เมษายน 24, 2024, 09:27:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผญ.พกถุงยางเป็นเรื่องปกติมั้ยคับ  (อ่าน 6225 ครั้ง)
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 07, 2017, 11:32:51 PM »

คุณรู้มั้ยครับว่าผู้หญิงเซ็กซ์จัด (ขี้เงี่ยนตลอดเวลา-หิวดุ้นเอ็นตลอดเวลา) นั้นจะมีบุคลิกภาพที่ขัดแย้งกับตัวตน
ที่แท้จริงของเธอ โดยผมจะให้ข้อสังเกตุดังนี้นะ ผู้หญิงที่ดูเรียบร้อยเหมือนผ้าพับไว้ ,ไม่พูดจาลามก-หยาบคาย
ไม่แสดงออกว่าสนใจเรื่อง18+ ,หวงเนื้อหวงตัว ,มีโลกส่วนตัวสูง ,มีความนิ่งและวางตัวได้ดีทุกอิริยาบท ,
รักษาภาพลักษณ์ของตัวเองเมื่ออยู่ต่อหน้าคนอื่นฯลฯ หากคุณไปเจอผู้หญิงที่มีบุคลิกลักษณะแบบนี้ นิสัยใจคอ
แบบนี้ เชื่อเถอะครับว่า พอลับหลังผู้คน ประมาณว่าเธออยู่ในห้องนอนเพียงคนเดียวแล้วล่ะก็ เธอจะกลายร่างเป็น
นางแมวป่าหิวดุ้นเอ็น-ร่านดุ้นเอ็นในทันที เธอจะดูหนังโป๊ทุกวัน และช่วยตัวเองทุกวันด้วย จำไว้เลยครับว่า
รายไหนรายนั้น ถ้ามีบุคลิกลักษณะตามที่ผมว่าไป ผู้หญิงเซ็กซ์จัดเนี่ย มันก็คือผู้หญิงเก็บกดนั่นเองครับ!!

ผู้หญิงประเภทนี้ พอเธอมีผัวล่ะก็ โอ้โห! เหมือนนักโทษที่ถูกคุมขังมานานแรมปีแล้วได้รับการปล่อยตัวออกมา
จากคุกยังไงยังงั้น เธอเซ็กซ์จัดสุดๆ ,ขี้เงี่ยนตลอด 24Hr. อารมณ์ประมาณว่า แค่แต่ะก็ติดแล้ว ,แถมเงี่ยน
ทุกวันไม่มีวันหยุดเลยก็ว่าได้ ,ทำเรื่องห่ามๆแรงๆ ที่ผู้หญิงธรรมดาไม่กล้าทำ ,หากเธอเงี่ยนขึ้นมาเมื่อไหร่
เธอจะหน้าด้านเกินกว่าคนปกติมากเลยทีเดียว!!

ผู้หญิงเก็บกด & ผู้หญิงเซ็กซ์จัดเนี่ย เวลาเย่อกับแฟน-ผัว ล่ะก็ บอกเลยว่า ลีลาตอนที่เธออยู่บนเตียงนั้น ยิ่งกว่า
กระหรี่ซะอีก เธอจะร้องครางดังลั่นห้องแบบไม่แคร์เพื่อนที่อยู่ข้างห้องเลย แถมตอนที่เราเย็ดๆกันอยู่ เธอยังบอกว่า
"เย็ดแรงๆอีกได้มั้ย ซอยถี่ๆซอยแรงๆอีกซิ กระทุ้งให้สุดโคนเลย เย็ดได้แค่นี้เหรอ เย็ดไม่สะใจเลย"
แถมบางวันมีการบอกอีกว่า
"ทำไมวันนี้น้ำออกน้อยจัง ไปเอาสาวๆ คนอื่นมาใช่มั้ย ถึงว่าซิ เรี่ยวแรงไม่มีเลย.......ถ้าเอาได้แค่นี้ ต่อไปเค้า
ไม่ให้เอาแล้วนะ"

ปล.การแสดงออกที่จัดจ้านเรื่องเซ๋็กซ์ นิสัยแรงๆ ดิบๆ ห่ามๆ ในเรื่อง18+ นั้น คนธรรมดาจะไม่มีโอกาสได้เห็น
ส่วนคนที่จะได้เห็นตัวตนที่แท้จริงของเธอนั้น จะมีเพียงแฟน,คนรัก,ผัว,กิ๊ก(คู่ขา) เท่านั้นครับ!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2017, 07:31:18 PM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 06:57:17 PM »

คุณรู้มั้ยครับว่าผู้หญิงเซ็กซ์จัด (ขี้เงี่ยนตลอดเวลา-หิวดุ้นเอ็นตลอดเวลา) นั้นจะมีบุคลิกภาพที่ขัดแย้งกับตัวตน
ที่แท้จริงของเธอ โดยผมจะให้ข้อสังเกตุดังนี้นะ ผู้หญิงที่ดูเรียบร้อยเหมือนผ้าพับไว้ ,ไม่พูดจาลามก-หยาบคาย
ไม่แสดงออกว่าสนใจเรื่อง18+ ,หวงเนื้อหวงตัว ,มีโลกส่วนตัวสูง ,มีความนิ่งและวางตัวได้ดีทุกอิริยาบท ,
รักษาภาพลักษณ์ของตัวเองเมื่ออยู่ต่อหน้าคนอื่นฯลฯ หากคุณไปเจอผู้หญิงที่มีบุคลิกลักษณะแบบนี้ นิสัยใจคอ
แบบนี้ เชื่อเถอะครับว่า พอลับหลังผู้คน ประมาณว่าเธออยู่ในห้องนอนเพียงคนเดียวแล้วล่ะก็ เธอจะกลายร่างเป็น
นางแมวป่าหิวดุ้นเอ็น-ร่านดุ้นเอ็นในทันที เธอจะดูหนังโป๊ทุกวัน และช่วยตัวเองทุกวันด้วย จำไว้เลยครับว่า
รายไหนรายนั้น ถ้ามีบุคลิกลักษณะตามที่ผมว่าไป ผู้หญิงเซ็กซ์จัดเนี่ย มันก็คือผู้หญิงเก็บกดนั่นเองครับ!!

ผู้หญิงประเภทนี้ พอเธอมีผัวล่ะก็ โอ้โห! เหมือนนักโทษที่ถูกคุมขังมานานแรมปีแล้วได้รับการปล่อยตัวออกมา
จากคุกยังไงยังงั้น เธอเซ็กซ์จัดสุดๆ ,ขี้เงี่ยนตลอด 24Hr. อารมณ์ประมาณว่า แค่แต่ะก็ติดแล้ว ,แถมเงี่ยน
ทุกวันไม่มีวันหยุดเลยก็ว่าได้ ,ทำเรื่องห่ามๆแรงๆ ที่ผู้หญิงธรรมดาไม่กล้าทำ ,หากเธอเงี่ยนขึ้นมาเมื่อไหร่
เธอจะหน้าด้านสุดๆเลยทีเดียว

ผู้หญิงเก็บกด & ผู้หญิงเซ็กซ์จัดเนี่ย เวลาเย่อกับแฟน-ผัว ล่ะก็ บอกเลยว่า ลีลาตอนที่เธออยู่บนเตียงนั้น ยิ่งกว่า
กระหรี่ซะอีก เธอจะร้องครางดังลั่นห้องแบบไม่แคร์เพื่อนที่อยู่ข้างห้องเลย แถมตอนที่เราเย็ดๆกันอยู่ เธอยังบอกว่า
"เย็ดแรงๆ อีกได้มั้ย เอาเรี่ยวแรงไปทำอะไรหมด เย็ดได้แค่นี้เหรอ เย็ดไม่สะใจเลย" 

เห็นภาพเลย แล้วท่านผู้หญิงประเภทนี้มั้ยเล่าให้ฟังหน่อย
Maratiraj
โอตาคุเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 01:06:33 AM »

เธอจะหน้าด้านสุดๆเลยทีเดียว

"เย็ดแรงๆ อีกได้มั้ย เอาเรี่ยวแรงไปทำอะไรหมด เย็ดได้แค่นี้เหรอ เย็ดไม่สะใจเลย" 

ผมอาจจะเคยเจอผู้หญิงแบบนี้โดยไม่รู้ตัว
แต่ผมดันไม่ใช่สเปกของเธอ
ผมเลยไม่มีโอกาสได้เข้าถึง
ผู้หญิงที่อยู่รอบตัวในสังคมที่ผมอยู่
แทบจะทุกคน ที่อยู่รอบตัวผม หวงตัว ถือตัว keep look เข้าถึงได้ยาก กันทั้งนั้นเลย
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 07:12:52 PM »

ผมอาจจะเคยเจอผู้หญิงแบบนี้โดยไม่รู้ตัว
แต่ผมดันไม่ใช่สเปกของเธอ
ผมเลยไม่มีโอกาสได้เข้าถึง
ผู้หญิงที่อยู่รอบตัวในสังคมที่ผมอยู่แทบจะทุกคน
ที่อยู่รอบตัวผม หวงตัว ถือตัว keep look เข้าถึงได้ยากกันทั้งนั้นเลย
จริงๆ แล้วมันก็มองออกลำบากนะ เพราะผู้หญิงที่เรียบร้อยตามไตล์ผู้หญิงไทย กริยามารยาทงดงามตามแบบ
ฉบับที่พ่อแม่-ญาติผู้ใหญ่เค้าสอนมาดีนั้น เค้าก็เรียบร้อยจริงๆ ทุกอิริยาบท,ทุกสเต็ปของชีวิต แม้กระทั่งเรื่อง
บนเตียง ก็ขี้อายไม่ประสีประสาอะไรเลย ให้ทำอะไรก็ไม่ทำ พอขึ้นเตียงก็ได้แต่นอนตัวเกร็ง ได้แต่คราง อี๊อ๊า
ไปตางเรื่อง

ซึ่งผู้หญิงที่เรียบร้อยทุกสเต็ปของชีวิตนั้น จะมีความนิ่ง มีการวางตัว บุคลิกภายนอกเหมือนกับผู้หญิงเซ็กซ์จัด
(ผู้หญิงเก็บกด)ทุกประการครับ ใครๆก็มองไม่ออกหรอกคุณ ก็อย่างที่ผมบอกไป ผู้หญิงเซ็กซ์จัดนั้นจะแสดงออก
ว่าเธอเซ็กซ์จัด ขี้เงี่ยน หิวดุ้น หิวน้ำK... ให้เห็นเฉพาะแฟน,คนรัก,ผัว,กิ๊ก เท่านั้นเอง คนอื่นไม่มีทางได้เห็น
ตัวตนที่เป็นนางแมวป่าของเธอแน่นอน

แต่จากประสบการณ์ของผม ผมพอจะแยกแยะผู้หญิง 2 ประเภทนี้ได้อยู่นะ ถึงแม้ผู้หญิงทั้ง 2 ประเภทจะมี
บุคลิกลักษณะ,การวางตัว,หวงตัว,ถือตัว,เข้าถึงได้ยาก,การ Keep look ที่เหมือนกันทุกประการ แต่สิ่งที่
ต่างกันคือ
#ผู้หญิงที่เรียบร้อยทุกสเต็ปของชีวิต หากมีใจ,ชอบพอผู้ชายคนไหนก็ตาม เธอก็ยังคง Keep look
ของการเป็นกุลสตรีไทยแบบนั้นต่อไป ทั้งคำพูดคำจา กริยามารยาท ทุกสิ่งทุกอย่างไม่เปลี่ยนไปเลย

#แต่สำหรับผู้หญิงที่เซ็กซ์จัด(เก็บกด)นั้น จะต่างออกไปคือ หากเธอชอบใคร รักใคร มีใจให้กับผู้ชายคนใดแล้ว
เธอจะเริ่มแสดงออกในเรื่อง18+ให้เห็นเลย จะเริ่มเผยตัวตนให้เห็นมากขึ้นเรื่อยๆ ตลอดเวลาที่คบหากัน
พอเธอชอบใคร มีใจให้กับใครแล้ว ก็จะแสดงธาตุแท้,ตัวตน,ความจัดจ้าน,ความเป็นคนแรงๆ ให้เห็นกัน
ชัดๆเลย.......ไม่มีกั๊กอีกต่อไป!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2017, 07:16:08 PM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 [2] พิมพ์