เมษายน 27, 2024, 10:03:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: CARIB-120916-001 (Nozomi Aso) .. เพื่อเงิน จึงยอมทน  (อ่าน 15372 ครั้ง)
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 09:55:35 PM »

อ่านรีวิวมีภาพประกอบ + Screenshots + โหลดหนังเรื่องนี้
https://avmoviereview.blogspot.com/2016/12/carib-120916-001-nozomi-aso.html

ผลงาน Uncen เรื่องล่าสุดของ Nozomi Aso .. และเป็นเรื่องแรกของเธอที่มีการถ่ายทำแบบแนวตั้ง เพื่อใช้สำหรับดูบน Smartphone | Tablet  โดยเฉพาะ ด้วยความคมชัดระดับ 1080p

- เรื่องนี้เป็น Uncen ฉะนั้น จึงไม่มีเนื้อเรื่องนะครับ บทพูดก็แทบไม่มีเลยครับ พูดกันแค่ไม่กี่ประโยคเอง .. โดยเรื่องนี้ เธอจะรับบทเสมือนกับเป็นแฟนของเราครับ

มาถึงก็พูดคุยทักทายกันเล็กน้อยแล้วเราก็เริ่มลงมือเล้าโลมเธอ ด้วยการเอานิ้วไปเขี่ยหัวนม เขี่ยเป้ากางเกงของเธอ .. แล้วเราก็ถอดกางเกงของเธอออก และใช้นิ้วของเราแยงเข้าไปในหีของเธอ

แล้วเราก็จะดึงตัวเธอขึ้นมา แล้วขอให้เธอโม้กควยให้เรา .. เธอก็โม้กไปครับ ทั้งลิ้นตวัด ปากดูด มือชักลำไปด้วย

ซักพัก เราก็บอกให้เธอถอยหลังไป แล้วเราก็นอนลง ให้เธอมาโม้กให้อีกครั้ง .. คราวนี้ก็โม้กจัดหนัก จัดเต็มกว่าเดิม เริ่มดูดแรงขึ้น

โม้กเสร็จ เธอก็เป็นเริ่มเกมก่อนด้วยการขึ้นคร่อมในท่า Women on Top จนเธอกระตุกไปก่อนรอบนึง

จากนั้น เธอก็จะนอนลง แล้วเราก็จัดการเย็ดเธอต่อด้วยท่า Basic ยาว ๆ จนแตกใน .. จบบริบูรณ์.

นี่คือรีวิวที่ผมเขียนได้สั้นที่สุด ใช้เวลาเร็วที่สุด ก็แหงล่ะครับ ตัวหนังจริง ๆ มันแค่ 17 นาทีเองนะครับ

เรื่องนี้ ถ้าท่านดูไปเรื่อย ๆ ท่านจะได้ยินเสียงสูดน้ำมูก (คัดจมูก) เสียงไอของเธอเป็นระยะ ๆ และเสียงครางที่แหบ ร้องออกมาได้ไม่เต็มเสียง .. ซึ่งผมคิดว่า ตอนที่เธอถ่ายเรื่องนี้ เธอป่วยอยู่แน่นอน

ก็อย่างว่าแหละครับ เพื่อเงิน จึงยอมทน (ตามชื่อเรื่องเลยครับ ผมไม่รู้จะตั้งชื่อเรื่องว่าอะไรจริง ๆ)

แต่เรื่องนี้ก็ดีขึ้นนะ ดูหน้าตาเธอแล้ว ก็ดูสดใสขึ้นมาหน่อย ไม่เหมือน Uncen เรื่องแรก หน้าตาโทรมมาก

ซึ่งก็เป็นผลมาจากที่เธอเสพยาเสพติด และมีไว้ในครอบครอง จนถูกตำรวจจับไปดำเนินคดี เมื่อวันที่ 20 มิถุนายน 2016 ที่ผ่านมา (เครดิตข่าว : siamdara)

จริง ๆ ชีวิตเธอก็น่าสงสารเหมือนกันนะ ไม่น่าเชื่อว่าจะมาถึงจุดนี้ได้ จากคุณหนูไฮโซแห่งวงการหนังเอวี .. ต้องมา ตกอับ พี้ยา โดนจับ จนต้องมาเล่นหนัง Uncen ประทังชีวิต

อย่างที่บอก ว่าเรื่องนี้เธอจะเล่นเสมือนกับเป็นแฟนของเรา ฉะนั้นมุมกล้องในเรื่องก็จะเป็นแนว POV ล้วน (บุคคลที่ 1)

และอย่างที่เห็นในภาพประกอบ หรือใน Screenshots ก็คือว่า เรื่องนี้จะถูกถ่ายทำแบบแนว Vertical หรือแนวตั้งนั่นเองครับ เพื่อใช้สำหรับดูผ่านมือถือ/แท็บเล็ต โดยเฉพาะเลยครับ

ฉะนั้น ตัวหนังก็เลยไม่ได้ถ่ายให้เห็นด้านกว้าง (หรือจริง ๆ ก็ถ่ายปกติแหละ แต่อาจจะตัดออกให้เป็นแนวตั้ง)

ถ้าดูกับจอทีวี จอคอม ก็อาจจะรู้สึกแปลก ๆ .. แต่ผมลองดูกับมือถือแล้วเจ๋งมาก เพราะมันทำมาได้พอดีกับหน้าจอ Smartphone เลย .. แถมยังคมชัดระดับ 1080p โดยที่ขนาดไฟล์เล็กนิดเดียวเอง 500 mb. (ฉะนั้น ถ้าใครใช้ Smartphone จอใหญ่ ๆ จะฟินมาก .. แต่ผมยังไม่ได้ลองกับ Tablet นะครับ)

สรุป สำหรับคนที่จะเก็บเรื่องนี้ ก็คงเฉพาะผู้ที่ชื่นชอบ Nozomi Aso ล้วน ๆ เลยครับ

หน้า: [1] พิมพ์