่ถุงเบอร์ 52 ไม่ได้ ต้องใส่ประมาณ 54-56 ทั้งๆที่ดูแล้วของตัวเองก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไร แต่เคยคุยกับเพื่อนที่ขนาดใหญ่โต เอาเข้าจริงหาคู่นอนยากนะครับ น้องๆ ตามอ่างยังกลัวเลย ผมว่าขนาดประมาณ 5-6 นิ้วกำลังดีสำหรับใช้งานจริง
นะครับ มากกว่านี้ก็อาจจะสร้างความเจ็บปวดมากกว่าความสุขกับฝ่ายหญิงได้ ขนาดมาตรฐานของชายไทยก็ประมาณ 4 - 5 นิ้วเอง ถุงยางที่มีชนาดมาตรฐานก็  52 เป็นส่วนใหญ่ เพราะฉะนั้นใครที่ไม่ได้มีขนาดใหญ่โต ก็ไม่ต้องซีเรียสหรอก ยังมีปัจจัยอื่นที่สำคัญกว่า เช่น ลีลา ความอึด การเอาใจใส่ สัมผัสต่างๆ เคนอ่านความเห็นของผู้หญิงใน FHM playboy magazine ส่วนใหญ่จะพูดถึงว่าชอบผู้ชายหุ่นดี มี 6 packs สะอาด ลีลาดี เอาใจใส่มากกว่า มีน้อยที่ชอบผู้ชายที่มีขนาดใหญ่โต เพราะฉะนั้น อย่าไปกังวลกับขนาดมากจนเกินไป
อย่าติดไปฉีดอะไรใส่น้องชายนะครับ กระเจี๊ยวเน่าแน่ๆ เล็กมีไว้ใช้ ใหญ่มีไว้โชว์
หน้า: 1 [2] พิมพ์