มีนาคม 29, 2024, 07:47:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว sextoys หมอนเป่าลมกับหมอนแอนิเมะ  (อ่าน 12518 ครั้ง)
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 01:25:03 AM »

กระทู้อื่นๆ ของผม

รีวิว SEXTOYS ปากคนญี่ปุ่น VS ปากหมาป่าเมกา
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203414.0

รีวิว SEXTOY ก้นเด็ก 3P ของญี่ปุ่น
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203494.0

รีวิว Sextoy แนะนำสายการเล่น 4 สายสำหรับการเลือกซื้อของเล่น
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203659.0

รีวิว SEXTOY จิ๋มป๋องโคตรพ่อโคตรแม่ฟิต Meiki Sisters
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203763.msg2634170#msg2634170

ขอโทษนะครับที่หายไปนาน เหตุผลง่ายๆ ผมหื่นกับตัวก้น 3P เลยจัดมันทุกวันนะครับ ซึ่งใช้เวลานานมากกว่าถึงจะเริ่มซาๆ กับมัน (คือของมันเรียลจริง) ทีนี้ของเล่นอย่างสุดท้าย (ถ้าไม่นับพวก Tenga) ตัวนี้จะเป็นตัวอย่างสุดท้ายที่นานๆ ทีผมจะหยิบมาเล่น โดยเฉพาะตอนที่ผมเริ่มเบื่อตัวก้น เพราะตัวนี้จะให้อารมณ์แตกต่าง เพราะมันคือหมอนเป่าลมครับ

ผมไม่รู้ว่ามันเรียกว่าอะไร แต่มันก็คือหมอนเป่าลมแบบหมอนข้าง ซึ่งเอาตรงๆ ถ้าไม่มีตัวผ้าลายการ์ตูนมาสวมมันก็เหมือนหมอนเป่าลมธรรมดาที่เอาไปหนุนเล่นหรือเอาไปเล่นตามสระว่ายนํ้าได้ แต่ใจหลักของมันคือเป็นอุปกรณ์เสริมสำหรับคนที่มีจิ๋มซิลิโคนอยู่แล้วครับ

ตัวนี้จะราคา 2200 เยน หรือ 700 บาท ส่วนตัวหมอนนั้นก็ 630 บาท แน่นอนว่าดูเหมือนราคาแพง แต่ถ้าเคยซื้อปลอกหมอนข้างมาก่อนจะบอกว่าราคาสมเหตุสมผล เพราะปลอกหมอนข้างแอนิเมะนั้นจะขายกันราคาหลักพันขึ้น เนื่องจากเป็นเนื้อผ้าที่ไม่เหมือนปลอกหมอนทั่วไปและสีจะไม่ซีดง่ายๆ นั่นเอง

วิธีการใช้งานก็คือเป่าลมครับ มันมีขนาดไม่ใหญ่มาก ใช้เวลาเป่าไม่นาน โดยจะสังเกตได้ว่ามันจะมี 2 รู คือรูใหญ่กับรูเล็ก ขนาดรูใหญ่ก็ตามมือที่ผมสอดเข้าไป ช่องนั้นเอาไว้ใส่จิ๋มซิลิโคนครับ ซึ่งอันนี้แล้วแต่เลยว่าคุณไปซื้อตัวไหนมา แน่นอนว่าช่องใหญ่ผมก็ใส่จิ๋มฟิตได้ แต่ผมคงไม่ใส่อีก เพราะจากเดิมที่มันฟิตอยู่แล้วมันจะยิ่งฟิตไปใหญ่

เพราะว่าตอนเป่าลมเต็มนั้น มันจะไปบีบอัดจิ๋มซิลิโคน ซึ่งโดยปกติ จิ๋มซิลิโคนโดยมากจะมีอายุใช้งาน 6 เดือน หลังจากนั้นจะเริ่มย้วยและเริ่มหลวม เล่นไม่สนุก ต้องเอามือบีบด้วย แต่พอยัดเข้าไปในนี้จากเดิมที่หลวมๆ มันจะฟิตทันที ยกตัวอย่างเช่นจิ๋มซิลิโคนตัวนี้ ซึ่งจริงๆ มีอายุกว่า 2 ปีแล้ว ปกติผมจะไม่เล่นธรรมดาเพราะมันหลวมมาก (ตามคุณภาพมันนะแหละ)

ส่วนตัวจิ๋มตัวนี้ผมซื้อมาจากนากาโนะครับ พวกนี้มีตั้งแต่ราคา 800 - 3000 เยน มีขายเกลื่อนและเป็นของที่เวลาเอาเข้าไทยจะผ่านค่อนข้างง่ายเพราะมีขนาดเล็กและกลมกลืนหากกรณีต้องผ่านเครื่องสแกน (สองปีก่อน ผมเอากระเป๋าใส่เครื่องสแกนตอนขากลับครับ เจ้าหน้าที่ปล่อยผ่านเลย)

ทีนี้ก่อนสวมก็ต้องเอาลมออกก่อนเพราะจะสวมไม่ได้ เมื่อสวมแล้วก็เป่าให้เต็ม ทีนี้มันก็จะแน่นเปรี๊ยะพร้อมให้เล่นแล้ว และผมแถมนิดนึงว่า ตัวนี้ถ้าคนไหนมีนมซิลิโคนด้วย สามารถยัดเข้าไป มันก็จะทำให้หมอนตัวนี้มีหน้าอกด้วยนะครับ แต่ว่ามันจะเป็นหน้าอกใต้ผ้าเท่านั้นเอง

ข้อดีของตัวนี้เวลาเล่นคือ มันจะล็อคตัวจิ๋มเอาไว้เรียบร้อยโดยไม่ต้องกลัวว่าตอนเสียบมันจะเอียงหนีไปไหน มันอยู่อย่างไรก็อยู่อย่างนั้น แถมอย่างที่บอกคือมันจะทำให้จิ๋มตัวนั้นแน่นกว่าปกติ ทีนี้มันก็จะเหมือนคุณเอาตัวการ์ตูนเลยหละครับ (ถ้าคุณใส่นมปลอมแบบผมเข้าไปด้วย ก็จะเหมือนคุณได้จับนมด้วย แต่ก็แค่ร่มผ้า)

ข้อดีอีกเรื่องสำหรับตัวนี้ก็คือ มันพกพาง่าย สะดวก คนไหนที่อยากจะเอาไปเล่นตอนเดินทาง หรือโดยเฉพาะตอนซื้อแล้วจะกลับมาไทย เพราะถึงโดยตรวจมันก็คือที่เป่าลม ไม่มีอะไรผิดสังเกต จริงๆ ผมเคยซื้อตัวที่ใหญ่กว่านี้มาแล้ว แต่ตัวนั้นไม่ทนเท่าไหร่ แต่ตัวนี้มันทำออกมาดี คือมันลิมิตเลยว่าต้องเป่าลมแค่นี้ก็พอแล้ว แถมเก็บซ่อนง่าย

เวลาทำความสะอาดก็จะเหมือนเอาไปล้างนํ้าทั่วไป แต่ตัวปลอกหมอน แน่นอนครับ มันเลอะ 100 % ยกเว้นจะเล่นแบบระวังเต็มที่ ก็ต้องเอาไปซัก แต่เวลาตาก ก็แล้วแต่ว่าจะเอาใส่ตู้อบหรือจะตากในห้องเพื่อไม่ให้ข้างบ้านรู้เรามีรสนิยมแบบไหนอยู่

ข้อเสียก็คือ ตัวละครที่มีขายนั้นถึงจะเยอะ แต่ไม่มีตัวไหนที่เป็นตัวรู้จัก ผมไม่รู้มันชืออะไร มีรับออกแบบตัวละครไหม ที่แน่ๆ ปลอกหมอนแบบนี้ต้องสั่งทำพิเศษถ้าอยากได้ลายที่ต้องการ

แต่โดยรวมแล้วมันคืออุปกรณ์เสริมที่จะช่วยให้คุณประหยัดเงินไม่ต้องไปซื้อจิ๋มซิลิโคนอันใหม่ เพราะตัวนี้มันทำให้ของเก่าที่เหมือนจะไม่น่าเล่นแล้ว กลับน่าเล่นขึ้นมาทันทีครับ
denone
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 06:59:01 AM »

ดีงามเช่นเคย
อย่าเพิ่งหมดคลังอาวุธนะครับ อยากดูอีก
sisima
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 11:37:05 AM »

อย่าเพิ่งหมดคลังอาวุธนะครับ อยากดูอีก

มันเหลืออีกอันถ้าไม่นับเทงก้า แต่มันขาดครึ่ง แถมสภาพดูไม่ดี แต่ถามว่าเล่นได้ไหม เล่นได้ จะดูไหมหละครับ ?
DeoRx
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2016, 07:22:40 PM »

อื้อหือออออ ได้ฟีลโคตรๆ คับ เล่นจริง แตกจริง สดแตกในด้วย สุดยอดดดคับ
denone

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2016, 12:32:29 PM »

มันเหลืออีกอันถ้าไม่นับเทงก้า แต่มันขาดครึ่ง แถมสภาพดูไม่ดี แต่ถามว่าเล่นได้ไหม เล่นได้ จะดูไหมหละครับ ?

ลองจัดมาครับ Grin
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 12:39:11 PM »

รีวิวโหดเห็นภาพชัดเจน เยี่ยมครับ

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2016, 01:21:02 PM »

น่าลองเหมือนกันนะครับ ไม่ทราบหมอนแบบนี้ซื้อที่ไหน แล้วใช้อะไรเป็นตัวเป่าลมเหรอครับ?
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 11:58:35 AM »

ขอบคุณ สำหรับรีวิวสายโหดครับ

จขกท. หามาเล่นอีกเยอะ ๆ นะครับ เผื่อเจอตัวไหนน่าสนใจ ผมจะได้ไปซื้อตามมาเล่นมั่ง

sisima
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 12:29:35 AM »

น่าลองเหมือนกันนะครับ ไม่ทราบหมอนแบบนี้ซื้อที่ไหน แล้วใช้อะไรเป็นตัวเป่าลมเหรอครับ?

ผมซื้อตอนไปโตเกียวครับ ส่วนเ้ป่าก็ลมปากผมเนี่ยแหละ มันไม่ได้ใหญ่ แปบเดียวก็ได้แล้ว
xiphos_111
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 12:43:09 PM »

ในไทยมีขายไหมเนี่ย
หน้า: [1] 2 พิมพ์