เมษายน 26, 2024, 11:00:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: REVIEW: ABP-477 ไอกะ ปะทะ 59 ดุ้น  (อ่าน 23168 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2016, 05:08:28 PM »

นักแสดง: AIKA
สตูดิโอ: PRESTIGE
รหัส: ABP-477

สวัสดีครับ ผมเข้ามาอ่านรีวิวในห้องนี้บ่อยๆ เลยอยากลองรีวิวดูบ้าง ชอบไม่ชอบตรงไหนติชมได้เลยนะครับ

เรื่องนี้เป็นหนังของไอกะกับค่าย Prestige วางขายช่วงกลางปีที่ผ่านมา(ถ่ายช่วงต้นปี พอดีในหนังมีบอก) ว่าด้วยเรื่องของไอกะกับชายแปลกหน้าทั้ง 59 คน ซึ่งจริงๆก็ไม่แปลกหน้าไปเสียทั้งหมดหรอกครับ หน้าเดิมๆที่เราเห็นกันจนชินมากันครบ ไอกะรับคนเดียวเต็มๆและไม่ทำให้แฟนคลับอย่างผมผิดหวัง เรื่องนี้ไอกะรับเละจริงๆครับ เพราะจริตและความร่านที่เธอแสดงออกมาทำให้ผมรับรู้ถึงความกระหายของเธอ นอกจากนี้ เรื่องนี้เป็นซีนเดียวยาวๆกว่าสองชั่วโมงแบบ non stop, no cut เหมือนคำโปรยบนปกหลังเลยครับ หวังว่ารีวิวของผมจะทำให้เพื่อนๆสมาชิกสนุกไปกับมันนะครับ

ฉากที่ 01: ไอกะกับชายแปลกหน้าคนแรก

เริ่มเรื่องมามีการพูดคุยกันนิดหน่อยเกี่ยวกับชีวิตส่วนตัวและชีวิตหลังเดบิวต์ ผมเพิ่งรู้ว่าไอกะเดบิวต์มา 5 ปีแล้ว(ตั้งแต่ปี 2011) เธอดูค่อนข้างจริงจังและมีความสุขกับงานที่ทำ ผมเองก็มีความสุขที่ได้ดูผลงานของเธอเหมือนกันครับ 5555
หลังจากนั้นก็คุยกันเรื่องงานวันนี้ ก็คือสิ่งที่เราจะได้ดูกันในหนังนั่นแหละครับ ไอกะ ปะทะ 59 ดุ้น ผมไม่ได้เยสทุกคนนะครับ บางคนแค่เอาดุ้นมาป้อนให้ไอกะเฉยๆ

ไอกะกำลังขึ้นลิฟต์ไปหาชายแปลกหน้า 59 คนที่กำลังปั้นดุ้น 59 ดุ้นรอเธออยู่ข้างบน เธอเปิดประตูเข้าไปเจอชายแปลกหน้าคนหนึ่ง ดูเหมือนเค้ากำลังรอเธออยู่ ยังไม่ทันทำอะไรชายแปลกหน้าคนนั้นก็ปรี่มาหาเธอทันที เค้าทักทายเธอด้วยการแลกลิ้นแล้วถอดเสื้อนอกของเธอออก
ไม่รู้ทำไมผมชอบฉากนี้จังเลย 5555 ไอกะแลกลิ้นกับชายแปลกหน้าอย่างดูดดื่ม เธอดูเต็มใจที่โดนเค้าลวนลามและลูบคลำร่างกายของเธอ ผมชอบความร่านของเธอในเรื่องนี้มากครับ

ไอกะยังถอดกางเกงไม่เสร็จ ชายแปลกหน้าคนนั้นก็เอาดุ้นของเค้ามาเยสไอกะทันที เค้าเยสไปเดินไป พาไอกะเข้าไปในห้อง
ทั้งที่เพิ่งเจอกันเมื่อกี้ แต่ไอกะยิ้มอย่างมีความสุขที่กำลังโดนเค้าเยส เธอสนุกที่ได้เยสกับชายแปลกหน้าที่เธอไม่รู้จัก

เมื่อไปถึงในห้อง ชายแปลกหน้าคนนั้นอุ้มไอกะนอนลงบนเตียง เค้าค่อยๆเยสช้าๆพร้อมกับดูดปากสลับกับดูดนมของเธอ เธอทำเสียงครางสลับกับเสียงอือเพราะลิ้นของเค้าอยู่ในปากของเธอ
ไอกะเปลี่ยนไปเป็นฝ่ายรุกบ้าง เธอนั่งยองๆจับดุ้นของเค้ายัดเข้าไปในจิ๋มของเธอแล้วค่อยๆขย่มดุ้นช้าๆ เธอก้มลงไปแลกลิ้นกับเค้าอย่างดูดดื่ม ลูบไล้ชายแปลกหน้าคนนั้นเหมือนเป็นสามีของเธอ เพราะดุ้นแข็งๆของเค้าทำให้เธอเคลิ้มไปตามจังหวะขย่มของเธอ เธอร่อนร่างกายของเธอบนดุ้นของเค้าด้วยความร่าน

ชายแปลกหน้าคนนั้นอุ้มไอกะไปที่โซฟา เธอนอนแหกขารับดุ้นของเค้าที่กำลังกระแทกจิ๋มของเธอพร้อมกับมองหน้าของเค้าเหมือนอ้อนวอนให้เค้ารังแกเธอด้วยดุ้นแข็งๆนั่นต่อไป
ชายแปลกหน้าคนนั้นกระหน่ำดุ้นของเค้าใส่ไอกะแรงขึ้นเรื่อยๆและดึงดุ้นของเค้าออกมาหลั่งอสุจิลงบนร่างกายของเธอ ไอกะมองดุ้นที่หลั่งอสุจิออกมาอย่างอ่อนโยนเหมือนขอบคุณดุ้นและอสุจิของเค้าที่ทำให้เธอมีความสุข เธอดูดกินคราบอสุจิที่เลอะดุ้นของเค้าจนหมด

หลังจากได้น้ำแรกมาแล้ว ไอกะลุกขึ้นและใส่ชุดที่ทีมงานเตรียมไว้ให้ เธอเดินไปตามทางที่มีกลิ่นดุ้นลอยออกมา ใบหน้าที่อ่อนเพลียจากการมีเซ็กส์กับชายแปลกหน้าและร่างกายที่เลอะอสุจิของเธอเซ็กส์ซี่จริงๆครับ 5555

ฉากที่ 02: ไอกะกับชายแปลกหน้าที่เหลือ

ไอกะเดินเข้าไปในห้องที่มีชายแปลกหน้ากว่า 50 คน ดูเหมือนพวกเค้าปั้นดุ้นรอเธออยู่พักใหญ่แล้ว เธอถึงกับหันมาอุทานว่าสุดยอด 5555 เธอตื่นเต้นที่รู้ว่าดุ้นและอสุจิของชายแปลกหน้าเหล่านั้นเป็นของเธอ
ไอกะเดินเข้าไปหาชายแปลกหน้าเหล่านั้นแล้วลูบคลำดุ้นของพวกเค้าอย่างตั้งใจ เธอยินยอมพร้อมใจที่จะใช้ร่างกายของเธอรับดุ้นและอสุจิมากมายของชายแปลกหน้าเหล่านั้น

ไอกะนั่งลงพร้อมกับดึงกางเกงในของชายแปลกหน้าคนหนึ่งลง ดุ้นแข็งๆของเค้าชี้มาที่หน้าของเธอ เธอตื่นเต้นกับดุ้นที่เต็มไปด้วยอสุจิที่พร้อมจะหลั่งออกมาให้เธอ เธออ้าปากงับดุ้นด้วยความกระหาย เสียงดูดและเสียงอือของเธอเซ็กส์ซี่จริงๆครับ 5555
สักพักคนอื่นๆก็ดึงกางเกงในลงแล้วเข้าแถวกันยื่นดุ้นมาให้ไอกะอย่างเป็นระเบียบ พวกเค้ารู้ว่าเธอกระหายดุ้นของพวกเค้า เธอดูดดุ้นอวบๆของชายแปลกหน้าคนแล้วคนเล่า ความร่านที่เธอแสดงออกมาทำให้ดุ้นของผมแข็งตลอดที่ดู 5555

ไอกะแอ่นก้นเป็นการเชื้อเชิญชายแปลกหน้าที่ยืนอยู่ข้างหลังเธอ เค้ารีบเอาดุ้นของเค้ายัดเข้าไปในจิ๋มของเธอ เค้าค่อยๆเยสเธอช้าๆเพื่อให้เธอสามารถดูดดุ้นของคนอื่นๆต่อไปได้
ไอกะกำลังโดนชายแปลกหน้าคนนั้นเยสพร้อมกับดูดดุ้นของคนอื่นๆไปด้วย เสียงครางจากการเยสสลับกับเสียงอือจากการดูดของเธอทำให้ผมต้องสาวดุ้นของตัวเองไปด้วยเลยครับ 5555

ไอกะเปลี่ยนไปเป็นฝ่ายรุกเต็มตัว ทั้งขย่มดุ้นทั้งดูดดุ้น เธอค่อยๆร่อนร่างกายของเธอบนดุ้นของชายแปลกหน้าพร้อมกับอ้าปากงับดุ้นของคนอื่นๆที่ป้อนให้เธอ เธอขย่มและดูดไปพร้อมๆกันอย่างเชี่ยวชาญ สมกับเป็นนักแสดงที่มีประสบการณ์การผ่านดุ้นเล็กดุ้นใหญ่มานับไม่ถ้วน
ไอกะทำหน้าอ้อนวอนเหมือนเรียกให้คนอื่นๆยื่นดุ้นมาให้เธอพร้อมๆกัน เธออยู่ท่ามกลางดุ้นแข็งๆที่เต็มไปด้วยอสุจิสดใหม่ที่พร้อมจะหลั่งออกมาให้เธอ ร่างกายที่กำลังร่อนอยู่บนดุ้นของชายแปลกหน้าและสีหน้าที่แสดงออกถึงความร่านของเธอทำให้ชายแปลกหน้าเหล่านั้นรู้ว่าเธอกระหายอสุจิของพวกเค้ามาก

คนอื่นๆที่ยังไม่ได้เยสไอกะลงไปนอนเรียงกัน ไอกะแหวกกางเกงในเพื่อเปิดทางให้ดุ้นยัดเข้าไปในจิ๋มของเธอ เธอขย่มดุ้นของชายแปลกหน้าทีละคนพร้อมกับแลกลิ้นกับทุกคนที่อยู่ใกล้เธอ
ไอกะดูมีความสุขกับทุกดุ้นที่ยัดเข้าไปในจิ๋มของเธอ ใบหน้ายิ้มแย้มที่มีให้ชายแปลกหน้าทุกคนที่เยสเธอ เธอสนุกกับการเยสกับชายแปลกหน้าที่เพิ่งพบกันเป็นครั้งแรก

เมื่อไอกะโดนทุกคนเยสจนครบแล้ว ก็ถึงเวลาที่ชายแปลกหน้าเหล่านั้นต้องสนองความต้องการของเธอให้ถึงที่สุดด้วยการหลั่งอสุจิลงบนร่างกายของเธอ
ไอกะนอนอ้าขารับทุกดุ้นที่พร้อมจะหลั่งอสุจิออกมาให้เธอ หน้าตาอ้อนวอนของเธอทำให้พวกเค้ารู้ว่าอสุจิทุกหยดของพวกเค้าเป็นของเธอ ทุกคนเข้าแถวกันมากระหน่ำดุ้นใส่จิ๋มของเธอทีละคนจนครบ เธอดูมีความสุขและพอใจมากๆ ร่างกายของเธอที่เต็มไปด้วยอสุจิสดใหม่ของชายแปลกหน้าทำให้เธอดูเย้ายวนสุดๆ

ฉากที่ 03: ไอกะกับชายฉกรรย์และชายแปลกหน้าที่เหลือ

ฉากสุดท้ายนี้ไม่มีอะไรพิเศษ ชายฉกรรย์ที่ว่าคือเหล่านักแสดงชายที่เราคุ้นหน้ากันดีนั่นแหละครับ พวกเค้ากระหน่ำเยสไอกะอย่างบ้าคลั่งโดยไม่ให้เธอได้หยุดพัก และจบด้วยการราดหน้าเธอด้วยอสุจิมากมายจากชายแปลกหน้ากลุ่มเดิม
ความร่านของไอกะโดนสยบด้วยดุ้นและอสุจิมากมาย ใบหน้าที่อ่อนเพลียที่เต็มไปด้วยอสุจิของเธอบ่งบอกว่าเธอมีความสุขแค่ไหนที่ได้เล่นกับดุ้นของชายแปลกหน้าเหล่านั้น เรื่องนี้เธอร่านได้ใจผมจริงๆครับ 5555

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2016, 10:16:05 AM »

ขอบคุณครับ

ปกติ แล้ว ผมไม่ค่อยดู แบบไม่มีเนื้อเรื่องนะครับ

แต่เรื่องนี้ ดู รีวิวท่านแล้ว น่าไปลองหามาดูมั่งจริงๆ

จริงๆ ผมก็ชอบ นะ เวลาดู นางเอก โดน yes แล้วทำท่าร่านๆ ซะเต็มประดา

ประหนึ่ง ว่า โหยหาท่อน kuay มาเสียบรู hee อยู่นาน

แต่จริตมันต้องได้ไง บางทีมันดูแล้วว่านี่ แอ๊คติ้ง จะไม่มีอารมณ์

แต่ Aika นี่ รูปร่างหน้าตา บุคลิก ได้เลย

ขอบคุณอีกทีครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 11:28:33 AM »

ขอบคุณมากครับ

รีวิวซะอยากดูเลยครับ ต้องไปหามาดูซะแล้ว

คนรักหอย
ชอบอวัยวะเพศหญิงสวยๆ
ตะกวดไซเบอร์

คนรักหอย

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 05:51:02 AM »

เสียดายไม่ปล่อยใน  Grin

ว่ากันว่าผู้หญิงทุกๆ 100 คน จะมีแค่คนเดียวที่มี "จิมิ" สวย ร่วมกันแจ้งเบาะแสสาวหอยงาม ตามล่าสาวหอยสวย (ใครเจอของดีอย่าลืมแบ่งปัน)
Heero
ปลิงน้อย

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2017, 01:09:20 PM »

รีวิวได้อารมณ์มากคับ
raulreal
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 12:03:39 AM »

thank
หน้า: [1] พิมพ์