เมษายน 26, 2024, 03:41:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านไหนมั้ยที่ปี2ปีนี้ไม่มีนางเอกระดับขวัญใจที่ชอบเลย  (อ่าน 6654 ครั้ง)
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 09:46:16 PM »

ขนาดสเปคผมไม่ได้ยุ่งยากมากนะ ขอแค่นมใหญ่ๆๆๆ อย่างอื่นช่างมัน

แต่ก็ยอมรับว่าระยะหลังๆนี่หาที่ถูกใจยากจริงๆ

มันก็มีบ้างแหละที่ถูกใจ แต่ก็ไม่ได้ว้าวววววแบบสมัย Hitomi Tanaka มาใหม่ๆ

คนล่าสุดที่รู้สึกโอเคก็คือ Kaho Shibuya
ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 11:24:52 PM »

ขวัญใจแบบโหลดทุกเรื่องไม่มีละเหมือนกันครับ แต่ก่อนอย่าง yui tatsumi , nana ogura, saori hara นี่โหลดทุกเรื่อง แต่ดารายุคหลังๆ ที่ชอบๆ ก็ดูแนวก่อนแนวที่ไม่ชอบก็ไม่โหลด หลายคนที่ชอบแต่สุดท้ายก็ไม่ได้ระดับขวัญใจซักคน ผมรู้สึกยุคหลังเทรนหน้าตาแบบไอดอลสาว เยอะแต่ดูไม่กี่ทีก็เบื่อละ
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 06:36:23 AM »

ท่าทางจะชอบลูกครึ่ง  Grin Grin Grin

ถ้าชอบแนวนี้ .... ตอนนี้ก็ไม่มีจริงๆ แหละครับ  Cool Cool Cool

ที่จริงผมก็ไม่ได้สเปคลูกครึ่งซะทีเดียวนะ คือจะเอเชียหรือฝรั่งผมก็ดูได้หมด  ขอให้ดูแล้วชอบ
แต่ถ้าเป็นแนวน่ารักสาวผมสั้นตัวเล็กๆที่ในญี่ปุ่นนิยมกันนี่ noๆ   

ส่วนความเห็นท่าน  Hiryo  ก็ตรงกับที่ผมคิดอยู่นะ
คือ ถ้าตามสเปคแบบ เกรด S  ก็มีไม่กี่คนจริงๆครับ ก็เข้าใจนะถ้าจะหาได้แบบนั้นมันยากไป สเปคในฝันผมคือประมาณนางแบบแฟชั่นครับ (อาจโลภมากไปหน่อยรึเปล่ามั้ง 55+)

แต่ถ้าคนที่ผมพอจะชอบ(เกรด B-A )ก็พอจะมีเยอะนะ (แต่ก็ไม่ถึงกับมีมากเท่าไร)บางทีผมก็ไม่ได้ว่าสวยอะไรมากหมายนะ ขอแค่ดูแล้วรู้สึกชอบก็พอ  อย่าง Suzu  takachiho ถึงจะผิวดำแต่หุ่นมาดมันใช่อยู่ก็ ok   
ส่วนล่าสุดอย่าง konomi nishiyama หุ่นได้นะ แต่หน้าตามาดยังไม่ใช่สำหรับผม

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 10:40:38 AM »

มันเหมือนพอคนที่เราตามดูอยู่ทยอย retire ออกไป ทำให้เราไม่รู้จะดูใคร สุดท้ายก็เลยไม่ดูเลย

จริงๆที่ใหม่ๆปีนี้ก็มีสวยๆงานดีๆเยอะนะครับ ที่ผมชอบก็เช่น Miri Mizuki Urumi Yurisaki Manaka Minami

หรือจะกลับไปดูคนเก่าๆที่เราไม่เคยดูก็ได้ อย่างเมื่อก่อนผมไม่เคยดู Rino Kirishima เลย พึ่งมาดูตอนหลังๆนี่แหละ
2lane
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 12:19:12 PM »

ผมมีคนนึง ที่ชอบมากๆ แต่ดันออกมาแค่  เรื่องละก็หายไปเลย ชื่อ miori
snis-074
mmnd-090
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2016, 02:35:34 AM »

อาจจะเป็นสเปคเด็กรุ่นใหม่ๆ  เด็กเพิ่งหัดโหลดเอวีเค้าคงอินกับรุ่นๆนี้ละ

สำหรับมีคนนึงนะ ช่วงปีที่ผ่านมาก

mion sonoda คือชอบมากๆๆ   

ผมว่าผมคงต้องเว้นช่วงให้เด็กรุ่นใหม่ๆแล้วละมั้ง  เห็นต้นปี2017ก็ยังไม่มีแวว 
ดูAVแบบจริงๆจังๆมา10ปีมันเริ่มอิ่มตัว  ขนาดขวัญใจคนเก่าๆผมก็ยังแอบเบื่อ
บางทีผมก็ว่าจะไม่โพสไม่ตอบอะไรในเว็บนี้บ่อยๆ  จนกว่าจะมีขวัญใจคนใหม่ที่ชอบ  อยากรู้จริงๆว่าจะมีมั้ย Undecided

หน้า: 1 [2] พิมพ์