มีนาคม 28, 2024, 11:25:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขนาดจรวยเพิ่มจนถึงอายุเท่าไหร่หรอครับ?  (อ่าน 2995 ครั้ง)
billyX
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2016, 09:18:24 PM »

อยากรู้ว่าจรวยน้อยๆของเรา มันจะขยายไปจนถึงเราอายุประมาณเท่าไหร่หรอครับ
ผมจะอายุ 18 สิ้นปีนี้ ขนาดประมาณ 5 นิ้วกว่าๆ แต่มันดูเล็กมากเลย รอบก็แค่ 4 กว่าๆเองด้วย
อยากขยายอีก ความยาวไม่เท่าไหร่ อยากได้ความอวบมากกว่า จะได้ดูเป็นผู้เป็นคนกับเขาบ้าง
พวกวิธีนวดอะไรพวกนี้มันใช้ได้จริงไหมครับ แล้วถ้าชักว่าวบ่อยๆเนี่ย มันจะใหญ่ขึ้นไหมครับ

ปล. ของผมมันเอียงซ้ายนิดๆอะ มีวิธีให้มันกลับมาตรง หรืองอขึ้นบ้างไหมครับ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 01:50:13 AM »

แหม เพิ่ง 18 เองครับได้ 5 กว่าก็โอเคแล้วล่ะ แต่ผมว่าชักว่าวบ่อยๆ ก็ใหญ่ขึ้นนะ ผมชักบ่อยช่วงนั้นแหละยาวมาจนถึง 20 ต้นๆ น่าจะยังขยายได้อยู่ครับ

ส่วนจวยงอ จวยเอียง แก้ไม่ได้หรอก แต่ไม่เป็นไรนิ ใช้งานได้ก็พอ
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 08:18:35 PM »

เครื่องบริการช่วยได้ครับ Handsome Up

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 12:26:28 AM »

ของคุณยาวกว่าผมและค่าเฉลี่ยชายไทยแล้วนะครับ ความอวบผมว่าเพิ่มไม่ได้นะ ชักว่าวบ่อยของผมทำให้หัวเปิดได้มากขึ้นโดยไม่ได้ไปขริบ
SixBroker
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 05:17:07 PM »

ตอนว่าวค่อยๆทำครับ รูดจากโคนไปหัว ช้าๆ เน้นๆ บริหารไปครับยาวขึ้นแน่นอนครัช
MorningNight
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 08:27:10 AM »

ผู้ชาย ถึง 30 ครับ เคยอ่าในเว็บฝรั่งมา ถ้าต้องการขยาย ลอง  คลิปในยูทูป ชื่อ growth penis + สารอาหาร น่าจะพอครับ คหสต ^^ 
หน้า: [1] พิมพ์